8 về game Phản ánh về việc đấu giá.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 12345679, 6/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko, riêng e lại khác. Kinh doanh trên thân xác thằng khác chứ dại gì nằm trên người bọn đó.
    E làm nghề này e hiểu chứ.;))

ConBuom, Bợm., HighElf3 người khác đã thích.
  2. thì game chia làm 2 phe. mà đã là 2 phe thì đâu có phân biệt bao nhiêu với bao nhiêu. bên ý cũng có thể tổ chức đàn kiến to hơn mà.

3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thôi đi, lửa gần rơm lâu ngày cũng bén.
    Làm *** gì có thằng nào tự nhận mình xăng pha nhớt, tự thổ lộ sở thích thụt đít của mình.... Nhà nước thì công nhận rồi đấy nhưng các cậu vẫn còn ngại thổ lộ, thôi nhận đi em.

Galardo, ConBuom, Bợm.4 người khác đã thích.
  4. vậy mới nói : 1 ngôi sao không sáng được cả bầu trời. 1 người mạnh ko thể bằng 1 tập thể mạnh. độ chịu chơi bên ý có thừa acc top có thừa nhưng đơn lẻ chỉ 1 cánh én ko mang được xuân về.
    P/S : tôi ko thù gét phe đối địch cả ae pk vui ( mặc dù tôi ít time onli game ) nhưng vì chúng ta ở 2 phe chiến tuyến lên cứ gặp là phải phang thôi

5. chúng ta có quen nhau ko nhỉ ?

6. E cũng ko cãi làm gì. Vì cãi thì lại bảo cùn. Thôi. Mình chân chính thì tự mình hiểu thôi.
    E sống vì chữ nghĩa nhiều lắm. Ko thì e đã cho a vs a hưng vào đời rồi. Trên này e biết mấy mối toàn u40 thích zai trắng trẻo. Hôm có cho xem qua ảnh của 2 a thì thấy mấy lão đấy cũng ưng lắm. Trả giá a 3m/ shot. A hưng thì 5m/shot vì còn trinh. Mà e từ chối khéo. Đấy tiền cũng quan trọng thật đấy nhưng e ko thiếu đến mức bán rẻ trinh tiết của ae ạ.

7. thôi giải tán
    lấn sân quá rồi
    1 phiếu cho @YeuVoNgo
    up

8. Sao lại bắt đầu chuyển sang Topic giáo dục giới tính thế nhỉ, có nhầm Forum không :(
    Bắt chiếc Chuột, úp Ngố phát

9. Account nguyenbao top 1 point dư, nói chung năm nay cũng như mọi năm thôi 30 là tết. Mùng 1 thì để xông nhà. Chắc ko có gì khác cả.

10. Kén cá chọn canh thì lại phải là kiểu bật list xong chọn phim mất 30 phút (Xong quay quay khoảng 3 cái là .. ra)

Nhật Thăng, ConBuomshanghai đã thích.
  11. Theo em thì chả việc gì phải lên phong thần 6 tháng, cứ trừ hết dư rồi ấn cho con kiếm, cái gậy, cái cung ở hòm đồ.
    Dùng hay không thì mặc ... kệ mày.

12. a thích ý kiến của chú. cho hàng theo acc. =))

Galardohieujapan đã thích.
  13. Theo acc thì không được, vì vấn đề sẽ là "theo acc nào ?"
    Anh nhớ vụ gì mà cái ông bên văn phòng luật, RL từ DL sang MG xong mất hết đồ, cuối cùng cũng được trả lại hẳn 1 con cánh DL với 1 cái gậy MG siêu khủng theo acc không :D :D :D

Bợm., YeuVoNgoshanghai đã thích.
  14. ah, ah. a nhớ rồi=))=))=))

Bợm., PhêYeuVoNgo đã thích.
  15. Khiếp thằng Hưng nó có giá thế cơ à =)) thế mấy lần nó phơi phới mời gọi ra a chẳng để ý gì luôn.
    Nói là anh không phải như Hưng nghĩ đâu nhá, ae chơi với nhau trém gió cho vui. Chú đừng có nghĩ a bậy bạ thế lọ thế kia với chú, mất quan điểm
    Thế là từ hôm đấy nó cũng chẳng nói chẳng rằng gì nữa, cứ thấy ở topic nào là nó báo cáo lên cũng ngại.
    Tiện đây cũng tâm sự 1 tý cho ae hiểu không lại bảo thế lọ thế chai ;;)
    Hưng có thể thế lọ thế kia với Hà ( ae tụ tập hát hò 2 thằng kéo tay nhau ra hành lang tâm sự ) hay bắng nhắng với Trúc quỳ gì đó không quan tâm đâu :P
    AE cứ nóí thế làm mọi ng hiểu nhầm chết =)) Hưng nó lại sướng trong lòng =))

16. Hết tết rồi =))
    Đó cứ thế cho thoải mái ;;)

Thảo Anh thích bài này.
  17. 00.PNG

mọi người dừng tại đây thôi chứ nó đã hót rồi có cái tôp tố cáo lại thành cái top lăng xê quảng cáo rồi thành hàng siêu nóng MUHN, siêu sốc kết thì đã là siêu sốc rồi giờ Top về Ngố hót hơn cả top siêu sốc két thế này là ko ổn :.D.
    dự tính con số
    160/162 ~ 99% thừa nhận là nhận đc gậy Quỷ Vương rồi, Nhưng cuộc sống ko giống cuộc đời còn nhiều cái tế nhị hok nhận đc vì lí do a,b,c tế nhị thì cũng nên vui lòng như ko có chuyện gì nhé @YeuVoNgo, Người lớn mà, chơi vui vẻ thôi, mỗi cái là chưa vợ thì tính sau.:))

18. Cái vấn đề tế nhị thì ngoài cs ko mói làm gì. Nói ra lại sợ ngại.
    Còn trên dd này thì khác hẳn. Chưa chắc đã biết mặt nhau. Có thể thổ lộ vấn đề thầm kín để ae còn có hướng giải quyết. Ko để lâu lại bế tắc kiểu như tắc ống dẫn tinh mà ngại đi khám thì chết @Bợm. Nhủy:))

19. Thâm thuý vcc =))

20. HIx đại gia cũng mượn luôn, thấy bảo giabao còn cắm fan lấy bạc để bán mua phong nhi. Âu cũng là đại gia.

Bợm. thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi