Sự kiện PVP kiếm exp Master tăng level

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/11/14.

?

Bạn có đồng ý tham gia chương trình trên ?

Poll closed 2/12/14.
  1. Có tham gia, rất vui

52.1%
  2. Không tham gia, cắm chuột đỡ mệt.

47.9%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chuẩn bị khăn gói thu xếp chủ nhật này gà nấu lá giang chiến đê :)) để tập trung off nào

decormd thích bài này.
  2. cũng vui đấy kiểu này giá đồ lại lên ầm ầm anh ạ

3. như thế này Fan phải có biện pháp sử lý chứ nhỉ

4. kiểu này thích nhất mong Fan tập chung anh em 1 buổi nào đó để bình phẩm góp ý cho thiết thực nhất

5. c
    cứ phải thử cầm 1 char mới lập tham gia Mu :)) cái cảnh đi xin zen rs với lại pk với những thằng chơi cùng quán mới thấm dc games của mình viết ra nó như thế nào, ngồi chỉ tay 5 ngón ai chẳng làm dc

6. 300-500k Kn 1 phát nhiều ae háo hức ngay. ngày kiếm vài tỉ đc

7. quay tay bgio mới dc 1 cốc hạt mít đâymeep5

8. mất thời gian pk.mà diểm ex wa ít bác fan ak

9. pk có bị sát thủ ko nhỷ.nếu thành sát thủ thì dây là 1 ý tưởng thật là điên rồ

10. tuy e ko bem dc ai nhug e ung jo truong trinh nay :D

11. có xảy ra tình trang boss ẽp master ko anh

12. đã bỏ phiếu không tham gia,cắm chuột thôi :))

13. chính sách ko thấy tí khả thi nào. cắm trên bãi cho lành

14. PK ở crywolf xong chạy phọt phở ra chỗ cũ pk lại được 75k exp k bằng quái icarus :))

15. Công nhận tôi chả tham gia 1 sự kiện nào vì nó không hấp dẫn. Bạn muốn phát triển game bạn phải có memberr mới, mà member mới đa số là tầm 14 đến 20 tuổi, bạn hãy thử lập 1 acc mới và tự vào chơi đi liệu bạn chịu nhiệt được bao lâu? Mọi thay đổi phải kích thích người mới chơi , làm được vậy mới ổn định và phát triển mạnh . Chứ quanh quẩn với cái máng lợn cũ rồi cũng có ngày lạm phát ( giống như đang lạm phát bạc trôi nổi do cờ bạc ý. Trước đây thì bạc chủ yếu là nạp thẻ và phần thưởng còn giờ thì bạc của cờ bạc nó nuốt phần lớn doanh thu của bạc thẻ).
    Nói thẳng thì dễ mất lòng nên đứng ở góc độ khách quan của người chơi đừng vì mấy câu tâng bốc mà quên đi nhiệm vụ

fantasymc thích bài này.
  16. Ko hay lắm

17. bạn này có vẻ làm trong viettlel hay vina vậy :D cuộc sống lô đề cò bạc luôn đi theo cuộc sống thực .chứ nạp thẻ mình nghĩ sớm muộn thì cũng làm game đi xuống ;))

18. bạn này có vẻ làm trong viettlel hay vina vậy :D cuộc sống lô đề cò bạc luôn đi theo cuộc sống thực .chứ nạp thẻ mình nghĩ sớm muộn thì cũng làm game đi xuống ;))

19. Doanh thu viễn thông 1 phần lớn ở thẻ điện thoại. Doanh thu của game tồn tại hay không cũng 1 phần nhờ phát hành thẻ . Còn bạc trong game chỉ là công cụ hoạt động. Nếu công cụ hoạt động bị lạm phát bằng trò đỏ đen thì không có sự bền vững.

20. :D cậu hơi nhầm .doanh thu trong game tồn tại hay ko phần lớn nhờ các game thủ .ko có game thủ thì doanh thu game mới đi xuống .mà game nó cũng phải thực tế như ngoài đời .thì ae nó mới gắn liền lâu dài :D có đc có mất :D đó là quy luật của xã hội rồi bạn ak .ko thể bắt game thủ mãi nạp thẻ mãi đc .bạc trong game nó cũng giống tiền mặt ở ngoài làm sao ko để quá nhiều và ko qúa ít thì nó mới có thể tồn tại bền vững với tg đc .như các bạn làm bên công ty viễn thông tất nhiên là muốn mình bán đc càng nhiều thẻ càng tốt .các bạn chỉ biết nhận ko biết cho thì sao tồn tại đc .nếu thẻ dt ko vài ngày tặng 50% thì sao có thể kích cầu nạp thẻ đc .các bạn tặng xong lúc gọi các bạn có thể trừ tiền lung tung người dùng ko thể biết đc .và gọi điện là cuộc sống hàng ngày phải dùng nên ko ai kêu ca.còn game nó là trò giải trí nếu bạn chỉ biết lúc nào cũng muốn vét sạch túi của game thủ một lúc thì mu sẽ chẳng bao giờ tồn tại đc hơn 10 năm mà càng ngày càng đi lên thế này .:D bạn phải học đc cái bạn hãy cho đi rồi nhận lại .chứ đừng lúc nào cũng muốn chỉ đc nhận :D.còn trò đỏ đen chúng tôi chơi đc thì vui mà thua thì cũng bt vì đo là những thứ chúng tôi quyết định .mà trong đó vẫn có cơ may nhìn thấy tăm .chứ cứ mãi nạp thẻ tăm ko thấy mà chỉ thấy ........ hụt hẫng

VtKoolmatranxyz đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi