Hà Nội Ôn lại kỷ niệm MUHN xưa

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/5/17.

1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

letunghdVăn Hải đã thích.
  2. thời đó rất nể người câm ac BK "ctrlQ " VÀ DL SELELAC GÌ GÌ ĐÓ. NGỠ GẶP PRO DL DO THÌ AE NẰM HẾT THỜI 1.0 NHÉ

Văn Hải thích bài này.
  3. .
    chị này trước chơi nông trại vui vẻ zing, mình cũng hay nói chuyện có cả fb nhưng lâu rồi không để ý.

SH300ii, Bợm.Văn Hải đã thích.
  4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

@sonprince Nhiều năm rồi nên không nhớ trước kia từng nói những chuyện gì với bạn, nhưng chỉ nhớ là chém gió cũng không ít.
    @Giadinhnhaao BaKiemCuongDao thì tôi nhớ, còn Huyền Sweet_Cake cũng có thời chơi với tôi khá tốt. Bạn ấy hay trêu tôi vì phát âm không được chuẩn chữ "Huyền". Nếu bây giờ gọi bạn ấy tôi tin vẫn được, vì còn 1 số anh em cùng thời giờ đang chơi với tôi vẫn còn liên lạc với Huyền.
    @Bợm. Tôi không 7 love gì đâu, thực sự tôi không dám chắc mình còn có thể gắn bó với anh em bao lâu, như đã tâm sự trong topic Những ngày tháng... giờ cứ thế bỏ đi thì trong lòng có tâm ma, không thanh thản được, nên cố dành thời gian để viết ra những kỷ niệm.

5. Thiên Thanh Hi

Một account sẽ có nhiều chủ, nhiều người chơi tùy thời điểm. Thời gian nào biến động có khi 1-2 tháng đổi người cầm/lần. Nhưng chơi selelac được khá lâu thì có thằng em Quyền ở Hưng Yên, bạn trai của gayeu89 (à quên chúng nó cưới rồi, phải gọi là chồng của gayeu).

Hai cái tên mà bạn nói và cảm thấy nể, chúng tôi không để vào mắt. Đấy chỉ là hàng lởm, đám đàn em.

6. Em hỏi khí ko phải
    Ko biết anh fan nhà mình đi đâu
    Em nhờ đeo cái pen mà mất 3 4 ngày chưa đc
    Nhắn tin tới số giếng thì ko dám sợ phiền
    Bắc có cách nào giúp em phát
    Em sót hết cả ruột mấy hôm nay

Nhật Thăng, Hoàng ViệtBợm. đã thích.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn này trước cũng là T-Mod 1 box chủng tộc nào đấy, tên Sơn thì phải.

8. Cô bạn gái cũ của tôi cũng tên Thu Hương, nhưng cô ta đá tôi và lấy 1 thằng cha hơn gần chục tuổi :(. Chuyện cũng đã 12 năm rồi :(
    Hi béo có nhớ tôi giật giải nhất event ảnh (event gì đó mà tôi quên rồi :D) ko? Đó có lẽ là kỷ niệm đáng nhớ nhất của tôi :D

9. Ờ mày trả lời hay vãi. Thế tao cũng nói dc tên lù lù thế còn gì. Thế hôm nay doạ thằng nào trong game nghỉ săn rt

Hoàng Việt, SángVNVăn Hải đã thích.
  10. Mấy hôm nay em chả pen mượn
    Pen mới gia trì xong chưa đeo đc
    Lên arena empet canel MISA bem.khí thế anh ạ
    Chắc ko hiểu tại sao mềm thế đâu ;))

Nhật Thăng, Hoàng ViệtBợm. đã thích.
  11. Chơi MUHN có rất nhiều người là đại gia, ngoài đời rất lắm tiền :)
    cũng có một số người làm xã hội đen, có một số người làm công chức, số người đi xuất khẩu lao động thì thế nào các bạn biết rồi, anh em đủ nghề cả đều rất đáng được tôn trọng. Bighouse cũng rất muốn đc giao lưu với anh em vì tháng7 hàng năm Bighouse đều tề tựu đông đủ ở HN. nhưng khổ nỗi gặp nhau rồi không bém nhau đc nữa,
    Mà game chỉ có mấy Guild với nhau giờ ko có ai để pk nữa thì chán chết nên bighouse chỉ gặp mặt riêng thôi ^^. Ngoại trừ anh em LuaGai nhé ^^

Nhật Thăng, DraKumaVăn Hải đã thích.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

À cái thằng trẩu bị tao cho ăn hành trên arena năm ngoái ấy =)). Tao cứ nghĩ nó bán acc rồi, ai ngờ vẫn còn lảnh vảng săn rt :)).

Bợm. thích bài này.
  13. Log mấy acc boom giật hết cả mình

Hoàng Việt thích bài này.
  14. mai mình cũng đổi tên xem fantasymc có nói như cậu không:-w

15. nhớ thời mới chơi Mu, ra quán tập toẹ chơi gặp đc ông anh chơi chán cho 1 đống đồ fun,=> sau này thì dup vé đổi đồ => ADM quet mất gần hết đồ, với chuyển từ 1.0 lên nhiêu ko nhớ( bỏ game) =>> và bây h lại tái nghiện:-bd

16. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Câu chuyện của GamethuVN nó sẽ còn dài với những ký ức vui buồn. Mong sao mọi người sẽ đoàn kết hơn nữa :)>-

SH300ii thích bài này.
  17. topi này gợi lại nhiều cảm súc quá. anh HI có tâm sự vs 1 ai đó ah. ma anh và vợ dã có baby chua ..

18. BKCD đây chứ ai nữa. Huyền có fb đây thi thoảng vẫn ll, tiếc nhất là mất ll với lão KAC, chắc phải nhờ cu Tín tìm cách liên lạc lại.

ConBuom, Em Về ĐiThiên Thanh Hi đã thích.
  19. Thiên Thanh Hi

Rất vui vì nhờ topic này có thể thấy lại được những cái tên cũ.

20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thật sự ngôi nhớ lại acc ThuHuong thì đúng là phải gọi là Thu Hường phải ko admin nhỉ?
    Và người bạn mình có nhắc đến sau 1 ngày nghĩ lại đúng là tên Hường chứ ko phải Hương, nhà ở Mã Mây, đã từng có thời điểm Quang cầm cả pham_le20 và acc ThuHuong.
    Nếu đúng như vậy thì trùng hợp quá.

Ai đây khai tên, Sao biết biệt danh viết tắt của ông Đài KhongAiCa là KAC, moá trời ơi có khi lại tìm dc lại bạn cũ. Phải thằng Bảo ko nhỉ?.
    Huyền là em thấp thấp mũm mĩm đi uống bia mấy lần với mình, Bảo và lão KAC ở Legend Beer.
    Trong game hôm nọ thây có char KhongAiCa mà ko biết phải ô Đài ko?