Thông báo Quản lý việc PK của các account đi mượn (không chính chủ)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/11/14.

?

Bạn có đồng ý với vấn đề trên ?

Poll closed 8/11/14.
  1. Đồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em

78.6%
  2. Phản đối, cho PK thoải con gà mái đi.

21.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. duyngoc111

duyngoc111 Guest

mấy thằng ưa bạo lực sang mà đầu quân cho bọn phiến quân nổi loạn IS đi^:)^^:)^^:)^ Việt nam ta ko ưa bạo lực chiến tranh =))

2. Ko ip sẽ ko Pk đc điều này đồng nghĩa AE MU phải Off nhiều Hơn để đạt độ tin cậy cho chủ acc giao ip khi muốn vào PK :))
    off nhiều đồng nghĩa là Bia Rựu nhiều mà Bia Rựu nhiều thì nhiều điều có chữ đồng đi theo :D '' chém chuối chuối càng mọc nhanh''

3. chủ acc cứ tin tưởng là mượn đc ý mà cậu. hi hi

4. thế thì ác quá đó cậu. hết arena bị kích hợp lý hơn đó cậu.

5. Tit

Tit

Phản đối kịc liệt

6. hôho, vụ bác này nói đúng là nan giải. Fan mà thêm vào ko chính chủ chỉ ko đc pk trước thì hay, nếu bị ng khác pk trước thì vẫn pk lại bình thường mới đc. Ý kiến em hết:))

7. ngay cả phiên bản gốc của webzen cũng chẳng có vụ này. Fan cứ giữ nguyên như bản gốc của nó đi cho ae được nhờ, có cái bảo vệ ip để chống mất đồ để yên tâm giao acc cho ae vui chơi giải trí, giờ tự nhiên lại sửa đổi. Tình trạng full phòng chỉ diễn ra 1 2 hôm, mà kể cả có full phòng thì ae mới thấy được giá trị của phòng pk. Vậy tại sao lại bỏ mất phòng pk đi, khi xưa các phòng pk ầm ầm vẫn có người vào full và đông vui có sao đâu( 1.0 vào lúc nào chẳng full)

8. em thấy có khoảng 4>5 người kêu gà0 khóc lóc thảm thiết anh ạ ;)) mà chước đây em để ý thấy họ rất chi là hổ báo =)) chuyên doạ dẫm chửi bới người khác và gía trị thật là em thấy mua acc 200k và bán sói 150 ngọc nhờ trung gian haha rất chi là hổ báo cáo chồn
    không mượn được acc pk nữa nên kêu gào phản đối ác quá mình không động chamj ai đâu nhé ;))

9. he, để mình đo lại xem sao:-))

10. Fan là những người phát hành game ,và MuHn đã tồn tại đc đến bây giờ thì các bạn phải hiểu khi Fan đưa ra 1 ý kiến nào đó để cho ae tham khảo và bỏ phiếu bình chọn ,tôi nghĩ Fan cầm đc tương đối số phiếu của ae nghiêng về đâu,chỉ còn lại 1 vấn đề là : bao giờ thực hiện hoá vấn đề đó thôi !!!!

11. bạn này nói wa chuẩn
    xem phiếu là bít ngay

12. cái này cũng hay đấy
    nhiều khi lên arena cày cuốc tí mà thấy nhiều ông hổ báo cáo chồn tự nhiên ra fang mình cứ òm ọp mặc dù mình chẳng làm gì họ. đặc biệt là những ông đi mượn acc pk loạn hết cả lên
    Vote ý kiến 1 :)

13. khắm nhất là có bọn lấy ttd rỉa TM.

14. tiến hành nhanh nhé Fan .ae đang háo hức

15. Đống ý...................................
    Rất hay ... Mong bác Fan sớm thực hiện

Có của nào dùng của đấy, nhiều người đi mượn ác, PK, nói năng lung tung, mất lịch sự rất làm ảnh hưởng đến chủ ac

16. BXGentemen nghỉ cày =))

17. hoanganhvu

hoanganhvu Chiến Binh

ồng ý, cho tụi nó khỏi mược acc đi PK phá anh em
    cho các thánh quản lý acc cho chuẩn

18. lâu thấy Fan thực hiện thế nhỉ

19. ủng hộ :)

20. Ad ơi.em giơ ai tay đồng ý :D

21. Đã xong nhé
    Miễn ý kiến

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi