Phiên bản 4.9 MUHN SS4 sắp được ra mắt

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Phương, 6/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nói tóm lại là ông đang muốn giải quyết em Bí thư kia về nhanh, ko xã mà ko có bí thư cũng mệt đấy ;))

2. ngon ghe ,nhin canh w4 dep

3. đấy là super chứ đâu phải w4 ;))

4. Tôi chỉ nói ngay cái bản 4.8 này thôi nhé:Mua 1 viên bess giá 9m mà bán vào shop chỉ dc 1,5 m.( hồi 4.7 còn bán được 3m hay 4 m gì đó, không nhớ lắm)
    Giờ nâng cấp lên 4.9 có lẽ sẽ còn củ chuối hơn.

LoveStorm thích bài này.
  5. Không phải củ chuối đâu anh. Mà là củ hành ADM dành cho anh em game thủ chúng ta. hê hê

Last edited: 7/9/10
  6. bác này nói khá đấy :))

7. phucub

phucub Guest

gớm admin làm déo gi thì làm nhưng vấn đề chính là phạt thật nặng những thằng lừa cưới hỏi và phá đám pem lung tung

Kon vấn đề hack đồ thì tôi nghĩ admin ko thể lường trước đc hacker mà , nếu tránh đc hacker chỉ có admin nhờ an ninh mạng vào thôi

Nếu mà admin nhờ an ninh mạnh vào đc thì mấy ông biệt hiệu admin chác đi tù vì trốn thuế

Thế thì tôi chân thành cám ơn an ninh mạng

8. LoveStorm

LoveStorm Guest

nói đi nói lại cái phiên bản 4.8 này chẳng thấy mới hay tiện dụng đâu chỉ thấy lỗi này lỗi kia ma phiên bản này là phiên bản "Bọ xít hút máu người" các bác thấy nói đúng thank phát để em lại bị ăn thẻ vì mình nói toàn sự thật về phiên bản 4.8 hot hot của ......=))

9. đi ngủ đi nhanh lên mai đi làm

10. 01021712

01021712 Guest

k đầu tư thì 1 tỉ zen + 90b + 90s + đồ ( nếu bảo hiểm thêm 1 tỉ nữa ). MU này vẫn phân chia giai cấp rồi :-ss

mới xem qua đã biết là Hút máu mem rồi, k biết bắt đầu tung 4.9 còn như nào nữa. AE lập char toàn tên là Hút Máu Người hay cái gì đại loại thế :-"

11. Mu Lậu :( như thế để CA sờ vào gáy à có phải MU FPT đâu mà em =))

12. Mu lậu mà đòi có văn phòng chính phủ ;))

13. admin giảm phí khi sử dụng dịch vụ thì vừa giữ đc gamer, vừa pt MU ra đc :-j

14. Em cám ơn các bác đã tham gia ý kiến. Nhưng xin lưu ý các bác nói nhỏ nhẹ ko dùng từ nóng liên quan đến BQT. Không em lại bị "Củ Hành " nhắc nhở và ăn thẻ.

15. tất cả dã hết.có thể nhiều ngươi sẽ k theo dc MU

16. Hì! Theo được là cả 1 vấn đề khán lan giải đấy bạn ah.

17. nói đúng rồi baby

18. Hix! Em nói mà lị ...................

19. bác thật là sành điệu

20. ai cũng cho minh là đúng .
    % thấp thì thôi ta ko theo .với % như thế thử sem update dc 1 tháng có nổi 2 người có ko hay toát mồ hôi hột mới có đc 1 cái ???
    số người theo được rất ít anh em cứ chơi đều đều ko việc gì suy nghĩ theo 1 hướng tiêu cực như thế.
    em thấy các bác cứ chơi vì đam mê giống em thì không có j phải commen. đồ cũng chỉ là 1 phần thôi .khỏe hơn cũng chẳng mấy .cho oai thôi.
    anh em ko lên sĩ diện làm j #:-s

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi