8 về game P8 Nhộn Nhịp Trở Lại :)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tay Thép, 15/5/17.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu k có gì khuất tất thì bạn cũng đáp ứng yêu cầu của người ta đi.k càn nta xem chỉ cần người đứng ra trung gian là a nhiên hoặc TTH xem thôi cũng ok rồi thì triển kèo thôi.còn nta đã đáp ứng yêu cầu của bạn mà bạn lại k đáp ứng yêu cầu của nta thì bạn chưa thể nói dc nta.

2. Chấp j thanh niên ý bạn
    Nếu solo bằng trình độ thì mày thjk tn t chiều hết cho tâm phục khẩu phục.chứ lại lí do nọ kia xog bảo t thack n solo mà nó k giám nọ kia thì e chịu các thánh.giọng nào cũng hót dc
    Cứ bảo bảng skill n bí mật vs nọ kia rùi là tốn bao nhiêu xiền bạc mới cộng dc
    Thế bọn kia n cù nhầy n bảo Lg t mua 60m chả lẽ lúc đấu trường k dc dùng ak :)))
    Nghĩ cũng hài.thằng nào nói cũng có lí

3. Bác cho e hỏi ngu phát
    Nếu bay h hải 1Fat lập top solo đấu trường 50k bạc thì bác có đóng dấu k ạ :)

4. Tớ là tớ lâu lắm ko ol rồi . Thấy cu em cầm 1fat còn bá hơn cả chủ cầm . Yên tâm rao acc cho cu em rồi thi thoảng lên dd chém gió cùng ae thôi ^^ . Hẹn gặp ae trong game vào mùa đông :))

5. đề nghị quay video phải có tên nhân vật, quay thế này biết ai vào ai??

Tay Thép thích bài này.
  6. Bạn xem kỹ video trong video có bao nhiêu DK, mặc sét gì có tên hết nhé, vì để tên khung hình nhỏ nó rối tôi mới ẩn để ý khi tôi di chuột từng nv 1 :)

7. có mà thấy có empreo funy 1fat loking với 1 dk nào bên Bâttu nữa mà \:D/\:D/\:D/

Tay Thép thích bài này.
  8. Bạn này có quả avatar để tóc dài lại mặc váy giống con gái thật. :D

Tay Thép thích bài này.
  9. Lúc nào mình cũng nhận lời nhé cứ đúng kèo. OK ngang poi ngang đồ. Mình rất trông ngóng là đằng khác.

Hải MinhTay Thép đã thích.
  10. Mình nhận tất cả các kèo vs tất cả các nv trong toàn server pk sản phẩm bao nhiêu cũng chơi nhưng luật do mình đề ra ai nhận kèo không ?
    + reset 0 lần
    + không nv3 (tất nhiên là không skill)
    + không cash bùa ngải
    + không sting
    + không buff
    + chỉ dùng đồ shop + vũ khí có bán trong NPC
    + không dùng wing
    - Mình cầm QB =)) ai dám nhận kèo pm.

Last edited: 16/5/17
    xzaixzai92, KuBoonTjmLaiKyUc đã thích.
  11. Mình cũng nói thẳng luôn là bất kể ai ở cái mu này muốn solo mình nhận hết cứ ngang poi ngang đồ là triển. Không riêng j 1 fat nhé bạn. Mình chơi dk DayThiChua ấy ai thic vào game mà tim solo sản Phẩm.

12. T éo biết vụ này
    Duy Nghĩa - phóng viên thường trụ đthvn tại mát xờ cơ va- liên bang Nga :)

Tay Thépkocogi đã thích.
  13. Thế mua acc top về để thờ ak bạn
    Mua lg 60m về làm cảnh ak :))

14. Solo với dl cũng chơi hả c

Tay Thép thích bài này.
  15. chắc là vậy.bạn ý chỉ yêu cầu ngang pont và ngang đồ thôi còn skill thì bạn có thể mua và thuê :D
    1 mình cân cả thế giới =))

Tay Thép thích bài này.
  16. À riêng dl thì dl nào cũng đc k cần ngang poi cứ k sw4 vs vk ssk là đc. Kể cả dl hơn 30k du vẫn OK .

Tay Thép thích bài này.
  17. Người Phán Xử

Người Phán Xử Chiến Binh

không sw4 không vk ssk .thế người ta mua về làm cảnh hả
    không có tiền thì đừng đú.tắt máy đi ngủ

18. Chơi dk mặc đồ full tính ngang đồ mình cầm DL cậu thích bao nhiêu cũng đc kể cả cắm bìa đỏ

Tay Thép thích bài này.
  19. Căng đét :">

20. OK tôi cầm dk 130k poi kiếm acc đi vào solo 20k bạc. Cứ ngang poi hả OK triển nhanh nhé mình rất yêu bạn :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi