8 về game P8 Nhộn Nhịp Trở Lại :)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tay Thép, 15/5/17.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tớ nghỉ game k có bạc hay việt nam đồng dc không nhỷ

Em Về Đi thích bài này.
  2. Bằng viet nam đồng cũng đc OK hết.

3. Ukm cậu cầm dk daythichua đúng k nhỷ . Mà cậu có chấp thêm dl 30 k poi nữa không để mình đi mượn. Yêu cầu đồ quần áo gang tay chân mũ ( khiên nếu cậu dùng ) là đồ full solo đấu trường dùng máu 10 . Cậu còn yêu cầu gì nữa không nói cho dõ xong lập tốp

Em Về Đi thích bài này.
  4. Tôi bảo là tôi chap hơn 30k là tôi mạc đồ j tuỳ thic. Con cậu đua ra là phải mặc đồ full thì tôi choi múc 130k thế thôi. Sao cậu k bảo đt vs dl k mặc đồ ấy cho dễ thắng. Con cậu nói chơi đồ full k cho dk mặc sk thi tôi chơi mức poi 130k và đồ full .

Em Về Đi thích bài này.
  5. cậu nói thế thì tôi cầm dk 160 k poi cậu mượn đc DL nào ttì muợn đồ tuỳ chọn

Em Về Đi thích bài này.
  6. Thê
    thế là ý cậu tôi cầm dl nào cũng đc ănăn

Em Về ĐiBợm. đã thích.
  7. Thế mới gọi là solo chứ còn mua đồ khủng để chiến ở các chiến trường khác hợp lý hơn.

8. Thật ra bạn đây và 1 số bạn khác chả hiểu cái coi card gì về 2 chữ solo mà cũg vào xàm
    Solo trong đấu trường là xét về trình độ,kỹ năng cầm nhân vật của 2 bên để chiến thắng chứ ko phải dựa trên sự khác biệt cao thấp của những món đồ giá trị
    Cách di chuyển , tăng máu , kết hợp sử dụng skill nhuần nhuyễn và quan trọng nhất là tâm lý vững vàng của người cầm nhân vật
    Cái đấy gọi nôm na là đẳng cấp
    Còn ở cái game MUHN này tất nhiên bỏ ra 60 70 triệu thì nó phải có sự khác biệt hơn thằng ko bỏ xu nào
    Nhưng cái đấy ko phải trình độ thực sự

0984066841 thích bài này.
  9. Troll tí ;))o:-)
    Điều mà hải chủ acc 1Fat cần lên tiếng sau bao nhiêu tốp pic gạ solo của hùng DayThiChua là :
    " Solo công bằng thì tao ko có cửa để so sánh với mày nên tao xin mày từ giờ về sau đừng gạ gẫm solo vs tao nữa ^^!
    Thích thì cứ gặp đâu phang đó búp biếc các kiểu chứ tao bỏ 6-70 triệu ra chả lẽ cất hòm
    "

westlike thích bài này.
  10. Chán các bác thế em đag nói trên tinh thần là kiểu top solo thế méo bao h thành công
    Chứ nếu 2 bên họ thiện trí thì đã có top lâu rùi
    E ngồi ngoài ném đá thôi :((

11. Ae thừa biết gần đây nạn lỗi sk thuê sk nó đang là mốt rồi . Tôi thì tôi ít đôi co với người khác . Daythichia muốn đc công bằng khi solo với 1fat yêu cầu 1fat ko sài hàng nóng . Vậy tôi chỉ yêu cầu đc công bằng trong trận tỉ thí rằng úp bảng sk lên . Còn bên daythichua bảo bảng sk daythichua đáng giá ? 1fat xin hỏi đáng giá bn ? 1fat sẵn sàng cho thêm tiền cái bảng sk đấy . Muốn đc công bằng từ người khác mà bên mình còn chưa đáp ứng đc như vậy thì hỏi công bằng với ai ? Bảo nó nè luõi soi gương xem lưỡi có đốm ko =))

b0y_s0k, Em Về ĐiFaTheOFTG đã thích.
  12. Còn bảo tôi sợ ỳ thì đúng tôi sợ thật . Khi chưa biết bảng sk bên đấy nó có phải 1200sk hay là 1550 hay là 1600 sk ko . Trước tiên muốn đc công bằng trong chận đấu thì mình cũng phải đáp ứng đc điều đó trước . Còn nếu bạn daythichua úp lên theo yêu cầu thì tuỳ bạn thôi bn tôi cũng theo . Tôi thua thì tôi nhận thua xã hội núi cao còn có núi cao hơn huống chi trong game anh hùng rồi cung có anh hùng khác pro hơn :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi