Thắc mắc Phải chăng sv này đã có auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TomMai, 23/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình không biết gì về lập trình, nhưng mình suy nghĩ thế này. Với auto thao tác chuột và bàn phím thì có thể nhặt đồ, bán đồ, về vị trí cũ, chứ làm sao mà nhận diện pk đc hả bác.

huykennytocbacvjp đã thích.
  2. Ngon nhỉ a @TomMai kkkkk kiểu này đầu tư mới đc

Nhật Thăng thích bài này.
  3. Bây giờ mỗi hàng khủng cắm 1 bãi rồi sử dụng auto này, thì không biết Mu sẽ đi về đâu nhỉ.

Fantasy đã xem, không biết sẽ có câu trả lời cho anh em bớt hoang mang không?

4. @fantasymc a xem rồi nói 1 lời cho ae đỡ hoang mang nào

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái đặt nhận diện hình ảnh thì làm j chả dc hả bạn :))

6. Căng nhỉ :((

7. xuất sắc :v

8. upload_2018-9-23_16-58-0.png
    100% auto PK

Nhật ThăngTín Ngô đã thích.
  9. Auto pk xong auto rửa tội nữa. Định mệnh

Nhật Thăngzzbaokezz đã thích.
  10. Cũng may là mình nghỉ game rồi
    Thỉnh thoảng vào chửi nhau thôi chứ
    Time dành những thứ khác

11. Đề nghị @fantasymc điều tra làm rõ, nếu đúng là auto pk thì block account làm gương.

huykennyzzbaokezz đã thích.
  12. Cứ thế này thì chơi với rô bốt thôi

zzbaokezz thích bài này.
  13. G vodoi thì còn ai có bản Auto vào đây nữa.có 1 người trong G vodoi nói chẳng ai có bản auto PK ngoài 1 người.mình quên hok chụp đoạn chát lại.chắc cũng êm xuôi thôi vì của cán bộ mà :D

14. Mình cũng nghĩ thế, vì là cán bộ nên chắc cũng êm xuôi thôi. Gặp người khác chắc bay nick :V

zzbaokezz thích bài này.
  15. Hỏng rồi, arena vốn dĩ pk đã có auto quay lại vị trí cũ rồi, giờ còn tự pk lại thế này thì khác gì chơi với máy. Đề nghị @fantasymc xem xét khẩn trương.

Nhật Thăngzzbaokezz đã thích.
  16. Đề nghị Bác Fan khoá vĩnh viễn 2 acc Sum trong video lại
    Phải dăn đe những kẻ khác
    Lách luật dùng thiết bị hỗ trợ
    Bên ngoài .
    Thế này làm mất cân bằng trong game

huykenny thích bài này.
  17. mấy cái autu này thì ae ai cũng biết ai đang autu mà. chắc top bị họ ghét rồi :))

Pollo thích bài này.
  18. Mấy tháng coder :))

19. Có 126 người xem và chỉ có vài người cmt phản đối đủ để nhận thấy đôi nét về tâm lý anh em lúc này.
    1. Thờ ơ vì nghĩ rằng nó ko liên quan tới mình.
    2. Tầm nhìn ngắn
    3. Há miệng mắc quai vì quen biết hoặc vì 1 vài lý do khác ae tự hiểu.
    Các bạn đừng nghĩ tớ up lên đây vì lý do G tớ hay bản thân tớ bị auto PK cũng ko phải là để @fantasymc block 2 acc trên. Cái tớ muốn gửi đến Fan và ae nó khác. Đó là muốn ae thấy rằng auto PK đã dc thử nghiệm tại sv này rồi. ( vì sao là thử nghiệm tý sẽ nói sau )
    Cái tớ cần đó là ae mỗi người 1 câu gửi đến FAN để FAN có biện pháp và chế tài đặc biệt ngăn chặn tình trạng trên xảy ra trong tương lai. Vì theo mình biết các bản auto dạng thế này đã xuất hiện bên VQ khá lâu rồi. Và quan trọng hơn là không thể anti đc dạng auto này nên rất cần 1 biện pháp 1 chế tài nhằm ngăn chặn những người sau này sử dụng auto hoặc phần mềm can thiệp game.
    Các bạn ko lên tiếng phản đối thì 1 ngày ko xa các bạn sẽ là người hứng chịu hậu quả thôi ( có thể trực tiếp có thể gián tiếp )
    Quay lại vấn đề thử nghiệm : bên VQ thì auto dạng này ko còn gì là mới họ sử dụng rất nhiều mà adm ko có biện pháp gì. Nhưng sv HN thì chưa dùng vì có thể họ sợ sẽ bị block. Thế nên cần 1 ai đó dùng thử để đo phản ứng của ae game cũng như của FAN. Giống như các bạn lội qua sông ấy không biết nó nông hay sâu thì sẽ dùng cái gậy chọc xuống trước thăm dò.
    Các bạn phải lên tiếng ko cần là phải Block 2 acc trên kia nhưng muốn @fantasymc có biện pháp đảm bảo rằng sau này ko ai dám sử dụng những bản auto tương tự lần nữa. Tuy nhiên phản ứng của các bạn khá yếu ớt hoặc ko dám lên tiếng. Trong khi các toppic chém gió thì chém mạnh và ghê lắm.
    Buồn.

20. fan luôn âm thầm fix, bạn cứ đợi thử xem.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi