8 về game Phản ánh về việc đấu giá.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 12345679, 6/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 12345679

12345679 Cư Dân

Mong ADMIN làm đúng luật

Các file đính kèm:

2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

dù đúng cũng ko được. tóp cao hơn mà

Nhật Thăng thích bài này.
  3. tôi làm gì có hi vọng mà bạn chụp ảnh làm gì :D

4. Mr.Nôbita

admin làm việc đúng với ace thì mới tồn tại lâu như thế. đâu phải lo

5. 12345679

12345679 Cư Dân

thêm nữa nhé

Các file đính kèm:

6. xin phep @fantasymc cung như mod.mjh xin lập cái top cho ae chém gió thảo luận chút mong Mod đừng khóa top :D
    Vậy là cuộc chiên 7 mon SSK đã đến hồi kết.nóng bỏng nhất vẫn là cuộc chiến của 3 tộc qb dl dk.Theo nhận định ban đầu của giới chuyên môn cũng như các chuyên gia binh luận game thi đây sẽ là cuộc chiến khô mmá của Liên minh BatTu Onelove đứng đầu là @Judas vs @timlainiemvui .phía bên kiâ chiến tuyến là @1fat vs @xuananhcz .ngay tù đầu 2 bên đều tung rất nhiều đòn hỏa mù nhằm làm đối phương hoang mang.
    Tiêu biểu nhât là liên tục có top bán mg top1 sever TraiToLai do @Văn Hải lập nhưng liên tục bị @timlainiemvui vào phản đối có lẽ vì lẽ đó mà ae phía bên kia đã quyết định se 1 đấm hạ nốc ao đối thủ.nên đã mở két chiêu mộ 2 Tân Binh rất khủng là zPhongNhi 102du vs NightMare 59k dư về vs đội mjh nhằm khơi mào cuộc chiến Kim Tiền giữa 2 bên
    Nhưng kết quả rất bất ngờ khi Liên mih BatTu k hề tham gia đấu giá.chỉ đấu duy nhât Nỏ Quỷ.Điều này có lẽ khiến toàn bộ ae Bên kia rất ngỡ ngàng có lẽ thêm cả bàng hoàng.
    Theo ước tinh Thiên Phong Kiếm của 1Fat có gia khoang 55m.Qtss của Đại Gia Xuân ánh cũng ngót nghét 35m.chưa tính tơi Vuốt Huyết Long của nhân vât bố già vs giá trị xấp xỉ cũng 20m
    Sau cuộc đấu giá này hy vong rang sau khi dc trang bị hàng loạt vũ khí nóng thì arena sẽ trở lên nhộn nhịp hơn như cái thuở SS6 ae hằng ao ước.Hy Vọng Sau khi có Hàng nóng ae se chăm chỉ onl pk hơn để kích cầu gâme phát triển cũng như tạo niềm vui cho mọi ng để acc top lại lên giá

7. vấn đề là,nếu ngta đấu giá được thì Fan mới có quyền xử lý nhá bạn.còn ngta xịt thi gần như là k liên quan

8. tất nhiên là xịt rồi
    mỗi chủng tộc chỉ dc 1 món thôi
    mà DK thì có 1Fat đấu giá 497k điểm thì bố thằng nào ăn dc nữa :D

9. Nói chung là đợi cái mới cái lạ ở phút chót thôi =)) Và cuối cùng cũng cười đa'i ra quần với ông Chí Phèo.

10. Mr.Nôbita

các thánh được giải thì show hàng +1 dame và 15 dame đc nhiêu nhá

YeuVoNgo thích bài này.
  11. theo gia cát dự chẵc lien mih BatTu làm tn để khuyến khích ae bên kia có động lục lên ảena pk.chứ cầm hàng nóng mà cắm nonpk thi cũng chán

Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
  12. vấn đề ko phải là ko ai ăn được :D mà là...... họ có tiền họ có quyền . a ko bàn luận. hihi

13. chả hiểu tn chứ luc thấy ae bên kai trả giá qtss vs vuốt.thằng @Văn Hải vs @theclub7989 n ăn mừng như bắt dc vàng ý

Nhật Thăng, theclub7989YeuVoNgo đã thích.
  14. Đánh bóng tên tuổi là chủ yếu =)) vì thấy hải bánh kêu nhiều tiền lắm của . Muốn thử xem hải bánh tiền nhiều đến đâu cơ mà thất vọng .

15. 1- Do hôm nay em Relife Char MG KhoiYNgoc nên số Point dư hiện tại là: 27000 point dư.
    Do bác @saivado1 có nhắc nhở @Vì Đó Là Em ở #20 như ảnh dưới là đấu giá sai point dư:Nên em bổ sung và đính chính lại Lượt đấu giá của em là:

"Tôi chủ 2 nhân vật tên SuolVuiVe (có 27520 point dư) và KhoiYNgoc (có 27000 point dư): trả giá 54520 điểm đấu giá cho vũ khí Mệnh Kiếm (Luck có tuyệt chiêu) khảm 5 dòng tấn công socket khuôn 5 giống nhau là Lửa Lv/14 phụ trội stc +11 của chủng tộc Magic Gladiator."

Đã sms từ rất sớm và giờ là comment cuối cùng (và trước 24h 6/2/2017), vẫn tuân thủ không bỏ cuộc
    Thớt đã soi thì phải soi đối tượng này này.đăng ký k đúng vs thông tin trả giá :V

16. Nhầm nhé a ko hề định đấu giá món nào hihi. Chứ với mấy ông tướng thích thể hiện thì ko có tuổi với mềnh hihi.

17. Hải bánh số 1 =))

18. bạn nên bit là mấy thằng nhiều tiền n tính toán lắm.k thế sao n giàu dc.ngoài trừ bọn buôn hàng Trắng hay Thỏ Phỉ.n thik vung tiền thể hiện độ choi
    mà e nói thật nếu về hêt BatTu thi khéo game đóng cửa.lúc ấy Fan lấy j nuôi gia đình

19. thi e nói chung như vậy .vi h game chỉ có 2 bên đối địch nhau.có thể do game dạo này nhàm chán khi 1 mjh bấttu chiếm hết bãi vip Ảena.nên các bác buông là để kích cầu game :))

Nhật ThăngJudas đã thích.
  20. các đại gia vung tay ghê quá. xin chúc mừng các chủ nhân tương lai của 7 món vũ khí ssk.
    hi vọng mình được cái gậy giác đấu-vũ khí ssk thứ 8 dành cho chủng tộc mg :)

Nhật ThăngYeuVoNgo đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi