8 về game Quản Lý Ắc K Chặt Mong GT Giúp Đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TrungGianBV2, 1/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi vốn là người của XaQue
    Nhưng tôi nói thế này cho nó chuẩn nhé
    Ai sai người đó sẽ phải chịu trách nhiệm với chính bản thân mình , và DCS1 cũng đang phải chịu hình phạt với sai lầm của mình
    Còn trong chuuyện này từ đầu đến cuối tôi thấy trả liên quan gì đến lão Tuấn mà cứ phải lôi lão ấy vào , đừng nghĩ họ im lặng là họ sợ các bạn , có ân oán nhau trong Game thì vào game tìm nhau giải quyết .
    Mang lên đây mổ sẻ làm gì ...
    còn chuyện pk nhau sẽ có kẻ thắng người thua , bạn đừng đổ lỗi cho ring ssk , trị liệu hay thêu mt , tất cả những thứ đó các bạn cũng có và có thể sử dụng ,
    Chẳng qua bạn không giám đầu tư như người ta nên cảm thấy thiệt hơn người ta thôi ..
    Pk thì mỗi người 1 cách đánh để hạ đối phương
    Các bạn đừng đổ lỗ cho tại thế này tại thế kia , thế này thế kia nó ko có lỗi bạn nhé.

MrBossBV thích bài này.
  2. vậy thì bạn kêu thằng chủ pic đừng đổ là zo cho người vào quản lý acc không chặt, nó cũng đó đổ. Vậy tốt nhất là cứ khóa vv cái ních của chủ pic đi là xong đúng không =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

thinh13te thích bài này.

3. Thế hay là vẫn cứ đồ ai người ấy dùng làm kèo solo cho các bạn "đầu tư nhiều" oai thêm tý nữa nhể =))

Đầu tư ít đang gạ đầu tư nhiều solo đây có làm tý ko ??? Thằng Clone =))

KhenhDZBeLen3 đã thích.
  4. Bản chất của mỗi con người trong chúng ta là :
    Khi phạm lỗi thường vịn vào lý do này lý do kia để che bớt đi tội lỗi của mình , tôi cũng vậy bạn cũng thế ..dcs1 ko phải ngoại lệ đó là sự phản kháng vô thức trong lúc phạm lỗi , sau này ngẫm lại mới thấy nó đau và ân hận
    Tội tôi có sứng với việc tôi làm , đợi PHAN THỊ phán sử thôi bạn ạ !

cuongzquaytayz thích bài này.
  5. Cũng thấy 1 TV XQ nói đến việc tài trợ 10m này, để xem có phải là sự thật không :))

dacknotKhangHy đã thích.
  6. BV Thiếu mất 1 Slot Trung Gian, A em đề nghị GT mở đấu giá đi cho tất cả A e cùng đăng ký nào :D

7. " tôi cũng vậy bạn cũng thế " cái con cặt, vơ đũa cả nắm à, chỉ có 1 mình nó là bẩn tính như thế thôi, GT mà ko nghiêm thì các member khác bỏ MU chạy hết, anh GT cứ block vĩnh viễn các acc của nó cho nó chừa đi anh =))

KhenhDZanhvaemct đã thích.
  8. @thinh13te *** hiểu mày thể loại gì mà cứ mở miệng ra là bị chúng nó ị vào mõm thế nhỉ.trong khi thằng chủ thi no chỉ giám vào xem và đọc bài chứ ko giám comen vì nó comen thi no lại bị mọi người ị cho vao mặt nữa. lên no cấp phí dể chúng mày đưa mat vào để bàn dân thiên hạ ị cho đầy mặt thế chỗ cho nó hả

9. nói đi nói lịa các bạn đề cao Boss quá thì phải :))

10. Mod close đc rồi đấy
    Nói cho Vuông nhé Gui XaQue có cái loz gì đâu mà các bác phán kinh thế ở đâu thì quen chỗ ấy thôi
    Các bác vơ đũa cả nắm thế ai làm ngừoi ấy chịu
    TP này nói về ông nghĩa TG với DCS1 có chửi thì chửi 2 ông ấy liên quan cc gì đến XaQue nói chung và ông tuấn nói Riêng thế méo nào cứ phán cả cái XQ rồi ông tuấn tony
    PK thua thì nói thuê MT TL tao bảo up ảnh lên thì câm nhú hến thắng thì vênh lên ta đây không thuê MT ko TL tôi phải nói thằng đ.éo nào cũng chơi TL đấy
    Tập trung vào vấn đề chính đi chửi cho cố vào mốt sinh con không có lỗ đít đâu
    Đề nghị @TuyệtTình.Cốc @qdung93 xử lý mấy thành phần spam chửi tục phát biểu lệch nội dung của TP trong đó có tôi Phát thẻ đi hoặc banner luôn cũng đc !
    Văn chương đ.éo hay chỉ có vậy gạch đá ném hết vào đây đang thiếu gách xây nhà

11. Có thế người ta mới coi la số 1...:Dcó bao nhiêu người bợ đít..bao nhiêu người tôn vinh:))...
    P/S nhớ lại ngày xưa cầm |Baochau đồ bây giờ la kip boss muôn năm lùa tình đi đánh HN=))..còn cho mươn ác nữa lần dâu thấy SSK còn dạy đời người khác;)

12. Bạn nói cứ như thật ấy..bản xem lai vi sao người ta chửi XQ...=))..ở đời mà có tính hung hăng bại bạ có óc mà không biết nghĩ trứoc sau gì cũng rước hoạ vào thân( trích dế mèn phưu lưu ký:D)
    P/S k nói bạn..thế nhé;)

13. 22529_1400408943612926_7636879295371479904_n.jpg

KhenhDZ thích bài này.
  14. ĐM lớn rồi đàn ông mà làm gì mà cứ nói xéo thế chửi thằng nào nói thẳng luôn ĐMM thằng ABC TP của Ông nghĩa với ông long Mà cứ lôi cả group của ngừoi ta ra mà chữi LM king khác đ.éo gì cũng cãi nhau chửi nhau ầm ầm đấy thua đ.éo gì XQ nghe mấy bạn bên LM king CM nghe ngứa VC nói không biết ngại TP tôi đây không thuộc về ai hết thích thi bên này không thích thì bên kia game mà có phải ngoài đời méo đâu
    Muốn chửi Boss thì lập hẳn 1 TP mà chửi guild XQ là của chung đ.éo liên quan tới cá nhân nào
    Còn mấy thành phần kia thì quên mẹ đi cho mát ruột dễ ** !

15. Con Cave hôm nay nóng tính thế :) lo giữ con ko Vợ nó đánh cho bgio :D về VN ăn cưới ta nào

IvandaMUTM thích bài này.
  16. anh em đợi Găng thị vào đi

17. Lỡ hẹn với chú rồi nhưng sẽ gặp chú sớm thôi

18. con đó ko có vẹo gì a nhé cần gặp e lúc nào cũng ok

19. vấn đề có phải solo đâu,solo thì 50- 50 thôi khó nói lắm
    người ta ko nói câu nào, ko làm gì mà chửi người ta dc :))
    nói chung nhìn nhằn lắm
    thôi chỉ cc cho lành :D

20. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Cũng cao nhưng chưa phải là nhất, thế nhưng có nhiều thằng lấy mác boss ra dọa người khác nhiều đâm ra bị ác cảm =)). @DarkKing mày vào mang boss ra dọa ae cái tao xem nào.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi