8 về game Phản ánh về việc đấu giá.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 12345679, 6/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chế đang mong đợi gì thế =))=))

YeuVoNgo thích bài này.
  2. Cứ cẩn thận thế cho chắc, không chơi nó xong gặp vận ra ngoài dính quả đinh thì dắt bộ nhọc =))

3. Tôi chả mong gì vì rất vui có người đấu giá hơn đỡ phí cái acc.mừng rơi nước mắt

YeuVoNgo thích bài này.
  4. thấy bảo con Wave chiến của a cả có tính năng chống đinh đấy. ;))

5. NĂM nay dễ sẽ là năm của Google :D

YeuVoNgomrdoan189 đã thích.
  6. Cần lắm một đường link anh H à =))=))=))

Thảo Anh thích bài này.
  7. Không biết chừng trên người toàn full đồ "chống thính" và "chống dính" =))
    Em add facebook lâu ngày mà tuyệt đối không thấy like ảnh gái với theo dõi rau cỏ ;))
    Hoặc là có vấn đề về giới tính, hoặc là âm thầm có facebook thứ 2, chứ với "trí tuệ" này em tuyệt đối không tin là ngố với cả thanh niên mẫu mực !!

ConBuom, Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
  8. Cái này gọi là khôn khéo lách luật chứ ko hề sai phạm điều gì, cũng giống như đua guil, đua top tháng thôi :)

9. Người ta có đầu óc,. nghĩ tới những vấn đề có thể lách, lươn, lẹo :)) thì phải công nhận năng lực người ta đi, chứ ghen ghét làm gì

10. sẽ ko có chuyện đó đâu chắc hôm nay fan sẽ trả thưởng và phế võ công các acc thắng đấu giá. ai bỏ cuộc ko nhận giải thì acc dk đấu giá sẽ lên phong thần 6 tháng :D

YeuVoNgo, Judastheclub7989 đã thích.
  11. Mẫu mực cái khỉ gì e. Kén cá chọn canh lắm.
    Kiểu như mấy thanh niên Japan đó. Trình độ học vấn cao nhưng ko có time tán gái.
    Tối về xem JAV , toàn các e ngon. Quay ra cs thì than ôi. Ko đc như mấy ẻm trên JAV.
    Thôi lại úp mặt vào màn hình xục sạo quay tay. ;))

ConBuom, Bợm.YeuVoNgo đã thích.
  12. mô kích quá bác bợm ơi :))

ConBuom, HighElfBợm. đã thích.
  13. Chiêu mô kích ăn thẻ của bợm đối với cả ngố bây giờ không còn hiệu quả rồi :D

14. Hôm trc tết hai thằng làm can 5 lít uống chung r nó ngấm đến h nên vẫn đang xoắn

15. Chuyện thẻ giờ chỉ là dĩ vãng thôi a.
    A có tin là nếu a mà đọc đc sms vs inbox của 2 lão đó nhắn cho nhau chắc a cũng phải khiếp về độ mùi mẫn từng câu chữ đấy;))

16. bác như mod ấy nhỉ,tin nhắn của 2 lão đó mà bác cũng đọc đc cơ ak
    hay là trong đó cũng có bác :))

17. Ý, làm gì có đâu.
    E chân chính, bố trẻ con rồi. Ai lại làm mấy cái trò bậy bạ thế.
    Chỉ là tình cờ đọc đc thôi.

18. 160a2cb2db5cb355cd005255ddf58fd0.jpg uh thì cứ cho văn vở. mình thích thì mình văn thôi. bạn cấm được ah :))
    chả có gì phải sợ game là game còn liên quan tiền bạc thì phải tính toán cho kỹ mình lương lao động phổ thông việt nam. lên ko thể như các bạn trời tây dc.
    P/s : ảnh ko phải để khoe , núi cao có núi cao hơn. chỉ để bạn hiểu ko có ji là chắc chắn 100%
    ta hơn người cái này thì sẽ thua người cái khác làm ji có ai cái ji cũng nhất .

Last edited: 7/2/17
    theclub7989Bợm. đã thích.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đầy thằng lấy vợ đẻ con chỉ để che đậy giới tính xăng pha nhớt của mình

20. Vương Quyền

Vương Quyền Chiến Binh

Bác hôm qua ko vào cứu e. Thằng znighlifez vs versace nó pk e kinh quá.

timlainiemvui, YeuVoNgoBợm. đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi