Góp ý Pha bắt trộm của admin rất hay

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maiyeu148, 12/9/23.

1. anh vũng tàu đâu nhỉ có ở đây ko

2. tri thức thì bạn nên nói lời cảm ơn chứ, ok chỉ là thừa nhận điều tớ nói đúng thôi, còn bạn không biết ơn khi người ta đã có lòng với bạn...thế này thì cứ bạn ở đâu tớ ghim link ở đấy ahihi

3. Thằng chủ tóp trộm cắp lại còn chó chê mèo lắm lông
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/admin-vao-giup-em-voi.734436/

MayCuDeTao thích bài này.
  4. Nói thì hay lămms nhưng tao thấy mày nên dừng lại để bố mẹ mày thanh thản
    Chứ ngta đến nhà phải xin cho thằng con tâm thần thì khổ lắm rồi

5. Dự là tên đó có khoảng 20 id diễn đàn, kèm vài trăm tài khoản FB/ZALO, số TK bank,...

3012 thích bài này.
  6. Buổi sáng nhờ vả còn rất vui vẻ, hạ giọng cửa dưới. Buổi chiều khi đã xong xuôi, chơi kiểu "qua sông đấm b**i` vào sóng", sẵn sàng ném c*t' vào mặt bạn luôn. :))
    Thấy ng# hơn mình là ghen ăn tức ở. :))
    Nó là một dạng điển hình đó bạn.

7. Mẹ Hà nói “ Sao thằng này nhà bác nó chơi chủng kiểu gì ấy “ vừa vuốt tóc bên tai vừa nhìn ra ngoài cửa “ . Khổ thân bác khi gặp phải đứa con như Hà

8. Bới Văn Hà có thấy cái bàn quen không
    Để bố mẹ mày được THANH THẢN đi

Các file đính kèm:

9. Dù bất kể chuyện gì nếu là người đàn ông, có thể động đc vào họ nhưng nếu động vào bố mẹ con cái họ thì máu sẽ rơi.

Tôi khẳng định điều đó. Đừng mang bố mẹ Hà ra đây nữa

10. Đấy là với người khác còn với Bới Văn Hà nó lại là ở cái khái niệm khác bạn ạ

11. Nếu nó biết ai làm ng đó chịu thì tốt nhất đừng ghen ăn tức ở, đi trọc ngoáy người #.

12. Thực ra rất đơn giản. Bạn ấy cứ bthuong, mua bán giao dịch sòng phẳng. Kể cả kỳ kèo âu cũng là cái lẽ thường thuận mua vừa bán thì ai nói làm gì. Đây cứ thích đâm chọc người ta mới ghét. Mà một hai người nói còn bảo ae thành kiến-phiến diện. Đây biết bao nhiêu người nói. Suy cho cùng tiêu cực là thế nhưng tích cực là nó ngấm cmn vào máu r, có nói thế nói nữa-bố mẹ có xin thế xin nữa bạn ấy vẫn vậy thôi nên nhiều lúc ae rộng lượng với bạn ấy một tý. Chấp làm gì

13. Bạn nói lại đúng chấp làm gì
    Vì khi mình bị chó cắn thì lấy gậy đập nó chứ ai đi cắn lại nó đâu haha

14. tk
    tung.jpg nó đây lừa anh 3m

15. tk Vũ Thanh Tùng đó lương thiện ko muốn. đi lừa đảo

16. Ảnh này cắt từ clip ra à? Làm thế Hà Samsung nó giật mình đấy

17. Có clip rồi Bới Văn Hà lặn mẹ nó rồi

18. Bản chất của anh Hà là lươn lẹo, ghen ăn tức ở. Hơn 30t rồi như vậy bảo sao không có người yêu.

19. anh có vợ rồi em yêu ơi
    còn khánh sam sung vợ bỏ anh ko chấp , xong lấy vk 2 làm sing mom , nuôi con thằng khác

20. Hà lấy v rồi á?