Qua' buôn` khi mât' dô` ma` ko ai y' kiên' ji`.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cao ạnh tuan, 25/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cao ạnh tuan

cao ạnh tuan Chiến Binh

Tôi la`: Cao Anh Tuân'. chu? acc netshop35
    Tôi tôn' kem' vê` muhn nay` kha' nhiêu` tiên` VND vây. ma` khi mât' dô` BQT MUHN va` ADM coi nhu* không biêt' không nghe không thây'.
    Tôi choi game MUHN tu` nam 2003 dên' nay ma` thât. su. con` rât' buôn` vê` cach' cu* su? cua? nhung~ nguoi` co' trach' nhiêm. vo*i' game MUHN
    Noi' tom' lai la` rât' dau buôn`.

Tôi qua' buôn`............

Last edited: 25/6/10
  2. :> Bằng chứng giao dịch đâu , chứ nói miệng ai tin :-h

3. thi ngay truoc tui mat ca bo SH cung zay... SH mat ma STHK va cai KD ko mat chang hieu the nao luon...
    chang bit dc nhung thay ben FPT no dam bao hon...minh choi ca 2 ben nhung ma ben kia rs lau qua ^^!

4. bảo hiểm...............................................

5. tất nhiên là có......HB còn mất cơ mà.......anh thiên kiếp tuyên bố: "bảo hiểm anh cũng lấy được luôn"....=))

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

"bảo hiểm anh cũng lấy được luôn" ---> nhảm hết sức

7. chắc chắn lấy được bảo hiểm? không tin thì mang 1 acc đồ vip vầo đây? đồ cuối mới thích :))

8. hay đấy..................

9. admin cho tôi 1 cái acc có bảo hiểm đi tôi thích ĐQN sét QN lắm nếu tôi lấy được thì đừng có block vì tội ăn trộm naz :))

10. HB bảo hiểm mất như thường đấy.ADm giải thick xem?.hài?

11. đã bảo chắc chắn hủy bảo hiểm được:)) =))!!!!!!!

12. Anh adm xem thế nào .em post đến gần 10 bài tố cáo.đăng anh đúng ko sai gì ma sao ko dc giải quyết thê.chán quá.mất 3 lần đồ mà pm thì adm ko nói lại 1 câu

13. em cho a thằng hỏi mua acc vao xem acc của em vì đồ đã gc và kô cho hắn intem nên yên tâm nhưng 1 ngày sau mất tiêu, 1m nó cũng kô để lại chuyển Map, xem trong nhật ký thì đồ đã bán kô có! ai cho em hoi vì sao!

14. em biết cả acau nó lấy đồ của minh+bạc.em co nkgd đàng hoàng ma ko dc adm giải quyết

cậu ngu rồi gia cương thì nó hủy dòng gia cương là gd dc

Last edited: 25/6/10
  15. úi xỜi Mu này Chán Lắm! tất cả sang FPT chơi thôi! an toàn ma tiện dụng :D

16. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bảo vệ đồ là trách nhiệm của cá nhân, trừ đồ có bảo hiểm, để bị ăn cắp lại đổ lỗi cho BQT, sao đến giờ này còn có người không hiểu chút gì về game như thế nhỉ, được voi đòi hai bà Trưng.

Những ai nói có thể hack được đồ có bảo hiểm thì lập topic mới, tôi sẽ cho một acc có đồ xịn để hack, không hack được thì xoá toàn bộ từ nick diễn đàn cho đến nick game... cho chừa thói phát ngôn vô trách nhiệm đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi