Thắc mắc poin của MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rubin, 12/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae cho hỏi tai sao khi cộng lại poin thì máy chủ báo bắt buộc ene phải trên 4600 poin . rs xong thì ene đã tự có 4600 poin rồi
    mình chơi mg
    ae nào gặp qua xin giúp

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

1- Bạn RS xong khi login vào games thì point NV3 (là 4600 point), point này đã được cộng vào Ene (Đây là số point tối thiểu nếu thực hiện chức năng công point trên quản lý Acc đối với nhân vật như bạn mô tả)
    2- Vậy khi bạn thực hiện cộng point trên quản lý Acc, phần point mặc định các cột là 100 và 100... Đương nhiên bạn phải điền vào cột Ene là 4600 như bạn nêu trên, nếu bạn để 100 như mặc định "thì máy chủ báo bắt buộc Ene phải >4600" là phải rồi.

3. chac cộng lại mg chiến đây ma...

rubin thích bài này.
  4. vậy có cách nào cộng số poin 4600 ấy vào cột khác không ạ vì trước đó e vẫn cộng dc theo ý mình mà

5. trk khác bjo khác rồi c ak,,,mặc định rồi

6. mình thích chơi mg chiến. MG PK đã kém h lại còn áp đặt cả poin ko cho MG 1 con đường sống nữa rồi :-??

7. mg --> cave =))

rubin thích bài này.
  8. h thì là cave từ trong trứng luôn :D chán quá chơi mg từ lâu h lại thế này dg tính nghỉ game

9. cơ bản là poi nv3 của mg lại mặc định vào ene lên là rất khó cho đđộ bán thịt chó :D

rubin thích bài này.
  10. để mình xem có ai còn tâm huyết với mg ko để viết 1 bài mong AD sửa lại phần này chứ đã là poin thì muốn cộng đâu thì cộng chứ nhỉ
    mặc định vào đâu cũng dc chứ lại vào ngay cái chỗ ấy thì muôn kiếp cave =))

11. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Số poi ảo của NV3 add vào ene rồi thì + lại poi không được thấp hơn số điểm ấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi