Phản hồi, đóng góp, góp ý về quỹ Nối vòng tay lớn

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 15/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đây là topic tổng hợp của Quỹ: http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=527518

Quỹ thuộc về mọi thành viên GamethuVN nên ai cũng có quyền phản hồi, đóng góp ý kiến. Nếu có ý kiến nhằm giúp quỹ hoạt động tốt hơn, xin bạn đọc kĩ bài giới thiệu, cách thức hoạt động của Quỹ trước khi gửi bài viết.

Nếu có ủng hộ khác cho quỹ, chúng tôi xin chân thành cảm ơn!

Trân trọng!​

2. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Theo e nên có 1 Toppic ủng hộ, Thành viên nào có tấm lòng muốn ủng hộ thì gửi số tiền vào đó. Chứ làm như bây h thì vất vả cho A quá. Vẫn biết đó là tinh thần của A

binhgatesThiên Thanh Hi đã thích.
  3. Thiên Thanh Hi

Thành viên nào muốn ủng hộ riêng thì có thể phản hồi tại đây.

Thực tế nếu anh thu phí trung gian giao dịch rẻ hơn tất cả những người khác, sau đó dùng tiền này làm từ thiện thì số tiền Quỹ có sẽ lớn hơn nhiều; làm cho toàn GamethuVN thì mỗi tháng cũng vài chục triệu, làm miễn phí thì mỗi tháng chỉ vài triệu. Nhưng điều đó không quan trọng, quan trọng ở nhân tâm, tinh thần của quỹ là tự nguyện. Ban quản trị giúp thành viên vô điều kiện qua đó mong rằng thành viên cũng có tinh thần giúp đỡ người khác vô điều kiện.

Do đó cũng không nên bàn thêm vấn đề vất vả hay không, mỗi người đóng góp một chút, người bỏ công, người bỏ tiền, lợi ích thì cho tất cả.

4. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Cái vụ chịu phí nên để member chịu chứ để anh chịu thì thiệt thòi quá.
    anh xem có thể bổ sung cho đóng góp bằng Bạc rồi dùng bạc đó đấu giá lấy tiền làm quỹ thế sẽ hay hơn

Thu Muộnbinhgates đã thích.
  5. chuyện ủng hộ để làm cho cộng đồng gamethuvn.net này thì bản thân mình cũng đã nhiều lần suy nghĩ
    1.nếu ở xa hà nội " gamethuvn.net . nhà phát hành game " thì thành viên ở xa có thể đại diện mặc dù là không ngôi vị nào những vs tư cách là thành viên game thủ cộng động game MUHN." gamethuvn.net " có thể ủng hộ tại nơi địa phương mình cư trú. sau đó có biên lai ủng hộ rồi úp ảnh lên.diễn đàn đồng thời " muốn phát triển mạnh cộng đồng MUHN theo mình các bạn hoặc là mình ra phường/xã/quận/huyện nơi mình cư trú rồi gửi cái bản sao có công chứng phô tô ra 2 bản 1 bản sao có công chứng mình gửi ra nhà phát hành game thủ MUHN để nhà phát hành ghi nhận cống hiến của thành viên gamethuvn.net đối vs gảme. và 2 bản 1 bản sao công chứng và bản gốc mình giữ lại.>>>>>> suy nghĩ mình như vậy được không anh Hải THIÊN THANH HI??? ANH đọc xong cho em ý kiến
    2 là: chúng ta có thể góp ngay bạc trong game

3: muốn làm được 1 thì nhà phát hành gamethuvn.net phải cho gamethu 1 cái địa chỉ nhận phản hồi và thư củathanhf viên ủng hộ. muốn làm được 2 và 1 thì TTH phải có 1 trang dành riêng cho những người ủng hộ. và acc nhận bạc.

Thu MuộnThiên Thanh Hi đã thích.
  6. cuong001

cuong001 Love Agribank

Quan điểm của tôi là hoàn toàn ủng hộ cách làm hiện nay của TTH vì nó làm được cả hai việc quan trọng cùng một lúc. Thứ nhất các bạn chung tay cùng làm từ thiện, thứ hai các bạn có một trung gian an toàn và tiết kiệm.

7. Vì 1 game hoàn thiện minh bạch , phát triển bền vững
    Vì 1 XH tốt đẹp ,.......

tuanleed3 thích bài này.
  8. Đây là 1 việc làm rất ý nghĩa tốt đẹp chắc chắn ngày càng phát triển mạnh mẽ . Tuy chúng nó đã block tất cả các acc của tôi ko có lý do phạm tôi nhưng tôi vẫn ủng hộ quỹ 1k bạc của ít lòng nhiều . Bạc ủng hộ gửi vào acc tên gì các bác ?

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  9. Mỗi người 1 ít
    Tất cả member mà ủng hổ cả cũng ko ít đâu nhì
    Chung tay đóng góp cộng đồng

10. Thiên Thanh Hi

@ huyhoang686868: Ở cụm Hà Nội bạn có thể gửi bạc vào acc: khobac, điền nick diễn đàn của bạn ở phần lý do chuyển khoản. Xin cảm ơn!

huyhoang686868binhgates đã thích.
  11. Thiên Thanh Hi thích bài này.
  12. đề nghị ban quản trị gi rõ ,to đậm chữ khobac hay KHOBAC hay kho bac để ae muốn đóng góp quỹ bằng bạc trong game biết để đỡ phải đi tìm nhiều như mình ủng hộ 2 lần chẳng đáng là bao nhưng đi tìm cái khobac viết sao cho đúng tránh nhầm lẫn mãi mới thấy :(

Làm sao ma nó hiện như cái tiêu đề "Quỹ nối vòng tay lớn" hiển thị ngay đầu trang ý

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  13. - that tuyet voi! dich vu trung gian mien phi,mot tam long nhan ai va cao thuong!
    - chuc dich vu ngay cang fat trien.

14. Em ủng hộ quỹ nối vòng tay lớn 2k bạc từ acc hoaithu94
    Gửi cho số lượng mục đích CHI ngày/tháng
    KHOB*** -2,000 Bạc nich dien dan OanQua Ung ho 18h50 25/7

15. Thiên Thanh Hi

Trân trọng cảm ơn bạn OanQua đã ủng hộ quỹ!

sutugia91, Gia Cát LượngOanQua đã thích.
  16. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Hiện tại trung gian giao dịch miễn phí chỉ gói gọn phần lớn ở Hoàn Mỹ và Hà Nội.

Mình là 1 thành viên của Sever MU Phục Hưng. Mình có ý kiến về vấn đề này như sau :

- Hiện tại Mu Phục Hưng không có Người trung gian, nên các giao dich toàn phải nhờ vả người uy tín. Rất dễ phát sinh tiêu cực và khó giải quyết khi có tranh chấp. Mình muốn mình sẽ đứng ra trung gian giao dịch cho Sever MUPH phí giai dịch 5% . Đặt cọc trước cho các Admin 1 số lượng Bạc hoặc VND nhất định.
    - Toàn bộ các vụ trung gian sẽ đựoc tổng hợp vào 1 Topic Theo dạng ví dụ : ( 10k Bạc phí trung gian là 500 bạc )
    - Mục đích : Đảm bảo được các giao dịch thông xuốt và an toàn.
    - Toàn bộ phí trung gian giao dich (5%) đó mình sẽ chuyển về cho Admin.

- Như vậy quỹ sẽ thêm phí trung gian của Sever Phục Hưng mà Sever lại đảm bảo được tính An Toàn và Thông xuốt của các Gia Dịch

AllerLordOanQua đã thích.
  17. Cảm ơn Anh ! em đang nhờ ADMin QBT thanh lý tất cả những gì có thể ở MUHN lấy bạc rồi chuyển luôn toàn bộ số bạc đó cho quỹ . Anh có thể giúp em được việc này thì càng tốt . nội dung em nói rõ ràng ở Tòa án binh HN tp ( ADMin cho biết lý do block tất cả các acc đăng ký bằng sdt 01234606556 ) Anh qua xem giup được cho em thì càng tốt .
    Cảm ơn anh trước nhé !

18. sutugia91 thích bài này.
  19. sutugia91 thích bài này.
  20. Thiên Thanh Hi

Quỹ ủng hộ mọi trường hợp, sẽ bao gồm bé nêu trên. Nếu các bạn muốn ủng hộ thêm cho bé thì cũng có thể gửi tiền.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi