8 về game Quản Lý Ắc K Chặt Mong GT Giúp Đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TrungGianBV2, 1/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ác phuongmobi
    do có 1 vài ae onl được được và đã nghịch các tính năng của trung gian
    da diconeck nv lBaoChau
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/gt-xem-xet-co-tiu-xao-bn-trong-game.961923/unread
    .Kính Mong : GT Và Những Người Có Thẩm Quyền Xem Xét Cho E Được Mở Nhưng Ác Trên
    1 phuongmobi
    2 duytien1
    3 daihanbg
    4:26k76210
    Lần Đầu Và Cũng Là Lần Cuối Mong GT Và Những Người Có Thẩm Quyền Xem Xét Giúp ah
    E Hứa Sẽ K Tái Phạm Như Trên
    Kính Mong Người Có Thẩm Quyền Lương Tay
    @GangterMU @fantasymc ......Giúp Em Với ah

2. cái này phải phạt rồi , nhưng đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại có lẽ lên phạt cảnh cáo ~X(

3. vantuan86t

vantuan86t Hiệp Sĩ

thoi GT tha cho bạn đấy 1 lần đi lần sau nhớ quản lý acc cẩn thận nhé

4. Tiểu Ma Đầu

Tiểu Ma Đầu Hiệp Sĩ

Gt giúp B j di .lần sau quản lý ac tót hơn

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Cái này không phải lần đầu mà nói nghịch dại.
    Kick diss lúc nộp Rena, kick diss acc Kip Poli CTC liên tục, nay kick diss CC. Chơi vậy không đẹp. Hôm qua 1h khuya báo cả Fan lẫn GT.
    Nếu đối thủ của các bạn làm trò mèo đó để các bạn thua CTC, 100% các bạn cũng nhảy dựng lên mà phản đối.

Last edited: 1/7/17
    sarahg, alitimbanKiên99 đã thích.
  6. công nhận L-) nói cũng có lí 60 chục k rena 2 g chứ ít đâu[-X

7. mong GT tha cho bạn ấy lần đầu

8. MasterPie

Anh đã nghi từ hôm bị kick diss nộp Rena rồi, hôm đó anh nộp chứ ai. Sau Khểnh nộp. Rồi tới CTC a Vũ với Nam bảo Kip Poli cũng bị tương tự thì 100% do acc TG nhúng tay bẩn chứ không ai khác. Nghĩ gì CTc 20p mà diss 5 6 lần. Trung bình 4 5p diss 1 lần thì CTc kiểu gì.

zOngChuToczDark Night đã thích.
  9. Công nhận toàn người lớn mới bựa như vậy ! đề nghị tìm xem thanh niên nào cầm acc TG làm việc này mà treo lên thôi !

KhenhDZKiên99 đã thích.
  10. Hồi ss8 ta còn cầm nhận vật GangterMu do lên phiên bản những nv Mod và GM bị xóa , những acc bị khóa và không đăng nhập ! Haha chỉ đi Disconnext chính nhân vật của mình , vui ghê ! Giờ hết rồi nhé

me0Lu0iProMasterPie đã thích.
  11. đẹp rồi hay rồi thì ra vua rồi hang loạt acc ctc bi diss là do như vậy nói chubg các banh la 1 lm rất co tâm và đúng la dùng mọi chieu trò để ma thắng. và vinh dự đó thuộc về các bạn chúc mùng liên minh các bạn .....

KhenhDZ thích bài này.
  12. GT vẫn luôn theo sát BV có vụ cái a GT suất hiện ngay

13. Giàu thì nó ghét, yếu thì nó khinh, thông minh thì nó tìm cách tiêu diệt. Game mà các bạn đắm mình quá hahaha. Hãy thức tỉnh >:D<

14. K nên lấy lý do lând đầu, cái này là tại bạn. Acc bạn giao cho người khác chơi mà k nhắc nhở để ảnh hưởng đến người khác như vậy, thì trách nhiệm của bạn nằm ở đâu?

15. bạn oi đó là trách nhiệm người có quền ... thích la kik diss. ngày trước Tony nói với tơ câu dùng mọi thủ doạn mà thắng .... và các bạn ấy đã được thừa hưởng những thứ tinh hoa nhất có nó truyền lại. để bây gio phai xin xỏ.

dacknot, KhenhDZgialaca đã thích.
  16. Chơi ko đẹp, kích diisss là xấu quá. Theo mình phạt mạnh tay chút:))

KhenhDZ thích bài này.
  17. 1. Acc trung gian ko dc giao cho bất kỳ ai !

2.Chính cái con QB DCS1 của mày chính chủ đy CC xong kick dis chứ đổi tại cho 1 vài ae nào?

3.Sử dụng quyền hạn của mod để la liếm vơ vét của cải về LM của mình ! (CC có vài viên b với cre cũng la liếm) !

4.Việc này đã xảy ra từ hơn nửa tháng nay rồi đừng nói lần đầu !

5.Với ng có trình độ chính tả quá kém như vầy ko nên cho phép làm trung gian !

6..... Còn nhiều nữa đợi nghĩ bổ sung thêm !

Bây giờ hãy thành khẩn khai báo xem ai đã xúi giục và những hành vi ném đá đại hội những lần trước diễn ra như nào 1 cách thật tường tận chi tiết để mọi ng còn biết !

P/s: Có khi nào mình vừa mua cái acc xong nó cứ vào hủy đăng ký đổi SDT của mình ko nhể ??? 3 lần rồi mỗi lần 5 ngày nó lại tự hủy lệnh đặt đổi số ...

voivoice thích bài này.
  18. Chỉ 1 câu thôi

HÃM TÀI L

Khinh bỉ thằng làm như vậy . Nói đúng thằng nào thì tự biết nhé . Đừng để lúc để t nói hẳn tên ra . Tưởng thế Đ. Nào chứ toàn rẻ con mẹ nó rách . Hèn chi thằng Thái triệu quân nó chửi cho cũng phải.

Tao sẽ nói thật kĩ và chuẩn việc này với GT . Tất cả vụ mua bán TG hay chức danh . Hay vốn điều lệ .

Chơi đ. = thằng ranh .

Cần thiết tao úp cả đoạn nc với GT cho mà xem .

Last edited: 1/7/17
  19. MasterPie

Gần mực thì đen gần đèn thì sáng thôi!

Dark Night thích bài này.
  20. hết thuê MT ko trả giờ lại TrungGian lạm quyền thực sự mất sự cân bằng của game....
    mà nhung vụ đó sao a e king BaoKe MeLinh ko dính phốt phát nào nhỉ.
    chơi đẹp công bằng chưa an ai gio tiểu sảo giang chiu..
    thực ra kik diss này minh biết la TG có thể làm vì ngay xưa Hungvxhb co nói với mình

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi