8 về game Phản ánh về việc đấu giá.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 12345679, 6/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cần lắm 1 kèo cho ae theo dõi, nhàn rỗi vì mấy chế dạo này bận đấu giá nên không có hào hứng trong game =))=))=))

2. Là dt 1/1 đó

Em Về Đi thích bài này.
  3. giá thì cứ theo giá fan thôi đấu trường arena fan quy định chính chủ chết mất 300k zen ko chính chủ mất 500k zen cứ thế mà chơi :D

Nhật ThăngBoy8xHD đã thích.
  4. Có vẻ 1 số bác k hài lòng nhỉ :)).
    Các bác cứ đọc thật kỹ từng comment vào ạ.
    Fan nói rõ thế mà:

5. 1Fat dạo này để P online có vẻ không cân kèo với mấy thanh niên bên kia :( hơi nhụt chí cho ae GG khi các Old member lần lượt bán Acc. Lãnh đạo lại G đi đại ca ơi

6. chú là khôn nhất cái MU này kakka nếu ăn Quỷ Vương 5lửa thì chú là hời nhất :D

Em Về Đi, Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
  7. Ý ng ta muốn solo ăn bạc hoặc tiền mặt đó. A không chơi hoặc thua thì chịu đi ;))

Em Về Đi, Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
  8. Ôi vãi cả a tôi :P

9. thì lên arena chúng ta gặp nhau cứ lao vào nhau pk thôi tôi lao vào chọc bạn bạn lao vào chọc tôi vậy là 1 1 mà. còn kh
    oh hoa ra là bạc hay tiền mặt :D a thì cứ đấu trường arena mà chơi bạc hay tiền mặt làm ji tốn kém cứ lên arena cứ giá fan mà chơi :D

Nhật Thăng, YeuVoNgoBợm. đã thích.
  10. Hịc, Em comment nốt rồi em ngủ đây ạ.
    Các bác đã đọc từng Cm (centimet) comment trong topic đấu giá chưa ạ?
    Hay chỉ tự tin vác tổng điểm >53k vào đấu giá rồi bị thua rồi tố cáo nọ tố cáo kia.

E giải trình như sau:
    - Trước lúc 22h em có sms, và comment vào lúc 23h58ph là hợp lệ.
    - Vì anh Fan có nói như sau:
    + Do đó chỉ cần SMS và làm theo thôi ạ.

- Và bác saivado1 có nhắc nhở 1 member đấu giá như ảnh:

- E là chủ 2 acc của 2 char trên, e thấy nó rs 2k1 em relife để lấy Point dư.
    sau khi relife Char KhoiYNgoc có 27k dư chứ k phải 20k dư.
    Vậy như bác saivado1 nói ở trên thì đương nhiên e phải comment đính chính lại cho đúng quy định.

- Tóm lại: Em không làm gì sai, gian lận hay gì cả, vì tất cả đều đúng luật, không vi phạm gì dù là lỗi nhỏ.
    vẫn đúng giờ.

P/s: Mà e có xích mích gì với các bác đâu nhể, sao mà căng thế.

11. Mu cũng có cả đấu trường, cà thách đấu. Đâu chỉ có arena :))
    Ai cũng có sở trường sở đoảng nhẩy :P

Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
  12. Ngta làm đứng chứ sai đâu mà phản ánh?? Phải nói. Là ngta cao tay hơn

13. a có nói chỉ có đấu trường arena đâu :D vấn đề là a thích đấu trường arena đông vui nhộn nhịp . người khác có thể ko thích kệ mỗi người 1 sở thích :D . 1fat thích solo bằng bạc hay tiền mặt , anh lại chỉ thích giá fan ( chính chủ chết 300k zen ko chính chủ 500k zen ) mà khi vì cái thích của mình thì ai cũng đầu tư nhiều cho nó :D như a đầu tư đầy cave arena vì bãi nhiều quá mà hi hi

14. văn vờ lờ :)) k tự tin solo ĐT kiếm bạc thì nói ra cho nó nhanh. lại còn đấu trường arena :))) trẩu nắm :D:D

15. Thôi kệ đi Bro, đàn đúm quen rồi nên 1 1 cũng hơi rét tí thôi

16. Thế thì ADM liệt kê acc và tổng poi đấu giá ra để làm chò đùa a ???
    Thứ 1 liệt kê acc và poi đấu giá công khai để cho tất cả những ai tham gia đấu giá lương sức mình mà chọn món đồ phù hơp.
    Thư 2 liệt kê ra để tránh trường hơp không có tài sản vào đấu giá bừa bãi.
    Thứ 3 Để không có trường hợp gian lận như trên.

Boy8xHD thích bài này.
  17. thôi. mấy ông k chịu đọc kỷ thì chịu đi chứ. chấp nhận số phận đi nào các bạn

18. Biến căng, yêu cầu Garena khoá acc 1 ngàn năm vì tội ăn ở không hòa đồng, bị người khác ghét =))=))

19. nó yếu thì nhận mẹ là yếu đi. văn nhiều vở lắm. mệt [-X[-X

20. Nhà NG ta có DK thì họ chơi ......
    Dùng hàng full k5 2 băng lâu rồi cũng chán
    Nên có dịp tốt ng ta bỏ tiền bạc để lên đời hàng độc và khủng hơn thôi.... ví dụ ảnh nghèo làm tháng 5tr thì 5>10 tr nó có giá
    Còn ng ta thánh làm mấy ng ta làm tháng
    5>10 nghìn $ thì vài trục củ VND đáng j....
    Dù sao cũng chúc mừng mọi ng đã trúng giải đợt đấu giá vừa qua
    Ai có DK thì thể hiện ở top đấu giá .... còn ai ko có DK biết phận đứng ngoài coi .... chứ ko nên lập top bình luận lo chuyện bao đồng làm loãng giá trị về mọi mặt....

Em Về Đithanhdong2017 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi