8 về game Phân tích giá trị acc 1k7 và acc 2k cho ae mới chơi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi khanhlykrb, 16/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Thế mấy bố k tính điện, mạng, khấu hao máy tính, hao mòn sức khoẻ vào ah ;))
    Đậu má, 1 năm lãi 12kb :-o
    Ai chả biết cái acc 2k nó ngon hơn cái acc 1k7, từ bản thân giá trị đầu vào nó đã nói lên còn gì.
    Nhưng cái vấn đề k fai ở việc nó ngon hay k ngon, mà nó nằm ở chỗ người mua có tiền hay k có tiền ấy :)) =))
    Ai chả biết đi oto nó sướng hơn đi xe máy, nhưng bạn ơi tiền đâu mà mua, ở 2 bàn tay như "someone" chắc 8->

khanhlykrbtungkute đã thích.
  2. so sánh làm j? giờ làm mẹ j có thằng nào mới chơi, thằng này ngu vđ, dẹp mẹ mấy cái tốp nhảm nhí đi mày

3. :D tuỳ từng người chơi và quan điểm chơi thôi :D. Acc 2k thì cũng bằng giá chơi 3 ván 3 cây bị thua thôi. nghĩ thế cho nhẹ đầu. chơi game mà các bác tính toán thế thì chơi éo gì nữa

DTBaoPhuckhanhlykrb đã thích.
  4.  
  5. Câu này chuẩn

6. bạn đọc hết bài chưa ? và có hiểu được những gì mình đã nêu ra hok =)

7. đúng rồi dẹp để cho bạn kiếm tiền nhỉ ^^

8. thanh niên trên trời rơi xuống :V

9. đã là làm ăn kinh tế thì 1k cũng là tiền. mà đã chơi vui thì 100m cũng chỉ là 1 cuộc vui. :)

10. Tóm lại mình viết bài cho những ai cần. những ai ôm acc 2k nhiều cứ việc ném đá =)). và những ai cảm thấy bài này ko đúng thì cứ mua acc 2k mà cày rác =))

11. hiện tại có khá nhiều acc 2k. cụ thể là của thằng trung gian đang ôm và muốn bán tháo với giá 3m5 đấy ae nào thấy rẻ cứ bu vào múc =))

12. đọc lướt qua thấy bài khá dài. ai cũng có chính kiến riêng của mình. tôi lấy ví dụ 1 cô gái ăn mặc hở hang ra phố. 1 người lớn tuổi thấy vậy phán rằng mất nết. nhưng ng kia không thấy thế. hoi thích họ mới mặc. đấy là chính kiến của họ. top có chính kiến của top. bởi vì nghĩ đúng là vậy thì nói vậy. nhưng anh em khác lại cho rằng acc 2k vượt trội. vì đó là chính kiến của họ. đưa ra đây để tranh luận thôi mà

khanhlykrb thích bài này.
  13. Đi làm 15tr/tháng. Game chơi giải trí. :)) Không quan tâm lắm. Dù sao cũng cảm ơn chủ topic phân tích kĩ càng :))

khanhlykrb thích bài này.
  14. giúp ae mới chơi hoặc lâu ngày chơi lại có nhiều cái khác thôi ae :V

neutehyk7 thích bài này.
  15. xl đây đị.t bh kiếm tiền từ MU nhé, chốt lại là lập tốp này xàm quá xàm

16. Mình chơi game để giải trí. Nếu là mình xúc mịa acc 2k về chơi nhàn. Làm gì cũng nhàn. Chơi chán bán cũng dễ. Cả ngày làm việc mệt mỏi. Được 1h onl game là quý rồi. Thôi thế này, khuyên chủ top 1 câu, bán acc giá nó phù hợp thôi. Cao quá nó ko đúng với thực tế đâu.

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi