Phòng Thú Tội

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Gia Bảo, 7/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thừa nhận là mình rất là kém trong khoản gái gú............

2. xin lỗi vì mình đã khai sinh ra cái trò 1 thẻ rs=full GiMi+13 để nó thành trào lưu 1 thời.

3. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

xin chua tha tội cho con.ngồi cành cô ấy mà con vẫn xem xxx,làm cô ấy nghiện theo :">:">

4. MrHungLove

MrHungLove Guest

Chúa ơi hãy tha thứ cho con vì con đã nói lời không hay với những người bạn của con.Amen

5. Mình thì thích 1 người mà lại có thằng thích nữa mà thằng đó là bạn mwosi đâu chứ

6. Tôi xin thú tội với như sau, 24h đêm khi vợ ngủ say Tôi đã lén làm chuyện ấy với Dì (em vợ) khi Dì ấy ngủ buồng bên cạnh, hãy tha lỗi cho tôi.

Last edited: 3/11/12
  7. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Không đọc kỹ nội quy topic hả cu bảo cu bảo?

8. Ngày 13 tháng 10 mình đã không đi sinh nhật người ấy :( chỉ tặng quà qua quán :(

9. Tôi xin thú tôi 1 điều: Tôi đã xoá Sdt của bồ nhí (Mối tình đầu) trước mặt vợ, nhưng tôi đã chót học thuộc số điện thoại ấy: Tội lỗi quá.

Đế Thích ThiênGia Bảo đã thích.
  10. Tội tO nhất đối với tôi là làm mẹ buồn...

Gia Bảo thích bài này.
  11. Mặc dù rất yêu vợ và con nhưng mỗi khi đi off lớp cấp 3 gặp người ấy là kỉ niệm xưa lại về như nguyên giờ dù 25t nhưng người ấy chưa hề muốn lập gia đình lí do chình là vết thương mình để lại cho người ấy quá lớn hix...xin lỗi em 1 quá khứ và một hiện tại 8->

Gia Bảo thích bài này.
  12. Tội lỗi của mình là 2 năm trước uống rược say, thằng bạn đưa về phòng trọ nó, sáng hôm sau tỉnh dậy thấy cơ thể của 2 đứa trần như nhộng, mình hỏi là có chuyện gì xảy ra thì nó khóc và xin tha thứ, hiểu ra mọi chuyện mình đã thông cảm cho nó. Bây giờ nó vẫn xuống gặp mình và xin ngủ lại. Không biết như vậy có phải tội lỗi không?

13. mình lỡ sờ chim thằng gần nhà :">

saodem01 thích bài này.
  14. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Hôm qua mình cả HungDoLa có ý định lừa 1 con bé nhưng ko thành :))

Phiêu Trong Gió thích bài này.
  15. Hôm qua xem trộm bé hàng xóm tắm đêm về toàn mơ thấy tiếng ai nói " trả quần cho em...." :(

16. úi zời tội này đáng chết :))

17. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Chẳng phải mình đang đợi tin nhắn, đợi người đó sao?
    Vậy sao khi người ta call mình ko nhấc máy, tại sao lại dối lòng sms lại : đừng bao giờ gọi cho tôi.
    Mình hối hận lắm vì mình đang rất là nhớ người ta.

18. mình vẫn còn yêu người đó :(( không thể quên nhưng vẫn tỏ ra bt

19. Rồi sẽ có 1 cơn bão lửa mới :(

20. đang day dứt 1 điều : bà nội mất đã đc 1 năm, cũng lâu rồi ko sang thắp hương cho bà chỉ vì có mâu thuẫn với bố, vì tính tự ái cao mà lâu rồi ko sang thắp hương cho bà,day dứt quá...hix

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi