Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Sao mày cứ thích doạ mọi ng thế nhỉ tao đố mày cho tao nghỉ cày arena đc đấy =))

2. toàn dùng hàng chính chủ + ghét bọn ha oai::)))

3. đc đấy!nhưng chát được cơ! không thỳ chán ngoách

4. Ví dụ
    Tôi quen bạn.
    Bạn quen bạn của bạn.
    Tôi không quen bạn của bạn, xích mích sảy ra => Bạn của bạn không có khả nang PK tôi, lấy ác bạn (không chính chủ) PK tôi => bạn đã PK bạn của bạn dù bạn không trực tiếp.
    Đã là bạn mà như thế thì ....

Nên tóm lại, mình rất đồng ý với ý kiến của bác Fan,
    Nhiều thành phần đi mược ác PK nhưng chém gió, oai lắm!
    Có thế nào dùng thế đấy, mình hãy là chính mình dù ở trong game, đừng để thành phần khác làm xấu đi hình ảnh của mình.

5. trước khi cho mượn thì nhớ dặn đừng pk bạn này bạn kia, còn nếu chưa thân đến mức ae có thể mượn thì bị pk là bình thường. Có trách thì trách sao mình bém đúng hàng con ông cháu cha :))

6. khả năng là phải chính chủ mới pk được rồi.

7. đã giới hạn khá nhiều phòng không PK rồi còn gì. Nếu cứ phải đăng ký chính chủ thì qua bất tiện nhiều lúc còn đi chơi với bạn bè ra ngoài quán chém gió cùng ae chứ đâu phải cứ ngồi lủi thủi một mình được.

DaiGiaNgheo thích bài này.
  8. con số không đồng ý đang ngày một tăng :"> liệu có xảy ra chuyện ngược lại không nhỉ =) cứ cho pk tẹt, lại đông vui như 1.0 ;))

9. chưa thấy fan triển khai vấn đề

đđều ấy quá là bt nuôn

Last edited by a moderator: 8/11/14
  10. Fan cho mình thắc mắc vấn đề ko chính chủ ko chát đc ! mình hay chơi ở nhà và cty thỉnh thoảng ra net ngồi với mấy đứa bạn . chơi ở nhà thi chat xin pt dc ! nếu chơi ở quán nét hay cty thi lại phải đang ký ip quá bat tiện cho việc xin pt . fan xem lai giup ae

11. làm luôn thôi ADM ơi

12. ể tình trạng bọn trẻ trâu mượn acc đi phá rồi to mồm hống hách bảo là acc tao tao ra NET ngồi. Chúng mày điều kiện sắm đồ ngon. đồ khủng mà ko sắm đc cái Key khủng mà ngồi ở nhà à. Đừng sỹ mồm. thằng nào có tật thì đừng có bật ko nó vật vào mặt . Rất mong Fan cho đi vào vận dùng việc khóa PK của acc không chính chủ

xcanglongx thích bài này.
  13. ui em tưởng không được PK thôi chứ giờ còn cấm chát nữa hix

14. Cái này là tránh tình trạng "không chính chủ" nói năng linh tinh, mất lịch sự => làm ảnh hưởng đến chủ ac. Như kiểu là ăn vụng thì đừng có to mồm .;))

xcanglongx thích bài này.
  15. chuẩn quá, không chính chủ lúc nào cũng hổ báo :))

16. Người ta có đièu kiện đầu tư để có 1 char khoẻ, người ta cho mượn char thì lại cấm PK vì ko CC. Vụ này nói mãi cũng vẫn thế. Game mà cứ hạn chế như thế thì còn gì là thú vị nữa!!

17. Muợn để cày kéo thì được, mượn để PK thì A-d hạn chế.
    Bạn muốn PK thì bạn hãy đầu tư đi.
    Thực sự mình cũng không bjo thích dùng hàng đi mượn.

18. sác định tin tưởng nhau mới cho mượn
    nếu cho mượn bưa bãi ae phải chịu
    chưa chắc những người được mượn đã đi pk
    mà chính chủ nhân của acc đó mang đi pk rôi khi cảm thấy ko ăn dc thì đổ vạ cho có người mượn
    cái này adm nên xem xét
    và cũng để tránh tình trạng cho mượn acc bừa bãi
    giờ mà adm chơi trò này thì acc pro ko bao giờ vắng bóng
    vì ai cũng có thể mượn
    như vậy gà tụi em chỉ có nước tự block vỉ ko có đất cày
    em xin hết

hoahong110 thích bài này.
  19. Minh chua bjo mượn acc cua ai để pk, tuy nhien nếu adm đã cho phép mượn acc thì đừng nên hạn chế quyền của người mượn acc.

20. ko thì fan cho acc chính chủ 1 cái mã nào đó để tạo quyền Pk ! nếu chủ acc muốn cho ng nào đó mượn để pk thi có thể cung cấp cái mã đó cho ng mượn . xin hết :)

cu Bảo cu BảoDaiGiaNgheo đã thích.
  21. A_D_M làm gì được phép cho mược ác.... \:D/
    Đa số mà làm thôi bác Fan ... bình chọn dân chủ mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi