Thắc mắc QB khắc DL đến vậy sao ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TjmLaiKyUc, 13/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu để QB đứng trong tầm đánh sáp lá cà thì vô địch luôn.
    Còn nếu muốn thắng đc QB thì chỉ có elf stun băng xong đứng xa mà xuyên. May ra còn có cơ hội. Mà elf bị fix dame rồi nên cũng khó.

BossBeMilu thích bài này.
  2. bây giờ QB chỉ co thể ÔM Bom=))

3. nc QB dánh vs DK chỉ có li hòa là khá lắm rồi.
    li ăn k có. còn theo tearm thi ai nhanh ng dó an:))

4. Cái chính là ai ra đòn trc là người đó thắng. Pk vs qb nó là vậy. Để qb đạp trc thì 10phát chết cũng phải 7-8.

5. còn khắc nhiều lắm thớt ạ
    làm gì đã ăn thua =))

6. cần mua 1 acc qb 45kpoin lv 10

7. Về pk vs hàng khủng ah.:))

8. 1 damage của Long quyền là 2 tầng sát thương chính, nếu nổ thành công sẽ kèm theo 1 - 2 sát thương phụ --> 1 turn damage của LQ bạn sẽ lãnh trọn đủ 4 damage ( chưa nói đến nó buff LBSD 70% từ skill của nó ) thì việc với số sinh lý yếu kém của bạn liệu có đủ cho 1 turn damage bá đạo x 60% thuộc tính tương khắc cuả QB k??? Thêm nữa, BQ damage kép 2, nổ thành công khi combo 2 skill này la 6 damage. ]
    DL k có pen SK thì đến QB tăng chuẩn skill, khoảng 50k point cũng damage chết. Trong khi, QB tăng VIT là lên damage. Bạn buồn có cở sở nhưng k đủ điều kiện để khiến FAN thực thi nhiệm vụ fixx cho bạn.
    Hãy là người chơi QB để rồi đúc kết kinh nghiệm!
    Thân.

9. Tăng Vit chỉ lên dame cho băng quyền thôi ae nhé :)
    Còn vì sao ae có gần 800k máu hay 1m mà cứ 1 hít nổ là vì QB PK ko cần đánh vào SD vì nó có buff loại bỏ SD rồi nên mất máu sốc nổ rất nhanh.
    Không như PK vs các chủng khác chúng ta hết SD rồi mới đến máu.
    Đàng này QB nó cứ phang vào máu luôn thế thì bơm làm sao cho kịp :))

10. Tôi cũng là người chơi QB 1 thời gian ( char LongPhj ) nên biết VIT lên damage cho toàn bộ damage theo các skill như Long Quyền, Băng Quyền, Cú đấm Liên Hoàn, skill của công thành chiến ( đại khái là toàn bộ skill của dạng 1vs1 )
    CÒn dạng skill đánh lan toả như địa hoả, ảo ảnh thì tăng ene ( theo sát thương % mà nó có sẵn )
    Vốn dĩ các QB theo thuần chiến áp sát bởi hệ thống skill của LQ, QB đều có sẵn dạng kép damage nên đấm shock hơn, kể cả khi delay nó từ 0,5 ( BQ ) đến 1s ( LQ )

11. cứ đứng trong chuồng đánh hòa âm ra thì có bố QB cũng ko vào được

hoahong110TjmLaiKyUc đã thích.
  12. sao ibox cho ông này mà k được nhỉ , ô tìm hiểu về Mu nhiều đang định nhờ chỉ bảo ít KN mà không ibx đc

13. mất máu cấp mạch nhanh huyết áp tụt cơ thể lạnh môi khô da tím tái chết rất nhanh ... lq cua QB nó như mất máu cấp

14. về pk tuthanhn TLC ZEus và vài đứa nữa hê

15. Mình chơi QB từ bản ss6 thấy tăng vit máu lên khá ít mà dame không cao bằng tăng str :)
    Còn skill vô ảnh quyền vs địa hỏa quyền là train + ene rồi không tính

16. Mỗi con có điểm mạnh yếu riêng . Chẳng nói trc đuợc điều gì

17. Cậu chắc đập đá chưa tan, cậu cầm con QB TTX đấy đi tớ cầm DL 150k point cậu solo với tớ bao tiền cũng chơi !

18. QB ClassVN giờ rs 1k 145k poin nhé.

19. Cũng định đổi tên đó rùi nhưng toàn có ng đặt,qb cùi đấm muk phọt sữa ngựa ag ^^

BossBeMilu thích bài này.
  20. Thọ ơi tối về ol pm tớ nhé...
    Nhờ cậu tesf 1 tý nhé

suaongtho thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi