oOHercules bức xúc vì không được tham gia nhóm

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 30/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tại chủ đề Tuyển tình nguyện viên GamethuVN, ban đầu tôi chưa công bố địa điểm offline của nhóm, nhưng thời gian offline đã được thông báo ngay từ đầu là 20h ngày 20/08.

Sau khi lên danh sách những bạn đã đăng ký, tôi gọi điện đến từng người để thông báo (điều này các bạn đã đăng ký làm chứng). Những ai tôi gọi điện được thì đều đánh dấu "d" ở cột cuối cùng trong bảng danh sách, số nào báo thuê bao/ngắt máy hoặc không nghe máy thì đánh dấu "x", số nào báo nhầm máy thì ghi "nhầm máy" và bạn nào ở quá xa thì tôi không gọi.

Tôi gọi điện cho @oOHercules không được, trong tài liệu đã đánh dấu. Còn đây là ảnh chụp bằng chứng nhật ký cuộc gọi từ máy tôi:

Thế nhưng. Đến ngày 23/08, @oOHercules nhắn tin trách móc tôi như sau (tôi chỉ đọc chứ không trả lời)

Sự việc tưởng đã qua, nhưng bạn này thuộc nhóm thù dai (và có lẽ đời này kiếp này sẽ luôn nghĩ mình là người có tâm nhưng bị trời phụ). Hôm nay, @oOHercules tiếp tục bình luận trách móc, xuyên tạc trên facebook của GamethuVN.

Tôi đăng bài viết này để minh oan cho mình, nếu như còn có người xuyên tạc, đổ lỗi cho tôi vì họ chưa được là thành viên nhóm.

Bất cứ ai đọc bài viết này, bạn đều có thể lâm vào hoàn cảnh giống tôi, vì thế khi làm bất cứ việc gì, nhất là những việc liên quan đến tiền bạc hoặc lòng người, hãy thận trọng suy xét kỹ càng.

2. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

đăng ký tham gia vào nhóm không nhất thiết ngày 20/8 bạn phải có mặt họp nhóm. nếu nhiệt tình tham gia bạn vẫn có thể đăng ký là thành viên.
    bất cứ ai cũng có thể tham gia vào làm thành viên của nhóm. và dựa trên sự tự nguyện. không ép buộc, nếu như bận không tham gia được thì thôi. không nên bức xúc làm gì hại người hại thân. có rất nhiều người không tham gia họp nhóm . nhưng vẫn là thành viên của nhóm đấy thôi.

mà theo sdt trên thì mà bạn đăng ký thì có gọi theo sdt không được đấy chứ có phải ko gọi đâu,

Last edited: 31/8/14
    Thanh Nghị thích bài này.
  3. chuẩn rồi

4. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

cần chỉnh gì cứ chỉnh thôi =))

5. Hyhy sắp tới mình dăng ký thôi

6. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

=)) thù dai như thế này thi làm sao mà làm TNV đc. đi tình nguyện động 1 tý là bức xúc lên hành động lỗ mãn thì các hạ chịu làm sao :))

SonTayPR thích bài này.
  7. Không OFF lúc này được thì mình OFF lúc khác cũng được mà, sao phải suy nghĩ nhiều về vấn đề đã qua. Làm tình nguyện là làm cả đời chứ có phải @Thiên Thanh Hi chỉ cho OFF đúng 1 lần duy nhất đâu.

Mình đã nhắc ngay từ hum 20/08 là anh em làm tình nguyện "anh không đòi wà" mà :))

SonTayPR thích bài này.
  8. trưởng nhóm làm việc chuẩn thế kia còn kêu gì nữa
    a ý làm việc chắc ma`
    còn bạn hercules có thể bạn quên ,bạn không biết hay thế nào đi nữa
    tuy tôi chưa gặp bạn nhưng qua đó phần nào tôi thấy bạn là người ntn hãy
    bỏ qua cái tôi cá nhân ,cha`o bạn

Ngọc Thiên ĐếThu Muộn đã thích.
  9. Làm tình nguyện thôi mà, quan trọng là cái tâm chứ đâu phải hình ảnh gì chứ? :(

ThuydollSonTayPR đã thích.
  10. anh thái nói đúng quá :))
    e về tới nhà làm 2 chai bia :)) ngủ vừa dậy

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
  11. Làm tình...nguyện mệt nhưng vui nhỉ? :3

SonTayPR thích bài này.
  12. vâng , nhóm mình cứ đà này chẳng mấy chốc sẽ lớn mạnh
    lớn mạnh rồi sẽ tham gia nhiều sự kiện ntn hơn nữa, và sẽ giúp được nhiều
    hoàn cảnh khó khăn hơn
    :))

13. vâng , nhóm mình cứ đà này chẳng mấy chốc sẽ lớn mạnh
    lớn mạnh rồi sẽ tham gia nhiều sự kiện ntn ho

14. Đây 1h sáng về nhà 5h30 zậy lên chùa 11h về đi đám ma 14h đưa ma lên đài hoá thân 16h lên chỗ làm :(( ăn chưa ăn gì

Thanh NghịSonTayPR đã thích.
  15. cố gắng vif còn nhiều hoàn cảnh khó khăn và thiệt thòi hơn mình mà

16. Uk. Nếu việc khác tôi đã tắt đt để ngủ xog trưa đi đám ma.

SonTayPR thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi