Thắc mắc Phân vân vk 1 tay và vk 2 tay

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi StreetFighter, 8/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. StreetFighter

StreetFighter Tân Thủ

Em là thành viên mới chơi lại.tuy nhiên là e lại phân vân về vũ khí 1 tay và 2 tay.nhờ các bro lâu năm chỉ giáo giùm kinh nghiệm chọn vũ khí.Thanks cả nhà

2. Vũ khí 1 tay nhỏ hơn 2 tay.vì vũ khí 2 tay được hỗ trợ thêm các skill pvp bù lại vũ khí 1 tay có thể cầm thêm khiêng nhé c.như dk ngoài đc hỗ trợ skill pvp ở vũ khí 2 tay còn cả skill tăng thêm % x2 thế lên c muốn theo đường công hoặc thủ tuỳ c

StreetFighter thích bài này.
  3. ùi bên này này thì cứ tệt hết tầm vào cả 1 lẫn 2 đi bạn hết bao nhiêu skil lđâu mà :D

4. StreetFighter

StreetFighter Tân Thủ

em hỏi bác tí em đánh MG đang phân vân Đao Hồng Long với Thiên Tử Kiếm (GC)

5. Mình không chơi mg lên mù tịt.nhưng theo t nghĩ lên dùng vũ khí soket chứ vũ khí rồng cấp 2 ít ai dùng lắm

6. dùng 1 tay đi bạn

7. Nếu pk mình nghĩ vs cái khiên cũng không mang lại cho mg sức thủ đáng kể được.
    MG dùng kiếm 2 tay dame cực to rất thích hợp vs việc săn boss + pk (lấy công bù thủ thì cứ max dame)

Nhật ThăngStreetFighter đã thích.
  8. crusoe1

crusoe1 Hiệp Sĩ

mg cứ 1 tay mà fang nhé 1 tay sẽ đc x2 tất cả các dòng của vũ khí khi dùng 2 cái nhé :V. DHL vs TTK thì cứ TTK 2 mà dùng nhé.

9. Các bạn cho mình hỏi nếu dk cầm LG thì cộng điểm MT vào vũ khí 2 tay, chuỳ hay thương
    Và đk có 1 skill gì mà bay tới chổ quái, mình mới cầm đk nên ko rõ skill đó tên gì và mua ở đâu
    Bạn nào biết giúp mình với

10. StreetFighter

StreetFighter Tân Thủ

Cảm ơn anh ạ.anh có tí thủ thuật cộng điểm MG không cho e tham khảo xíu ạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi