Thắc mắc Pen thủ DL,DK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KimPhuc, 14/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình mới chơi SV này,chưa hiểu cái Pen thủ của DL,DK nó kích ứng thế nào mà sao thủ trâu và đắt vậy,1 cái pen hỏi giá toàn 33 với 34m

Rồi nữa những DK,DL top toàn thấy chơi 2 ring ssk+1 pen thủ mà ko phải là pen ssk + 2 Ring thủ
    Ae chơi lâu năm thông hộ mình cái

2. 1. pen thủ nó trâu nên nó đắt
    2. DK , DL ko co ring thủ

KimPhuc thích bài này.
  3. Ví dụ nếu ko mặc đồ gì thì bạn bị đánh mất 1tr máu, khi mặc đủ sét +15 3 max GC 9%+ khiên 3max GC 9% thì bạn mất =1tr-(13*6)*1tr=140k mau, khi đeo Pen thủ thì thêm 8% gst, lúc ấy máu bạn mất là =1tr-(13*6+8)*1tr=60K máu, nếu bạn đeo Pen thủ thì nó gảm hơn 50% sát thương

kecodocczsusu2608 đã thích.
  4. Minh chưa biết sao nó trâu thế,pen thủ thì nhìn các khe sk thì cũng chỉ như 1 món sk k5 thôi mà

5. 8% giảm sát thương của pen thủ nó tính kiểu khác .

KimPhuc thích bài này.
  6. Đấy,cái này chưa rõ tính thế nào

7. hỏi admin ấy :)) . ko có tiền mua nên ko quan tâm lắm.

8. Pen thủ DK-DL là hàng dành cho game thủ ít tiền. Nhiều tiền dùng pen + ring CÔNG SSK. Quá nhiều tiền thì cả Pen thủ lẫn pen + ring CÔNG SSK. Không có tiền thì thuộc hàng hay thắc mắc tìm hiểu :))

9. Bạn đọc ký tiêu đề giúp mình nhé
    Biết thì trả lời,ko biết thì ko cần phải comment thế này nhé

10. tiện thể top của bác cho em hỏi các pro là pen thủ 3nc, 4nc, 5nc có khác biệt nhau nhiều không ạ hay là như nhau ạ

11. Bạn mua về trải nghiệm là hiểu mọ vấn đề mà! :)

KimPhuc thích bài này.
  12. Đã ngu nói cho lại còn bày đặt học người khôn lên giọng kiểu này, ở đời nói một phải hiểu 10 nghe con zai

13. thằng nc ngu :v

14. Tính vào wing thì phải . tổng vào 88% chưa tính đồ và pet

15. Pen thủ dk dl về 4 năm trước giá chỉ 3.5tr thôi nhé . tại mu đông nhiều đại gia cần lên mới bị làm giá :))

KimPhuc thích bài này.
  16. Bạn cũng thế nhé,biết thì hãy trả lời,còn ko thì cũng ngậm miệng vào

17. Đẩy giá cao quá,cứ đà này chắc chả mấy lên 50m 1 cái

nghiahy thích bài này.
  18. Dần cũng lên tương đương pen ssk thôi, cũng ko hơn nữa đâu, vốn dĩ fan ra pen ring ssk nên nhu cầu sử dụng pen thủ nhiều hơn.

19. Cái tiêu đề mày viết
    Thắc mắc Pen thủ DL,DK
    mày còn hạch sách cái đ*t gì, hạch soi cũng ngu, bắt trước người khôn không phải kiểu

20. Cũng tạm xem là 1 nhân vật cầm 2 cái khiên 1 tay nên thủ khoẻ thôi bạn

KimPhuc thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi