8 về game pro cave arena vào mình hỏi chút

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi QuangHuy79, 13/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =)) bẩn thì chưa biết thằng nào bẩn hơn,mà mình thì mình đéo thích so đo với cái loại chó cắn áo rách. Cắn TM,đổi nick d.d bán acc,mua acc cùi về âm thầm cày. Cái loại chó bẩn súc sinh đấy thì nên loại khỏi cái xã hội MU. Sống vậy đéo khác gì cái thằng húp máu kinh !

QuangHuy79 thích bài này.
  2. Mày ăn nói cho cẩn thận cái mồm. Chính mày bảo tao đi xin slot arena cho mày cày, tao hỏi cho mày slot để mày lên pt mày ko giữ được còn quay lại cắn tao. Lúc nhờ thì ngọt ngào, ko cày được quay lại lật mặt với tao. Sống như mày thì chó nó giúp.

chucvtt90 thích bài này.
  3. Mày nên nhớ: tao mà là thằng sống 2 mặt thì éo bao giờ tồn tại được ở đây, cũng ko ai dám đưa acc cho tao. Cái mặt mày ngoài tao giúp ra thì chắc gì có thằng nào nó giúp. Lúc mày cầm CryLate đi ăn Cr với TM sao mày ko nghĩ có ngày mày cũng phải đi xin pt. Mày nói câu này thì kiềng mặt thằng Hy này ra. Loại mày tao dí b giúp lần nào nữa

QuangHuy79 thích bài này.
  4. *** tao biết ngay mà . ko nói thì éo ai biết thủ đoạn của nhà mày .
    ko nói thì làm sao thằng kia nó chọc ngoáy tao đc .
    cái định mệnh

5. Lên arena có slot cày là phúc tổ trong thời thế loạn lạc này rồi, mày lại còn đòi bãi ngon, bãi vip... Đến top nhiều lúc còn phải mở mồm, gõ bàn phím nát tay mới có slot bãi 4 thỏ nói gì mày. Biết thân biết phận có khi Anh3mTao nó để cho 1 suất

6. Cái loại mày giấu ai chứ giấu thế éo nào được Guild khủng, ngoại bang xin pt nó sẽ điều tra về mày, mày nghĩ có người dọn cỗ chỉ việc ăn à. Mày sống hẳn hoi thì việ éo gì phải giấu thân phận. Tao ko nói thì chủ G đó cũng biết

7. có thằng trong cuộc như mày . ko giúp đc . lại còn chọc ngoáy . lại còn ... .

8. cứ như mày ấy là tốt

9. Riêng tao thì ai nhờ gì trong khả năng thì tao sẽ giúp, giúp xong thì việc giữ được hay ko là ở người đó, còn mày thì từ giờ đừng nhờ tao cái gì

10. mày hỏi cho tao á. vừa lên con onlygame làm ngay con cr của tao . lúc tao đi *** . xong tao pt nó . nó bảo ko pt người ngoài gui
    chả biết lúc đó ai cầm . mày kêu mày cầm sum onlygame . thế mà lúc đó tao bị pem thôi éo nói nữa

11. nhờ mày . để mày biết tên nv . xong mày quay ra ... ah .

12. Chính gGladitor hỏi tao: Dương là ai mà xin pt. Tao nói là chủ cũ CryLate.

Mà từ giờ mày đừng lôi tao vào chuyện của mày, nhục lắm

13. Biết có ngày hôm nay thì mày sống cho đàng hoàng để khi tao giúp xưng tên mày ra tao ngẩng mặt với bạn bè. Chuyện OnlyGame ăn Cr tao ko biết, đó là chuyện của mày.

14. chủ cũ crylate . sao ko nói chủ cũ Saoonline . zbaolong hay luffy hay vucongluan hay ccanac ấy . crylate cái l

15. Cái gì nổi tiếng thì tao nói. Mày không làm ăn dơ bẩn thì sợ cặc gì. Kể càng nhiều chúng nó càng ghét chứ oai gì. Giờ tao đang cầm Hu0ngNgan với OnlyGame, mày có tranh thủ arena 5h30 sáng ít người cày thì lên tao kéo.

16. được thế thì còn gì bằng

17. Tôi nói thế này cho ông hiểu nhé,time onl của tôi là 20/24/7,nên tôi đủ time để tự mò mẫm ra cái tên nv cũ của ông là gì,chả cần Thu Muộn phải lên tiếng để tôi biết đâu. Còn cái loại như ông,Thu Muộn đã giúp còn quay lại chửi thì chả khác gì loại ăn cháo đá bát.

18. ăn cháo đá bát . thằng thu muộn giúp gì được tôi sao . hay như nào mà keu ăn cháo đá bát . loại ấy . tôi có nhờ hay gì nhà nó .
    nói chung là như thế này . tôi chỉ xin 1 slot cày skill . còn các ông pk hay như nào tôi k quan tâm . còn cày rs . nếu đồng ý . có thể vứt tôi cày . 1 ngày 12 lần . cam đoan ko pk ko chửi nhau vs ai . ko nói 1 ko nói 2 .
    còn thằng thu muộn à . bề ngoài đúng là ko hiểu bên trong được . còn game là ảo . ông muốn tính toán tôi cũng chả quan tâm . mà ko tính toán tôi cũng chả quan tâm . nói tóm lại là tôi *** quan tâm, tôi ko phải trẻ con . mà cứ để tâm và MU . hiểu chứ

19. vậy thì đừng bao giờ log sum của cave Chúc vào rồi bảo G Anh3mTa0 Bẩn tính,vậy nhé :x

20. mình vừa nc vs em chúc rồi . nêu rõ quan điểm . chỉ là xin 1 slot cùng cày mà thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi