8 về game Quản Lý Ắc K Chặt Mong GT Giúp Đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TrungGianBV2, 1/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chúng nó ko tử tế như em yêu nghĩ đâu =]]

baongoc08 thích bài này.
  2.  
    hoangdieukyuc9x đã thích.
  3. Nghi lại cái lúc ấy. Mà vãn vui anh ạ. Canh tranh nhau từng tí. Rồi đi đêm với thàng bán các kiểu . Mua viên pc k5 1'm . Sau ông GT làm ngay quả thẻ bài chao xanh. Các con zời khóc ra máu

4. anh giờ làm ngoài hà nội ah

hoangdieu thích bài này.
  5. bạn đừng nóng chứ ,
    điều tôi nói là tôi nói chung tình trạng của Game thôi , chứ tôi có chỉ mặt điểm tên ai để mà nói đâu .
    vì tôi cũng được trải nghiem sự đầu tư của thằng em họ vào game Au , đúng như tôi nói , khổ thân bố mẹ nó quá ,
    còn điều tôi nó không may làm các bạn trạnh lòng thì tôi xin lỗi .
    thì thế , chính vì muốn ăn không 1 Cre ( mà trả biết phải Cre không ) hay lai 1B mà bị khoá acc . chưa có kết luận của BQT thì chưa thể nói vĩnh viễn được .
    những điều tôi nói không mang tính chất động cham hay đả kich ai , nên các bạn suy nghi theo hướng tích cực 1 tý ,
    tôi hiểu các bạn vì rất ức chế nên nhìn cái gì của XQ cũng như cái gai trong mắt
    chi bằng chúng ta tự bỏ cái gai đi cho mắt mình đỡ đau
    và mình cũng sẽ thanh thản hơn..
    xin dừng bút và ko comment nữa

MasterPie thích bài này.
  6. Mày vẫn ngu như xưa Hiệp nhỉ, nó rành rành ra như thế.
    Nó có xin lỗi thì xin lỗi King, cái nỗi nhục này chúng mày mang đến khi cái game nó tàn. Còn trơ trẽn @kothatbat

tocbacvjp thích bài này.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi thấy trơ trẽn vcc :)). Vào tôi baned luôn cả ip chứ đứng nói có mỗi acc game.

NetCoMasterPie đã thích.
  8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thì bị đi theo IP 4 acc đó anh :D.

tocbacvjp thích bài này.
  9. Mày nói mà tau ** vào mặt dis mẹ LM XQ chúng mày bận bựa dis khi nộp rena ctc chúng mày bị tau thịt dw Pa 2 chết liên tục bọn mày xem lại đi...bọn mày win như thế k nhục hả...

BeLen3 thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái cảm giác bị autodisconnect nó thốn vcc ra. Ko biết em có bị chưa chứ anh trước bị suốt lên ấu hiểu cảm giác là ntn .

MasterPie, anhvaemctKhangHy đã thích.
  11. Mẹ nộp rena nó dis..khi ctc police thịt dw Pa2 nó nhiều quá nó cho dis luôn hỏi xem bức xúc k

12. uh em :D

13. Cái này đủ để chứng minh sự bẩn bựa của XQ chưa=))..tốt nhất câm cái mồn lại;)..

Các file đính kèm:

14. Ko phải nhìn xq như cái gai trong mắt mà ae tao ko cần nhìn cũng ngửi thấy thối hơn cả c.ứt rồi ý :)

Đoàng hoàng chưa chắc ăn ai
    Đây chơi gian lận lại còn ra oai

Đọc cái bài mày viết hỏi ng khác ngày nạp dc bao nhiêu cái thẻ cho game, rồi nói mấy ng xkld ... bố mày qua có bài chửi mày hay lắm mà mod xoá rồi ko còn nhục nữa con ạ :)

Xkld chắc gì ng ta đã tiêu tiền của bố mẹ
    Còn như cái loại chúng mày acc có hơi vip tý đấy mà vẫn hèn hạ bẩn thỉu như thường ấy thôi :))

Hầy hầy

babybooBeLen3 đã thích.
  15. Nó mới là thằng bợ đít để lấy tiền tiêu đấy. Tiêu như thế *** nào thì cũng đềumoof hôi nước mắt của họ. Họ làm ra họ có quyền tiêu. Noi như tụi nó càng thể hiện kiểu lão chứa toàn *** thôi. Nc với nó làm gì

KhenhDZ, anhvaemctBeLen3 đã thích.
  16. Thằng con chó @kothatbat nó chửi a e xuất khẩu lao động nước ngoài để bố mẹ ở nhà còng lưng trả lãi ngân hàng khác gì mày chửi cả thằng tony mà chúng mày hàng ngày coi nó = bố , để cuối tháng nó gửi mấy đồng euro bên Đức về mà cho a e chúng mày nhậu nhẹt rồi chia nhau . Có gì còn để nó sai bảo như 1 con chó vậy

17. Bạn đừng cản tôi, :)) bọn chó này cứ phải để tôi vả vào mồm mới chừa dc =)) Mưu mô thủ đoạn bất chấp danh dự liêm sỉ bị chó tha mất, con người tha hoá biến chất từ trong cái game thì sống làm thao dc ngoài xã hội :)

18. MUBV nhiều luật sư vcđ!
    Chủ thớt nhờ mấy bạn ấy đứng ra cãi hộ cho biết đâu được trắng án =))
    Cái MU này nó cũng có luật lệ riêng. Ấy thế mà có người định đem tiền đè chết người luôn!
    Đáng sợ cái xã hội này Koko26

19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thôi, chỉ trích nhiêu đó đủ rồi, chửi cũng chửi rồi. Anh em nên kiềm chế lại.

IvandaMUTMhoangdieu đã thích.
  20. adidaphat

adidaphat Cư Dân

Mày lên xem lại cái LM XQ của mày và thằng Tony đã rồi hãy nói người khác. Bảo tại sao ai cũng chửi cho như cờ hó. Úp tốp sát thủ bị phá xong phải mở mồm ra xin để úp nấy 7k bạc khóa xong thuê MT cắn trả nói giọng bố đời tao việc j phải xin thằng nào trắc ko cần tao nói chứ tự biết. Còn thằng Bos chúng mày tôn vinh là số 1 hỏi lại nó xem ngày mới sang BV gặp thằng DK AnhEmBV nó SML như thế nào vậy mà nó kêu tao cầm DQN rồi đổ cho tao gọi nó là sư phụ gián luôn cái tội tao là ăn cháo đá bát phản bội nó. Đủ biết bọn mày trả có vẹo *** j nói ra dc sao tao hỏi là tao nhận mày sư phụ bao giờ *** nói dc j xong trặn FB tao hay nhục nhã quá ko nói lên lời. Còn *** thích nó bỏ 2 rinh ssk ra solo ko thuê MT ko TL xem nó có vẹo j mà chúng mày tôn vinh như ông bà ông vải vậy.

anhvaemct thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi