8 về game Phản ánh về việc đấu giá.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 12345679, 6/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sự kiện đã đóng.
    còn nhiều vấn đề cần góp ý. nhưng vì lần đầu Fan ra event khủng lên còn nhiều điều phải góp ý nâng cấp và sửa chữa
    nhưng dù sao sư kiện đấu giá 2017 cũng thành công.
    đầu tiên xin chúc mừng các anh tài là chủ sở hữu của những vũ khí tối tân SSK k5 khảm 5 lửa của 7 chủng tộc
    (các bạn đừng hỏi nó có hơn VK thường không. Xin thưa hơn rất nhiều . vì thế mà Fan ra có 7 món VK giới hạn 7 chủng tộc - mỗi chủng tộc 1 cái,trừ Thương Thủ) đủ hiểu độ Hot nó ntn rồi
    xin góp ý kiến nho nhỏ với Fan và Mod @saivado1 như sau:
    nhằm đảm bảo trị giá của món đồ SSK trong sự kiện này mà các memr đã bỏ công sức, tiền của ra đê đấu giá món đồ đó
    - Món đồ SSK có hiểu ứng lung linh huyền ảo hơn so với những đồ thường khác ( nhìn thoáng qua là Phân biệt đc ngay)
    ...
    mới chỉ nghĩ ra đc 1 ý kiến góp ý với Fan là như vậy.ai có ý kiến hay nữa xin mời...^^

2. điêu vừa thôi có câu" 30 chưa phải là tết" mà =))

3. Hix câu đó là câu chuẩn đấy, còn nghĩa bóng của nó là để ám chỉ công việc sắp thành mà có biến thui. E ở đây ý nói đó là sự hiển nhiên,giống như cái cửa là để đi vào đi ra ấy ạ.

cauchuong1 thích bài này.
  4. Bố fan cug ko làm đc đâu ông bạn à

5. hôm nghe ông bạn mình nói... nghĩ cũng đúng =)) SSK 5 lửa là khắc tinh của pên Thủ ^^

ConBuom thích bài này.
  6. Đồ sk chứ k phải ex sk. Lung linh vào mắt

ConBuom thích bài này.
  7. Cho nó có màu hường , đảm bảo nổi luôn:))

8. Đề nghị thằng bạn thôi, không được ấm ức cái gì?
    Từ đầu anh có thích đấu giá ... gì đâu? Cắm game cho vui mà, còn mà anh đấu giá thì anh cho cả DL và tổng các acc 2k lần vào rồi.

ConBuom, Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
  9. Hợp lý mà!

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Kể ra cái lưỡi không xương thật =)), thái độ thay đổi 360*

Bợm., HighElf, ConBuom2 người khác đã thích.
  11. mấy chế nãy giỏi thật
    cái méo gì cũng nghĩ ra đc
    mình thì ko biết cách diễn đạt và nc như mấy chế này
    quá chi là ....... =))

12. các commen trên ko hiểu fan già có đoc hay ko đọc hây đọc 1 ít rồi ra đóng gạch? Cảm giác Fan già ngày 1 bỏ bê ae, ko quan tâm đến đứa con nuôi ông lớn và vợ con ông từng ngày rồi.

Nhật ThăngConBuom đã thích.
  13. Giống chơi liêng bài to có ngân hàng đứng cạnh nhẩy

14. Tiêu đề hoành tráng.
    Vào đề dẫn dắt.
    Cuối cùng lạc mẹ nó đề.
    Hoang tưởng.

Phê, ConBuom, Galardo2 người khác đã thích.
  15. 5 lửa có nghĩa là hiệu ứng khói nghi ngút nhỉ^^

le duc, ConBuom, b0y_s0k2 người khác đã thích.
  16. ^^ 5 lửa k5 chắc 1 món x3 dame ^^

ConBuom thích bài này.
  17. Hay đấy, đồ trị giá hàng chục triệu nó phải ntn chứ. Có lẽ nên cho thành màu đỏ và khói lửa nhẹ xung quanh.
    @: Fan lại đc thêm vài ngàn tỷ zen từ việc xem đồ cũng nên. Mình là mình rất thích xem

ConBuom thích bài này.
  18. Fan ko làm đc mà cũng ko làm đâu vì sẽ lộ hàng,
    Nhớ cái ss8 lên ss11 âm thầm hủy mũi tên Elf 5 lửa rồi im bặt tăm.
    ai biết ngày mai sẽ đc đấu giá set đồ socket siêu máu 5khe siêu pc 5khe hay sieu 30% nội lực đều 5 dòng 5 món hệt nhau (hoặc 6 món hệt nhau cả khiên). Nói chung vô số đồ ra nữa chúng ta cần trâu bò cày cuốc hơn để có nhiều poỉn dư hơn thế nữa.
    Like gì mà like, ngủ đi.

Last edited: 8/2/17
  19. Nói thật ra bây h phải vậy thôi, bên team các bạn vốn đã pro rồi hơn nữa toàn acc top ten là đằng khác 1 1 sao bên mình win đc. Trc đây đã vậy bây h 1 acc của team các bạn gấp đôi giá trị 1 acc team bên mình cơ mà, như 1Fat đấy cầm thêm cái kiếm 60m thì khác nào 2 đánh 1 đâu, bên mình yếu hơn nên lựa chọn theo cách chiến đấu của loài kiến thôi. Đừng nói 1 1 làm gì bên mình ko dám đâu à nha:)

Bợm. thích bài này.
  20. sắp có full ssk chăng

YeuVoNgoConBuom đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi