Thắc mắc Phải chăng Thần Mã bị bệnh nan y

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi leevip, 4/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em cắm mg giật bas. Qb đứng chơi bên cạnh mà chỉ 2 ngày tụt gần 100t tm. Vl ad chơi dola thần chưởng

leevip thích bài này.
  2. bản này tm nhanh tụt máu, đồ nhanh hỏng, ngựa chim ji ji cũng đều nhanh hỏng hết ~~

leevip thích bài này.
  3. Cắm 30' ko có cave TM mất hơn nửa cọc máu x-(

leevip thích bài này.
  4. Ngày xưa TM mất ít máu là do có Mg cave BAS, quái chưa kịp mọc ra đã chết cmnr.
    Giờ quẩy rồng thì quái phải hiện mới trúng dame.
    Không tin cứ vào BC bãi sân rồng là biết.

leevip thích bài này.
  5. Mg dùng bas bảo kê mà còn tụt ầm ầm kìa thánh

leevip thích bài này.
  6. Nhìn thấy từ "ngày xưa" không ?

7. Bác dùng cave mg, cắm thì có khi nào chỉ dùng rồng quẩy qua đêm ko?

8. Chả nhẽ bản này mg ko có bas. Vấn đề ở đây ko nói riêng về quẩy rồng. Mà có dùng bas bảo kê đi nữa thì máu tụt vẫn nhanh.

leevip thích bài này.
  9. Giảm phí là hợp lý đó.
    Tốc đọ này hao quá.
    Ae k chịu nổi điện là tm lại xuống giá.

leevip thích bài này.
  10. DOLA thần chưởng :)) lại còn Thỏ thành tinh chứ không phải phục sinh nữa rồi! nghe mấy bác chém mà phê ^^
    nếu thế thì TM chảng mấy chốc lại xuống giá !

chym8xleevip đã thích.
  11. cứ mua cs thôi. tm giờ nhânh chết quá.

leevip thích bài này.
  12. thuyanh10022015

thuyanh10022015 Tân Thủ

nhjn cai arena ban mat vl

13. Bác sĩ đang chữa cho thần mã của họ chưa được đây, nên sao giúp bạn được =)). Nói chung là mua TM Cash Shop đi anh em.

leevip thích bài này.
  14. con rc cũng thế , tớ đi 1 chuyến arena thì bị tụt mất 20 tiết . mất nhanh hơn gấp 10 lần với bản ss8 .

leevip thích bài này.
  15. Qoai mọc ra không thể đánh ngay nó được đay là nguyên nhân chính trước qoái nó nhú đàu lên là chết bây giờ nó qoay qoay và mình vài phat mới chết
    Nguyen nhân dẫn đến mất sp tm chết hàng loạt thú pet đồ đạc nhanh hỏng như cá chết ngoài biển đông đắng

leevip thích bài này.
  16. vãi cả thần mã công max 65k agi mà qua 1 đêm mất 20 tiệt thần mã trả hiểu mà rõ là mg với soull đứng xung quanh. Thần mã xuông tiết nhanh quá a Fan xem the nao fix gium a e

TruongSoleevip đã thích.
  17. Em nhận ra là TM+6 bền hơn mua CS các bác ạ.

18. Nao nhiêu life cho đủ đàn rc vs mnn :))

19. em nó thiếu yếu tố đông máu đó là vitamin k bạn có thể bổ sung cho nó bằng cách tiêm hoặc ăn thức án giầu vtm k .. máu không đông nguy hiểm cho chị e phụ nữ lắm đấy

20. bác mang wing gì thế? MG ttd của t 9k agi mang sw3 15 quẩy rồng K3 1 ngày mất có 6 - 7 tiết chứ mấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi