Sự kiện PVP kiếm exp Master tăng level

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 25/11/14.

?

Bạn có đồng ý tham gia chương trình trên ?

Poll closed 2/12/14.
  1. Có tham gia, rất vui

52.1%
  2. Không tham gia, cắm chuột đỡ mệt.

47.9%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế thì đừng hỏi tại sao đi đường gặp cảnh ttd cuồng sát hàng khủng lột đồmeep2meep2meep2

kidibex thích bài này.
  2. cậu mơ ngủ hay phê đá đấy =))

3. Đây là toppic thảo luận nên có vài góp ý mong ADM Fan xem xét. Hiện tại đây là topic thảo luận khiến cá nhân em khá là hứng thú và tâm đắc, vậy nên có vài ý kiến như sau:
    1: ADM Fan nên cho 2 biểu tượng trái ngược nhau để gia hạn đúng mức pk, chỉ nhân vật nào đăng ký mới được biểu tượng pk và được exp skill master.
    2: Chỉ 1 IP sẽ được đăng ký 1 nhân vật duy nhất, tránh hiện tượng doup điểm, farm điểm trên cùng 1 IP với nhiều nhân vật.
    3: Nên tạo ra 1 map riêng để pk trong 1 sv duy nhất để gây kích thích pk trong các gamers, từ cao đến thấp. Số điểm exp nên thấp vì đây sẽ là sân chơi pk cho mọi người vui vẻ, khi đã là sân chơi rồi thì điểm số exp sẽ k là quan trọng nữa.
    4: K nên áp dụng phạt pk đối với sự kiện này, vì đó là hạn mức vui vẻ khi pk.
    Dẫu biết điểm này sẽ làm ảnh hưởng đến thị trường zen leo thang hiện nay nhưng đã là thảo luận và góp ý nên kính mong bác Fan để ý và xem xét. Nếu được thế này, em khẳng định đây là nơi giảm tải stress tốt nhất, chứ k phải đơn điệu như việc lên quảng trường loren pk vs nhau. Quảng trường hiện tại rất lag, kính mong anh Fan soi xét

4. Up 1 phát thôi bác

5. mong muốn của các cao thủ là cho pk tẹt.mong muốn của dân đen thì làm sao cày yên ổn ko bị pk.vậy đây là trương trình dành cho các cao thủ dân den tránh xa nếu ko muốn chứng kiến cảnh mất mát đâu thương.cái này mà áp dụng trên ảena sẽ rất hấp dẫn.

6. elf xEmdasaix xin làm bao cát cho td đây;))

7. k bem ttd là nó mừng rơi nc mắt rồi ~:>~:>~:>

8. pk thé này thua lại mất kn

9. như này cũng không hay lắm đâu a Fan.người ta mượn acc rồi đi pk kiếm exp master lẫn của nhau.

10. :D đứng mà cởi chuồng mà giết nhau thì liệu đc mấy bữa chán lên ko sợ việc pk .:D pk có mà cả 10 năm mới lên đc 400 skil .đi giết quái có thần mã mà còn mãi mới lên đc 100 skill :D

11. mỗi máy cắm 5 acc. máy khủng 7 8 acc. 3 máy là có 1 bãi khủng rồi cậu ơi

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  12. :D cậu ơi pk phải ấn ctr nhé cậu có ngồi đấy mà ấn crt mãi đc ko .chết thì về làng nhé lại chạy lên ak .mà cậu nên nhớ pk lên đến 101 tội là ko pk đ c nữa nhé .:D phải rửa tội mới pk đc liệu từng ấy zen coa đáng để đổi ngần ấy xp ko ;))

kidibex thích bài này.
  13. meep16 k fai PK thả ga nữa à. tôi cứ tưởng cứ pk tẹt ga :)) thì khác nào boss exp

14. :D ko 101 tội là phải rửa tội bằng pkclear nhé ;)) 101 tội chắc 2 tỷ zen :D thôi vác mg đi quẩy 30 phút thì ễpr chắc gấp 5 lần đứng ấn ctr mất :D

15. Thế thì các bác cắm suốt chẳng được nói chuyện vớ nhau

16. cái đấy thì khỏi phải bàn rồi Koko3Koko3Koko3

17. sự kiện này hay mà :D bác fan chỉ cần khống chế pk 101 mạng đc exper 1 ngày .sau đó pk thêm là bị thành quỷ :D

18. cầy cho nhanh pk mất công với hỏng nút ctrl thì mệt :))

19. quan trọng đi phang nhau thôi :D .ngày cày kéo tối về phang nhau

20. đc 100 mạng = 50m exp thôi mà :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi