Góp ý Pha bắt trộm của admin rất hay

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maiyeu148, 12/9/23.

1. uh , Hà lấy được 2 năm rồi nhé chung

2. xin tác giả của clip ae

3. @tinhyeuMUHN ơi, tất cả những gì chúng nó nói về bạn đều là thật à, bùng tiền off với ae, lừa đảo trộm cắp..tiểu sử tâm thần..??? tớ còn tưởng ae bạn bè trêu nhau tí nhưng search những từ khóa đó ra thì bạn quả là vaicalol luôn ấy-*** hiểu kiểu gì :(

4. Anh hà định làm công an, k thèm làm công nhân samsung nữa. Làm công an đi bày kế cho admin bắt trộm

5. bạn ấy bảo bản thân là thành phần trí thức mà công nhân gì, nhưng nếu đúng như những gì ae đăng và nói trên diễn đàn thì thấy thành tích bất hảo cũng kha khá có thể gọi là bất lương ;p

6. Anh hà đang đi bốc phốt người khác mà.
    Anh hà mà thấy người chết đuối dễ dìm người ta chết luôn để lấy tiền mai táng.

7. ae biết bạn ấy chơi acc nào không, khả năng cả sever không ai biết

8. Nhiều acc clone, nhiều acc cỏ lắm. Nên k biết acc nào với acc nào.
    Đôi khi anh ấy mang acc người khác rao bán, đăng tin đâm bị thóc chọc gạo nên k biết đâu mà lần.

9. Có mguoonf là 1 trong các ae hôm vào nhà Bới Văn Hà

MayCuDeTao thích bài này.
  10. http://diendan.gamethuvn.net/threads/anh-em-o-thai-off-cai-nh.1046384/page-3
    đây thanh niên đi of rồi bùng tiền hát đây

11. Dấu hơn mèo dấu *** haha

12. Thành phận đáy xã hội đủ thứ hội tụ ở hà súc vật

13. Không những 2 đâu cả họ nhà nó luôn

14. lên phường uống nước chè

15. Trí thức cái đuỵt gì, giỏi lắm không phải công nhân thì cũng là thằng nhân viên đi làm thuê, ăn nói thì bố láo bố toét, 10 phần 0 phần sự thật. Thái độ thì lấc ca lấc cấc, chọc ngoáy người khác.
    Túm được cứ đánh ch..ết cái cm nó đi. Thương xót làm gì cái loại này.
    Nó nổ địa chỉ hẹn xong tôi ra thì có dám thò mặt lol ra đâu.
    Bố con ch/ó.

tungkuteneutehyk7 đã thích.
  16. 9 bỏ vào mồm đi bạn. Thời đại này ai đi đánh nhau. Lỡ tay đánh nhau 11% thương tích rồi đi xin người ta k xong đâu :(
    Còn chưa kể máu dồn lên não xảy ra án mạng thì...

Powerlifter thích bài này.
  17. Tiện đây cũng nói với bạn Hà vài câu:
    - Bạn bỏ kiểu đâm bị thóc, chọc bị gạo; ghen ăn tức ở với người khác đi. Sống sẽ thanh than hơn đấy, game nó là một góc của cuộc sống thôi. Đừng để nó là hình chiếu của cuộc sống của bạn.
    - Mình với bạn cũng chẳng va chạm gì:
    + Vài lần giao dịch mua acc (bạn thích dàn cầy rác ngon, bổ, rẻ, nhiều ruub, nhiều ngọc trong acc đợt mình còn cầy rác... Bạn nghĩ bạn có lợi nên bạn ck tiền cho mình để mua), sau bạn thấy acc mình rút bớt ngọc, ruub ra (dĩ nhiên mình bán acc rác theo lô, k thể để nhiều ngọc, ruub trong acc như vậy được). Thuận mua vừa bán, ae vui vẻ, bạn k mua mình send lại tiền k thiếu 1đ.
    - Bạn nói bạn mua máy tính, mình tư vấn cấu hình đầy đủ; nói có dàn máy cũ k dùng tối ưu về giá và hiệu năng hơn, bạn có thể tham khảo. Ae vẫn vui vẻ.
    - Bạn nói cần cài phần mềm, tối ưu máy; ok mình giúp, còn nâng cao và các cái khác cần tối ưu sâu (cái đó bạn phải trả phí, k có gì là miễn phí khi một người phải bỏ sức bỏ công nhiều)... Ae vẫn vui vẻ.
    Nhưng sau các sự việc đó mình thấy Hà rất xấu tính (thật sự đấy), cái gì xong là xong. Chứ k nên mang sự ích kỉ, đố kị của mình đi chọc ngoáy người khác.
    Mình với Hà gặp nhau từ thời sv, đạp xe đạp đi học... Tới bây giờ Hà chắc đủ biết tính cách mình ntn rồi. Tự suy nghĩ nhé.

MasterPieXoneFM đã thích.
  18. haizz buồn cho bạn Hà, các cụ bảo rồi trời tuyệt đường người còn có đường sống, nhưng tự mình tìm chết thì hết cứu chỉ sợ cái tính cách ấy nó ảnh hưởng đến cuộc đời bạn quá nhiều, có thể cuộc sống thường ngày bạn không dám bộc lộ hết nhưng với môi trường game này thì thể hiện quá rõ và đầy đủ bản chất rồi

neutehyk7 thích bài này.
  19. Mẹ nó còn phải nhận có thằng con Tâm Thần thì bạn hiểu sự đau đớn đến nhường nào rồi đó. Nói thế nói nữa cũng chỉ là đàn gảy tai trâi thôi

neutehyk7 thích bài này.
  20. Hà chơi thần long

Cả nhóm nó ghét

Đăng bài kêu nghỉ game từ đời mà onl