Phiền ADM và mọi ghé qua topic đọc tâm sự bùn của con Gấu Pan với :((

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi babmum1989, 21/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kính gửi các bác trong Mu và mấy anh ADM yêu quý...
    Hôm nay em vừa tung tăng bật X lên thấy con gấu đẹp ơi là đẹp=D>. mua 1 cái về thế là đeo lên người cưỡi đi luôn....
    Trời ơi, kinh nghiệm thên vun vút. thế nhưng tiếc thay một cái có thằng nhìn thấy chắc ngứa mắt(vì nó hok có) thế là bem em, em chết thì nó cũng chết (Em chơi sum mà)..... về làng cái trời ơi Gấu trúc mắt tăm luôn.... ==> quá yêu đuối + cộng không thể phục hồi máu ....(con gấu chứ em hok nói em nhe>:P)

Mất toi 200k nạp thể dùng được mấy phút... hic hic,
    Em nghĩ mấy cái này mới ra. anh ADM nên cho cái phục hồi mạng sống cho con PANDA bằng cách quay như mấy con chim hay con ngựa giống DL đó. chứ thế này 200 k nạp thẻ rồi mới được 200 wcoi để rồi nó chết một cách yếu đuổi như thế( chết nhanh hơn sói hoàn kim) thì chắc có khi phải đốt tiền như đốt rác quá.Giá trị gấu cũng ko phải là nhỉ mà mạng sống cũng chỉ như mấy con dơi bị bem cái chết toi thì>:P>:P...:(( đau lòng quá

Mong các anh adm xem xét và thêm cái chức năng đó. kể cả con tuần lộc nữa( mặc dù giá trị tuần lọc cũng =1/10 con Gấu )......

Nếu các anh ADM ko xem xét được vấn đề yếu đuối của kon gấu này thì chia sẻ kinh nghiệm dùng Gấu của mình đó là cho no đi qua các map thành. lượn lờ ngắm cảnh thôi. chứ thực sự mang đi quảng trường hay lâu đài máu .nó cũng tụt xuống 3 đến 4 máu ùi thì ngồi xót chảy mong máu mất

Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm con Gấu và mong các anh quản lí game có thể thương xót tụi người nghèo mê gấu lon ton theo sau được không ạ...

Em cảm ơn mọi người đã lắng nghe em:-*>:D<

Last edited: 21/8/10
  2. haha. hôm nay mình cũng bem dc 1 con tuần lộc =))

3. non-PVP cắm chẳng sao cả ;))

4. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

phòng non-pk dùng để làm gì :))

5. đấy.... nhừng người như thế có đáng chết hok... pùn lại càng pùn cho con Pan mới mua đượcx 5p của tớ..... + mất tiền nua chứ:((....
    Hic hic...

6. mua bảo hiểm đi 500m thui cho nó có ngứa mắt bem thì cũng ko mất..;))

7. haizzzz. tớ mới rx 14x. con EF bem tớ. nó chết. nhưng tớ ko chết.... mà con gấu tớ chết:((

mõi lần bị bem mấy 500m... qua đi qua lại thì 1 tuần ma 20 lần như thế thì...... @@!.... có khi = số tiền mua con mới quá@@

8. ko lên kan 3 ko vào Sv Pk cho quái đánh cả ngày cùng lắm mất 10 máu

9. dùng hàng tàu là nó nhanh hỏng lắm:-"

10. theo tôi nghĩ ADM làm thế này hơi vô lí,biết là những đồ này là những đồ mới trong MU xuất hiện khiến cho rất nhiều người tò mò mà không tiếc tiền bỏ ra,nhưng khi bỏ ra đâu phải ai cũng biết về cái yếu đuối của những con ped này,có nhiều người chơi MU rất đam mê nhưng số lần tham gia diễn đàn của họ không dưới 10 lần vì thế họ cũng không thể biết được,với lại khi bỏ tiền ra thì ADM cũng nên làm cho xứng với đồng tiền mà người chơi bỏ ra chứ,đừng bảo là ADM sẽ nói " ai khiến mày mua" nhé

11. tàu gì... con tuần lọc mới là tàu chứ @@... con ta gáu pan hăn hoi mà lại kêu là tàu à:((

12. bạn lên shop mua 1 con = Bạc bảo hiểm vào là ok..
    tốn 1 chút nhưng yên tâm
    vào Sv non-PVP sợ gì bị Pk đúng ko :P

13. nhưng nói chung....... la vãn......... mất máu con pan đều đều:((

thui tớ nghĩ tớ sẽ mua 1 con mới ùi để cho no đi dạo trong các map thành thui:((.... chứ mang ra thì sợ ngươi ở lại mà gấu ra đi lém:((

14. hang tau` no là thế mà.

15. =)) vậy là con thú bông bị làm thịt roài à :D chia buồn cùng chủ topic nhé ;))

16. Cảm ơn cậu. mình thấy cậu nói rất đúng. đồng tiền bát gạo bỏ ra thì phải được cái gì nó đúng giá trị của nó. như sói hoàn kim bay giờ có 250 wcoi,trong khi con gấu panda cung la 200 wcoi tương đương với 200 nghìn mà bắt buộc phải nạp vì đơn giản nếu ko nạp thì cũng chả có wcoi để mà mua. vậy nên điều mình muốn là điều chỉnh cái sức phòng thủ của con gấu hoặc là đập ngọc hay sửa hay lam cái gì gì để kéo dài sự sống chứ như thế này lại nản lòng người chơi game

hic hic. tớ mới chơi được 3 tuần thoai^^!. vẫn đang ở 5x1:((...

Èo Èo... thế nói như cậu ADM mang con gấu đó ra để làm cảnh sao???>:P

17. Tôi check rồi, con Soul tăng 30k agi, đeo gấu đi một chuyến DV mất toi 9 máu.
    Sum tăng 20K agi, đeo tuần lộc đi 1 chuyến BC mất toi 5 máu.
    Còn Sói hoàng kim thì chưa để ý.
    Có lẽ phải đề nghị ADM cho mua bảo hiểm thôi chứ không thì bất công quá. Mà tôi nghĩ mua = Vcoin là chuẩn nhất vì bắt buộc phải nạp thẻ thì mới có Vcoin chứ bạc thì bằng nhiều cách (ADM phải bảo vệ người mua = Vcoin hơn những người mua = bạc mới đúng).
    Mua bằng bạc thì có phải lúc nào chợ ảo cũng bán đâu.

18. Quan trong hok phải la rẻ hay ko rẻ cậu Trang hiểu hok... quan trọng la nó quá yếu. yêu hơn cả con sói mà cánh cái chết. ko đạp ngọc được giống như sói==> chết là hết.... @@ Binh thường thì 20 wcoi hay 45 wcoi ko nói làm gì... đây tận 200 wcoi... bị bem cái la gấu chết. như vạy cậu thấy gấu 200 wcoi có hơp lí ko... thà mua con dơi chết cái ùi tèo còn đỡ xót của@@

19. cậu gà quá/ai bao nạp 200k lam gì
    mua thể 20k đổi được 100wcoi=> 200wcoi =40k= 1em panda

20. Hic hic.. đã thế chết lad chết.. bảo hiểm thì bảo hiểm đó. nhưng sói hoàn kim mang đi bem nhau còn 5 ,6 lần la gần chết thì đạp ngọc được. con này mang đi bem thì 1 phát nó chết luôn

ủa ủa... giá mới ở đâu thế cậu nhỉ.... cho tớ địa chỉ tớ mua 20k wcoi luôn :|
    haizzz... kể cà 40nghin 1 con pan nhu cậu nói... chiến guil 1 lần quên hok cất chảng hạn, mất cái cậu tiếc ko??????????????????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi