8 về game pd siêu khủng đã đi họp =))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zEventz, 22/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh tỉnh đòn lắm chú em à. Chứ làm sao để máy thèng trẻ trâu nó lừa anh được cái giá pd 4 với 5 nước :))

2. Thì là của nó chứ của ai. DK đi dùng pen siêu thủ =)) Chơi DK phải tối ưu hoá sự rộng rãi, thoáng mát để đối thủ đánh vào nhanh chết vì phản dame, đằng này bố ấy xây lô cốt y như choson chả bán vội =))

3. Bác tỉnh đến mức xài TV PTK cơ mà :>

4. MVD đeo 3 nc cũng thấy ổn rồi nè :x

5. Rồi một ngày các chú sẽ nhận ra điều đó. Còn cái tuỳ vào nhận thức thôi :))

6. Lại 1 ngày 1 ngày nữa đã qua, em mãi không thể hiểu ra =))

7. Hình như a nhớ không nhầm chú đã có TP lập ? về vấn đề đấy rồi và a đã giải thích, hay đến giờ chú vẫn chưa hiểu ý nghĩa của nó :))

8. Em hiểu thì hiểu rồi, nhưng thấy anh mãi cứ dùng PTK mà không thay thành 14% nên thấy lạ. Có thể em chưa dùng thực tế nên ko rõ lắm nhưng theo nguyên lý thì DK ko cần PTK ấy mà.

9. Nguyên lý này ở đâu ra thế? Anhxtanh à :)). Còn đã hiểu đừng nói a thay 14% nhé :D

10. Koko25

11. Ý chú là seo meep19

12. Thằng nào cầm pedan này mà ngu thế nhỉ? lúc muốn huỷ bảo hiếm để bán phải cho vào nvp xoá đi để chuộc lại từ đầu như lúc mua bảo hiểm. bây giờ cái pedan kia chỉ nằm và chờ đợi Fan update cho sửa chữa trong game.

13. độ bền 9 đây dung kay LV thì còn mut mùa mới hỏng dc

14. Là sao bác em thấy mấy cái ring sk độ bền vẫn trên 200 mà sao cái này chỉ có 9 vậy

15. Vì cái này chỉ để đẹp nên nó mới ó 9 độ bền thôi :P

16. Chắc lên ss8 bác fan update cho nó sửa đc trong game bác nhỉ

17. Cái này em chệu, chỉ biết là hiện giờ nó hiếm nhưng ít người thích dùng vì nó.................chỉ để thủ =))

18. Dùng PTK cũng hay mà, chủ yếu là PK Arena mà phải đeo khiên...

Tỉ lệ phòng thủ chỉ chơi 2 vũ khí thôi anh ạ, mà Arena cầm 2 vũ khí chỉ có Ngọc Final mà thôi... chứ DK cầm 2 vũ khí cả đám dame vào nhanh tèo.

19. no chạy để gọi bầy đàn đấy

20. em của ngày hôm qua

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi