Quá Bức Xúc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Shok2, 9/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói vớ vẩn, hack thế nào đc
    lúc nào cũng tự hào mình max x2 giờ nằm có 1 tí thì kêu gào
    =))=))=))=))

Last edited: 9/3/10
    Dark thích bài này.
  2. mấy ông này đúng là chưa gặp những trường hợp như thế thì không thể nào mà biết mà tin được,nản

3. tin chứ! nhìn lại cái tên của em cái! ko tin cũng phải tin.
    đến em đôi lúc cũng chẳng dám tin nữa là....;))

4. chú mày tưởng DL là vô đối hay sao
    chú thắng nó thì cười hahahah
    thua thì bảo nó hack Agi
    hài vãi ***

5. riêng ở x2 tôi cầm acc H0anhChang chưa bao giờ biết sợ ai.riêng ông ban thì 1 hit về làng..!còn những lúc khác shok2 cầm thì tôi ko biết thế nào.!

6. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Thế thì làm trận solo đi xem thực hư thế nào. Trên đời không có cái gì gọi là "vô đối" đâu :)

7. ah`shok2 danh nhau bi thua uc che wa roi thi phai danh' nguoi ta mai rui phai de nguoi ta danh lai chu' :) phai ko anh em

8. 1 hit ko về thì sao, cá ko. 1k bạc 1 ván! :-w

chuẩn ko cần chỉnh, có những người. cứ tự cho rằng mình đệ nhất rồi đi mượn acc người khác để pk. chẳng ra sao, tôi chỉ phục những người thực sự cày thôi!

9. Huvo

Huvo Chiến Binh

cckk4 trước x5 chơi với mình suốt.bt mà :D.giờ vẫn chơi bên x2 à.khi nào thã block giao lưu tí nhé :)

10. Mu thì hết lag rồi hack rồi buff rồi cash shop.Đã chơi Mu thì chấp nhận Shock2 ah.Tớ chơi MU rảnh vào luyện vài level rồi out thôi.Vô đối nào được ở cái MU này.
    Thích vô đối chơi mấy game khác.
    Cái MU này đã bựa từ hồi 0.97 roài !

11. em đạt cho CCk 2k bac solo voi bat ke ai o x2 thoi diem hiện tai =))tai em dam bao CCk ko he hach nhung x2 chac chan ko doi thu :D=)) nguyen nhan chi co minh em va cck bit :D

12. Anh cảm ơn Linh . Mọi người cứ tiếp tục bàn luận đi nhé. Chúc mọi người sớm tìm ra nguyên nhân.

13. banban

banban Guest

mình thấy mọi ngày chúng nó mình cho 1 đập là die thế mà mấy hôm nay chúng nó đứng yên cho combo cũng ko ăn đc đúng là cái MU này quá khó hiểu.Chắc là do mình gà

14. Còn do nhiều yếu tố mà . :D

15. anhyeuem123

anhyeuem123 Tân Thủ

đúng là ko có gì là ko thể . Dk 5xx ăn dk 9xx . 2 mg chênh nhau 100 lần rs thực lực lại cách xa nhau đến khó tin . Không có người đc xem là " Vô đối " thì cũng ko có lý do gì để khẳng định là ko có Har tồn tại ở SS4 . Rất đơn giản bởi vì Admin đã quản lý chặt hơn trước và chẳng có thằng ngu nào biết cách har mà lại oan oan lên cho người ta biết , và nhận lấy cái án ploc acc . Nhân tài IT việt nam không bao giờ thiếu , vấn đề chỉ là Money và Money ...có tiền là có tất cả . Đến cái Tài khoản ngân hàng còn có thể " xài chùa " thì chuyện " har mu " chỉ là trò trẻ con ...và nói chung chung là " nhân tài harker " chưa chịu xuất hiện bởi vì " giá trị " mà họ bỏ công sức ra để chiếm đoạt hoàn toàn ko đáng . Chẳng có lý gì khi bảo 1 harker chuyên nghiệp lao đầu vào nghiên cứu har game trong khi game đó đã và đang đi vào dĩ vãng....với số người chơi ngày càng tuột dốc + đã mất đi cái " Gốc " của game . Game Mu từ trc đây nổi tiếng là nhờ vào Mức độ đơn giản ..người chơi chỉ việc sắm 1 bộ đồ ngon rồi cày rs thật cao làm cho nv của mình thật khủng . Có thể kẹp chuột để đi làm viẹc khác ..còn Mu bây giờ ng chơi có ngồi ngày này qua ngày khác cũng ko đủ . Tiền bạc bỏ ra cũng đếm ko xuể mà giá trị thực tại thì ko đáng 1 xu . Đồ đạc thì nâng cấp liên tục và dài dài chẳng ai có thể sở hữu đc những bộ đồ đc xem là tuyệt đối mạnh hay khủng khi mà các phiên bản liên tục cập nhật và giá trị đồ trc đó bị tuột dốc ko phanh , nếu chơi như vậy thì có khác gì game Võ lâm hay kiếm thế hay Đột kích ? trong khi 3 thứ này ra đường đi đâu cũng nghe mọi người bàn tán vui vẻ . Còn khi chúng ta kể với họ về Mu ? chẳng ai thèm quan tâm cả ngoài dân Mu ra ...câu mà chúng ta nghe đc từ miệng họ là : Ủa ! vẫn còn có Mu tồn tại à ? Thời buổi nào rồi mà còn chơi Mu ? tao thấy mấy quán NEt giờ có quán nào có Mu đâu ? ...v..v...nói chung đều là những câu ..xem Mu ko ra gì ...càng nói thì lại càng thấy chán khi mà Mu ngày càng mất đi cái " gốc " của nó ....

tocbacvjp thích bài này.
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có vẻ chuẩn .

17. dám solo với QuaDo hoặc SongThanF3 ko
    bạc thỳ tèo chi giám ko :))
    đây cũng có bí kiếp

18. chơi vui thì em giơ 2 tay 2 chân, chứ cá độ em chả giám chơi với các đại gia đâu.

19. có ai dám chơi với H0anhChang ko?

20. Toàn nhân tài đất việt........../

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi