Thắc mắc Pro DW vào chỉ giáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DonLino, 13/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DonLino

DonLino Cư Dân

các bác cho e hỏi là giữa gậy HQ 15 thường khảm 5 so vs gậy TM 15 loại bỏ SD thì gậy nào PK khỏe hơn?
    nhân tiện cho e hỏi là Khiên QV khảm 5 so với khiên TH full gc 9% thì cái nào ngon hơn?

2. gậy TM + khiên TH nhé
    nếu dùng HQ phải dùng ex sk dame to hơn nhiều k5 thường

3. đồ full ít point dùng tốt hơn. đồ socket nhiều point dùng tốt hơn.

Em Về ĐiSH300ii đã thích.
  4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

cám ơn , mà avatar này nhìn k yêu đổi cái nào vếu to đi cưng

5. bạn có tầm 20k point đổ lên 3xx skill thôi thì dùng đồ sóc két khảm k1 thôi dame cũng hơn hẳn so với gậy thần ma rồi @@..

bản này máu giấy cho nên khuyên bạn dùng khiên TH sẽ tốt hơn.. vừa thủ tốt vừa trane zen > kinh tế @@

Em Về Đimeomeo đã thích.
  6. s11 này gay huyên quag còn pk đc. s8 pk yếu bag nưa gậy thần ma

7. khó tả quá bác ạ.
    cơ bản là phải biết bác chơi char bao nhiêu point

1. bác nhiều point 1 tí: dùng HQ 5sk, nếu có điều kiện thì sắm cây HQ ex sket dame sẽ tốt nữa
    2. ít point thì dùng TM

Về khiên:
    Soul bác chuyên về thủ hay về máu?
    1. Máu: nên mua loại khảm phụ trôi HP 29
    2. Thủ: TH 2 max là được rồi

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn đi pk thì nên dùng Thần Ma,vì nó LBSD, đánh thẳng vào máu.

Em Về Điyeuanh86 đã thích.
  9. DonLino

DonLino Cư Dân

em 50k point thôi nhưng sẽ còn cày lên nữa. hiện tại đang cầm 1 em HQ thường k5 r. nên ko muốn đổi qua TM bvi thấy HQ k5 damage cũng ổn, hỏi các bác để biết thêm tý kinh nghiệm. còn khiên thì đã dùng gậy sk thì dùng luôn khiên sk cho có thêm dòng mà mình cũng tính cày lên nữa nên chơi luôn sk từ bây giờ. phụ trội tăng máu 29 là như nào, em không hiểu, phiền bác giải thích giúp?

10. 50k mà tính pk thì nên cầm TM, cầm Hq dame bé xíu. Tầm point này thì nên cầm khiên TH sẽ thủ trâu hơn.
    Phụ trội tăng HP +29 là phụ trội tăng lượng máu nhất định cho nhân vật. Fan k tính rõ cái này nên cũng k dám le te cmt nó lên chính xác là bao nhiêu nhưng so với đồ full thì nó sẽ cho luọng máu hiều hơn hẳn. K5 thì còn nhiều máu nữa. Thằng em chơi con sum chưa max vit mặc nguyên 1 set k5 hp29 + cặp ring full đã hoen 300k máu rồi. Trc cầm DontGame kcc max vit, set TD 3 max mới có hơn 200k máu. Nghe thế đủ để bạn biết đồ sket tăng máu ntnào. Tuy nhiên đồ sket lại chỉ tăng máu nà làm thủ kém đi rất nhiều cho nên giờ thấy soul toàn mặc đồ full 15, có mỗi TheBlue hàng khủng (quẩy rồng arena 15m) là mặc đc set Thái Âm đi pk.

Em Về ĐiBaBykool1 đã thích.
  11. ss11 máu giấy bác ơi.. @@ mà 50k ponit bác bảo dame gậy HQ hơn 1 xíu thần ma là cực kỳ sai lầm đó bác .. ^^

ít nhất hơn tầm 100k dame ^^

12. FullHD

FullHD Cư Dân

DW máu giấy tức là ít máu hả bác?

13. là nhiều máu nhưng cảm giác ít tác dụng.. bị bem là đi chả kịp tăng máu @@

14. FullHD

FullHD Cư Dân

thế thì phải là giáp yếu hay bị đánh trực tiếp vào máu nó mới nhanh đi thế chứ nhỉ?

15. soul thằng anh em cầm
    max ene 400sk
    dame thỏ 1m2 cầm TM
    dame thỏ 1m3 cầm QV k1
    dame thỏ 1m4 cầm HQ k5

BaBykool1 thích bài này.
  16. bạn ý cộng thế nào ý chứ... em cầm chắc phải hơn 101k :D

17. skill chuẩn luôn đó bác

18. Mình cụng phân vân gậy HQ 15 5 sk 1 vs gậy ex TM 15 2 dòng 2% 10% thì cái nào hơn ạ

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

LBSD nó có xác suất chứ ko phải đánh phát nào vào cũng ăn thảng vào HP Mod nhé.
    Và với lượng point hiện tại, đồ hiện tại, pet hiện tại thì vũ khí 380 chỉ như đồ chơi hợp với x5 ngày trước.
    Xét về kinh tế và hiệu quả thì vũ khí full 380 giá đắt nhưng ko hiệu quả, so sánh đơn giản gậy Thần Ma với Gậy rồng cấp 2 đã không hiệu quả bằng.

Tiểu QuyếtMasterPie đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi