Góp ý Phương án hiệu quả giảm full phòng, acc cày rác :)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungkute, 22/10/17.

?

BỎ CHỨC NĂNG AUTO NHẶT ĐỒ, CÁC CHỨC NĂNG AUTO TRAIN, BUFF, PARTY VẪN HOẠT ĐỘNG BÌNH THƯỜNG?

1. ĐỒNG Ý BỎ AUTO NHẶT ĐỒ! (muốn nhặt rác cho mấy chục acc 1 lúc thì ngồi mà gõ phím :)) )

53.2%
  2. KHÔNG ĐỒNG Ý! (Nhặt rác kệ tao)

46.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ngày đ!t nào cũng kêu ca nhiều thế nhỉ. fix fix cái cc ấy bực cả mình. lại giống cái thằng bợm à? fix thế thì nghỉ game đi cho đỡ full phòng

2. các bạn cho hỏi bây giờ nếu cho các bạn vài con số + - * / các bạn sẻ làm ntn? Lấy giấy bút ra hay là máy tính

3. k lấy máy tính, k lấy giấy bút. dùng đt cộng. kaka

HighElf thích bài này.
  4. chuẩn đấy. cho dù bỏ auto người thiệt không phải là các thánh rác thậm trí rác sẽ lên 1 tầm cao mới =)) .

bo02601 thích bài này.
  5. Những phiên bản trước ko có auto nhặt rác thì có thiệt hại gì ko bạn? Bỏ chức năng tự nhặt chứ ko bỏ auto

6. nhà mình nghèo, muốn cả nhà có sờ mát phôn dùng có khi mua con ipad về cưa 4 ra đc 4 ngưòi dùng 4 cái ấy nhể

7. những phiên bản trước là mọi người đang quen với k auto
    mấy năm nay quen rồi giờ bỏ đi thì sẽ có sự thay đổi mạnh về chợ ảo.
    còn người thiệt hại thì sẽ rất bất lợi đối với ai chưa có đồ và đi sắm đồ max + 15. giá thuê đồ cũng từ đó mà tăng ===> người chơi sẽ mất nhiều bạc hơn và những ai RL dồn rs thì chi phí sẽ tốn hơn nhiều vì giá cả rs của nvp tăng lên ( zen + ngọc tăng ) sẽ tăng lên khá nhiều đó là những cái có thể nhìn thấy luôn. con những mặt khác thì mình chưa biết :D
    VD : FIX HAD ===> nhan gau nau 60 chaos ===> 200 chaos :D

8. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Nếu giá cả tăng cao, dẫn đến hệ lụy người chơi sẽ nản dần và bỏ Game

9. Bọn điên, giờ thì tha hồ mua HAĐ, Quái điểu, Nhẫn gấu nâu và Thần mã đang trên đà tăng giá nhé, những thằng nhiều tiền vẫn sẽ phải mua để ăn thua exp skill, thực tế là thế. Những thằng ít tiền sẽ nản dần, thằng nào nản quá sẽ nghỉ game, còn lại đám nhà giàu chơi với nhau nhé, fan tha hồ kiếm tiền.

Bán HAĐ 45n/1 ai mua pm. =))

HighElfVì Đó Là Em đã thích.
  10. Đúng là vãi lồl ý kiến.
    Không khác gì kiểu. Hạn chế dân số bằng cách cắt chim.
    Những nguyên nhân làm cho đất nước ngày càng tụt lùi... tất cả nằm ở lòng ganh ghét đố kị. Bản tính của người việt

11. game thì phải có cày tiền, cày rác để bán zen, bán ngọc, fan cũng đc lợi từ điều này, Nếu bạn muốn như ng ta thì chịu khó đầu tư acc như họ r treo. Fix cái này thì cũng có 1 bản auto lậu khác. Nên nhớ rằng fix gì thì ok chứ fix auto MU thì cũng có ng viết đc auto khác thôi. Nên nếu fix auto thật thì chỉ tội người chơi chứ k phải admin đâu :)) í kiến mình thấy thế.

12. Thế không nghĩ đến lúc ấy, chẳng ai cần pet vs nhẫn nữa hẳ >:)

BaBykool1, Nhật ThăngHighElf đã thích.
  13. Đeo nhẫn gấu nâu map thường cũng k bằng arena. Nên Bợm k cần nhẫn thì cũng nên cho dân thường có cơ hội cày exp nhanh chút chứ. Chắc chắn là dân thường k đú dx với arena đâu >:)
    Muun pet còn up cấp 2 còn mút chỉ. K biết ý bợm là khi nào mọi người k cần muun pet?

Last edited: 22/10/17
    Vì Đó Là EmNhật Thăng đã thích.
  14. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Toàn tự bóp ái nhau thôi

b0y_s0k, HighElfNhật Thăng đã thích.
  15. Ko cần pet thì bán RC+MNN của guild lại e mua nhé bác
    Nhưng giá hạt dẻ thôi nhé =))

b0y_s0kHighElf đã thích.
  16. Thế 20% đánh đổi = 200 chaos có đáng không cảm thấy cầy nhanh hơn vài phút từng ấy thì cứ việc.
    Mà cày cái gì, các ông cắm rác lấy ngọc zen còn skill đem bán =))

b0y_s0ktungkute đã thích.
  17. Ơ thế bây giờ lại cứ việc là sao? Fix cmn rồi mà >:).
    Tôi cày skill 800 và đổi dư bình thường chứ có bán đâu? Và giờ vẫn nhai cs cày bt chứ có phải loại tì hưu méo đâu. Cũng đập max lev tt như ai thậm chí trước nhiều thằng cứ mở mồm ra là chê bai người khác >:)

Bợm.Nhật Thăng đã thích.
  18. Ai mà biết dc khi nào ma ăn cỗ =))

HighElf thích bài này.
  19. Bợm k biết thôi. Trên diễn đàn rất nhiều a em biết :D

Bợm.Nhật Thăng đã thích.
  20. Toi chỉ thắy ông hay bán bạc, bán vù vù =)) tháng mấy chục k :">

HighElf thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi