Thắc mắc Quạ của Chúa Tể

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 14/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

trước 1k cmd mà đame to vc, x5 toàn DL chym 1k cmd 2k agi max vit bá đạo nhất có thằng Tuyền 6 ngón

Bợm. thích bài này.
  2. Ừ chạy top 10 phút max từ alan2 lên tarkan nước ^^

=DapVoMom= thích bài này.
  3. theo như các bạn nói thì bản này nuôi quạ chỉ để lấy thịt phải không???

kocogi thích bài này.
  4. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

tại trước quạ 50 max lv nên mạnh, bạn cày quạ 70 xem hơn không chứ quạ 50 yếu lắm

5. Chứ chả có nhẽ quạ ( chim ) ko nuôi làm cảnh ko nuôi lấy thịt thì nuôi lấy Xzen sao cậu ???
    Theo suy doán của mình thì bạn cũng ko phải người mới chơi mà sao ko hiểu cái nguyên lí này nhờ ???

Chu Du Banned thích bài này.
  6. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

theo mình con quạ khỏe do lv nhiều hơn là poi, ngày xưa max lv50 poi 1k cmd cũng khỏe rùi mà nhiều cmd cũng k hơn bao nhiêu

7. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

1k cmd nè bạn,DL chym bạn cộng cmd k lên mấy đâu, kiếm cái chùy rồng cấp 2 lấy % thú + pét lv cao

8. cho mình hỏi là xzen có ăn đc ko vậy....
    mình chơi từ bản s8. nghỉ đến bjo mới chơi lại

kocogi thích bài này.
  9. chẳng phải thế đâu bạn , mình còn nhớ ~ năm 2006 chơi DL dùng chim đánh quái DL dứng im quái vẫn chết , thời gian ý DL chơi chim thích thật PK đứng bên trong DK elp không biết vì sao mình chết

10. hết thơì của chim dl rồi bạn cả hệ thống mu hn. bv . Vq làm gì còn ai chơi dl chim train chim giờ chỉ để cho đẹp thôi
    tớ kũng có 1 con nhưng chỉ đê làm cảnh

11. Chim vẫn còn lông tơ, chưa cả mọc lông mu thì sao dame to được =))

KuKoy thích bài này.
  12. chủ tốp chym đang bị yếu sinh lý và bé tèo teo =)) đang muốn cải thiện cho chym to và k bị ysl nữa =))
    góp ý vs chủ tốp là nếu thích chơi DL chym thì tự mình test thôi chứ hiện tại thì ít và hầu như k ai chơi chym nữa.còn cần bao nhiêu skill để + max các ô hỗ trợ chym thì chịu khó suy nghĩ 1 tí bạn cũng sẽ + nhẩm dc ra là cần bao nhiêu mà :D

Thu Muộn thích bài này.
  13. quạ ngon mà < bán quạ sll 1 tỷ 1 con>

14. nói như bạn là tớ ko phải con nhà đại gia mà thừa tiền đầu tư vào chim rồi nhận ra 1 điều thì đã mất thêm tiền ngu nữa rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi