8 về game Pedan công >< pedan thủ !!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi WESTLIFE, 28/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đồ khủng độc là mơ ước của các game thủ. Ai cũng muốn sở hữu mà. Nên nhớ game mày tồn tại tới bây giờ và nhiều người chơi là một phần không nhỏ là đồ có giá trị và k bị mất giá nhé.

2. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

tất cả cụm sever muhn: bv ph vq tl bao gồm sever hn có nhiều cái ko theo chuẩn webzen, có những cái webzen còn phát hờn vì ko có :)) tất cả đều do sự sáng tạo ko ngừng của 5 admin, mà công to nhất theo mình biết là admin ViperMUHN Tất cả cái đó tạo nên sự phong cách khác biệt ko thể lẫn đc trong 1 rừng mu lậu, 1 đẳng cấp đc khẳng định sau 13 năm ;))

haihang thích bài này.
  3. Vì Đó Là Em

tăng sức mạnh cho pen công ví dụ cho nó thêm 3 option Ex nũa: 2% 3 % lv/20
    Và ae thay đổi cách khảm đi mình toàn thấy khảm tỷ lệ tấn công, chí mạng, .......hoàn hảo thì đào đâu ra dame to :)

4. e có mấy cái ko biết fan tính giá kiểu gì

5. Vậy chuẩn của webzen là thế nào ? Tôi vẫn thấy các phiên bản season của webzen có đồ socket kia mà :v

6. Về cơ bản thì MUHN vẫn theo chuẩn Webzen. Chỉ có 1 số đồ fan sáng tạo ra và 1 cơ số đc fan "âm thầm" fix lại để game cân bằng hơn thôi. Chơi game nào thì theo luật ấy, phép vua thua lệ làng mà ;))

1caychuoi9 thích bài này.
  7. Vì Đó Là Em

chuẩn webzen vẫn có đồ socket bình thường nhưng ko có siêu socket hay nhẫn ring socket nhe bạn Và nhiều thứ khác nữa
    Dơn cử từ bản ss6 admin chúng ta viết mã code lại cho các thứ sau:

Thẻ bài quái vật => wz nó chỉ tăng điểm poit chúng ta edit lại tăng dame theo % và mỗi thẻ theo ngũ hệ tương sinh khắc.

Công thành chiến cũng edit lại

Sự kiện dday webzen làm gì có

Hiện thị dame + máu thực trên 65k webzen là mu non rs nên họ ko quan tâm cái này

Siêu w3 cũng đc admin tự code laị

Đồ siêu socket ( 5 dòng lửa lv )

Ring pen socket công + thủ

Tương sinh khắc giữa các chủng tộc

và còn nhiều cái chúng ta có mà webzen ko :)

1caychuoi9 thích bài này.
  8. Cảm ơn bạn, rất chi tiết.
    Nhưng tôi chỉ đang chơi MUHN cho nên tôi cũng chẳng quan tâm lắm việc webzen không viết ra, đối với tôi những thứ admin MUHN phát triển vẫn dựa trên nền tảng MU như vậy tôi vẫn chấp nhận được trong khả năng của mình, kể cả về chuyện tiền bạc lẫn cái "hồn" của MUHN.
    Tôi cũng từng trải qua MUHN từ 2003 đến tận 2009, và sau đó bỏ 6 năm đến nay mới quay lại. Khi xưa có lúc tôi cũng cảm thấy giống một số bạn quan niệm về sự thay đổi cho rằng MU phải như nguyên gốc. Nhưng suy cho cùng, chỉ là 1 trò chơi và cũng chỉ là góc nhìn của bản thân. Giờ đây khi quay lại tôi thấy MUHN vẫn hay, vẫn hấp dẫn. Nếu nó vẫn như xưa thì mình chơi như xưa quan trọng ở đây là bản thân chấp nhận được. Thậm chí tôi thấy có nhiều tính năng và hướng chơi (PK, RS hàng khủng, kiếm đồ, cày skill) mà ở mu khác làm gì có.
    Đồ mới đắt tiền không ai bắt tôi phải mua. Chủng tộc này yếu không ai bắt tôi phải chơi. Nếu tôi thích khỏe thì tôi chơi chủng khỏe, khi chọn chơi chủng yếu thì tôi chấp nhận nó yếu không cần phải tranh đua và yêu cầu nó phải khỏe nhất. Suy cho cùng thì lúc nào chẳng có chủng khỏe nhất và yếu nhất, ai yếu cũng kêu, ai khỏe cũng muốn khỏe hơn, làm gì có giới hạn....

Vì Đó Là Em thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi