Góp ý Phải chăng box toà án đang thiếu người?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi topsoul, 7/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy có rất nhiều đơn ở box toà án nhưng không một đơn nào có dấu hiệu được giả quyết hoặc phản hồi của ADM ( trong đó có bài tố cáo của minh với đầy đủ chứng cứ). Mình cũng đã gửi SMS và tin nhăn trên diễn đàn cũng như yahoo của ADM. Mình tin cũng có nhiều người đã làm giống mình mà vẫn k có bất cứ phản hồi nào. Mình cũng đọc được một comment của một bạn nói mà mình chạnh lòng " nếu là sever Thần Long thì được giải quyết lâu rồi" phải chăng đúng là như thế? BQT muhn đã và đang dồn hết tam trí cho sever mới và bỏ be anh em trong sever HN?
    Buồn!

2. ù nâu nay thấy ít sử lý hơn

3. Ngon rồi, cái quan trọng nhât thì không có ai làm, nếu master vẫn chơi game thì chắc vấn đề của cậu đã đc giải quyết rồi, vấn đề nhức nhối nhất của game là đây mong BQT xem sét để game không có đất cho những thằng lừa đảo, nếu vụ này không giải quyết đc thì mình đảm bao 100% bọn lừa đảo sẽ tăng lên đáng kể mà có lừa được cũng không sợ vì không có ai giải quyết. lúc đấy thì IP cũng chả ăn thua là bao nhiêu.

4. Lừa đảo ngày càng nhiều mà không đơn nào được xử lý. Hơn nữatrước nay MUHN luôn là sever chủ chốt của Gamethuvn. vậy mà 1 box quan trọng như Toà Án lại không được quan tâm....

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Box Tòa không thiếu người, mà do tôi thông báo ngừng hỗ trợ tranh chấp đồ hơn 1 năm nay rồi, các bạn không chú ý thông tin nên không biết.

Đã có mọi công cụ cần thiết để bảo vệ account, không sử dụng mất đồ ráng chịu.

topsoul thích bài này.
  6. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

căn bản là ae chịu khó đọc quá nên k nhớ ấy mà.

7. Lừa đảo lảo lại được dịp tung hoành.lừa đuợc thì ngon,ko lừa đc cũng chả sao.

8. Vấn đề nnhức nhối đấy

9. lừa thế quái nào được khi chủ nhân không đưa mã ưu tiên cho kẻ khác

chuẩn không cần chỉnh . Ngu rán chịu TTH nói chí phải

10. Đúng là khi có IP và BH thì mất cắp đồ khi lộ pass là quá khó xảy ra, toàn lừa lòng tin của nhau thôi :-<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi