Góp ý Phát triển lâu dài VQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BoGiaMafia, 18/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhớ ngày mua đồ của thằng chủ quán nét rồi sáng hôm sau nó lại lấy lại hết.5 thằng dủ nhau ném tan mái ngói nhà nó.ôi ...một thời trẻ dại :D

2. PPhair Bách Già không ta :))

3. mình để ý mỗi tuần trôi qua các sv lại ít người chơi hơn. SV3 và 10 không còn tình trạng full như những tuần trước nữa

4. Người xửa thì nhìn thấy toàn Platon bh không phải LDV thì cũng MR01 ... :))nhìn thế ae chơi từ đầu còn buồn nữa là tân thủ :) họ còn chưa biết PTD là gì mà toàn thấy các thánh lên TV :)))

5. Giờ 1 máy cắm 3acc tức là 2/3 acc là ảo.
    Toàn tự pt tự train tự nói chuyện.
    Nhớ thời học cấp 3 nhịn ăn trưa lấy tiền chơi MU, mua thẻ rs 2k/1, giờ đã có vợ rồi. Dù sao MU vẫn mãi là huyền thoại....

phunghuong thích bài này.
  6. chuẩn luôn

7. bh thi
    em ngày xưa hội chơi rs đầu tiên trong hội.ăn mừng như điên.ky ức đẹp về MU mà đến bh sau bn năm bỏ k chơi mà em vẫn tiếp tục chơi MU mà bỏ bê món liên minh huyền thoại hay fifa hay ngạo kiếm đang hot!

8. ủng hộ bác cái =D>

9. rất hay :))

10. Mình rất ngưỡng mộ bqt đã duy trì đc niềm đam mê của ae lâu như vậy, 13 năm ko phải con số nhỏ.
    Nhưng cảm nhận của mình là game hiện nay đang bị can thiệp từ các tính năng ngoài web quá nhiều @@

11. mà nói thật các bố hay kêu ca nghỉ đi cũng được ;))

12. Toppic rất nhiều ý nghĩa với những a e chơi từ rất lâu. Ôi những ngày chờ đủ 4 thằng để đc bật máy vào cày rs may còn đâu

13. đúng là thằng hâm "Ôm rơm nặng bụng" :D

14. Thoong

Thoong Chiến Binh

Ủng hộ bác nên có nhiều chính sách cho tân thủ hơn.
    Đặc biệt là cần có 1 bài stick hướng dẫn tất tần tật về SS10 chứ đừng bắt ae phải tự tìm hiểu vì cũng nhiều ae lâu lắm rồi ko chơi MU. (hệ thống pet, các event, cách nâng point và master v.v.....). Chứ cứ để thế này khoảng 3 tháng nữa là còn 1/2 1/3 bây giờ ngay.
    Mình tình nguyện làm CTV free đầu tiên cho nhé!
    Mới đó mà cũng 12-13 năm rồi bộ Soul hồng và gậy rồng của tôi :)
    @GangterMU @ViperMUHN

15. Câi thời ngủ ngoài quán nét afk lost 1 còn để cái tai nghe cạnh đầu nghe keng keng nhặt zen đây. Lên đc arena mua máu thì hết zen ko move đi đc gặp chị elf đeo wing 1 cho hẳn 100k zen sướng tê tái. Lên lớp học thì toàn khoe tao nhặt được 100k 200k zen rồi. Cả khối có 1 thằng có set kim ngân +3 hết thằng này đến thằng kia mượn đi cc1. Nói chung là vui vaiz :))

16. Hay quá, mình cũng đã từng chơi Mu HN VN net, Gamethuvn.net. Mình thấy Mu này cứ chơi được tầm 1 năm 1 sv là lại vắng tanh ý mà. Đã từng chơi từ Thiên Mệnh đến VQ. Bây giờ người ta lấy tiền đè người chứ đâu như chục năm trước đâu. Cả lũ ngồi kich Server mà cứ thằng nào vào được là hét ầm lên tao vào được rồi chúng mày ơi =))

17. MU game phải nói là game online đầu tiên của Việt Nam.ngày ý mình mới học lớp 8.sáng cả bọn rủ nhau đi tập thể dục tranh thủ đi BC DV :V

18. vui vui. nhớ hêt từ 2003 giờ. nhớ nhất vụ đi học sớm rồi vào cày MU. 3 thằng mải cày đúng hôm thi học kỳ 1. chạy đến trường chậm vào phòng 5 phút, ôi thôi xin xỏ méo cả mồm, may la` 3 thằng chứ 1 mình hôm đó nghỉ thi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi