Hà Nội Ôn lại kỷ niệm MUHN xưa

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/5/17.

1. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Lê Thị Diễm Nhi.

tinhyeuMUHN, Bợm.BoyZone9x đã thích.
  2. À quên, em hỏi chị xong lên fb tìm kiếm ra bà kia giống chị.
    Vào game hỏi lại chị không dùng fb.:))

Bợm. thích bài này.
  3. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Dù sao em cũng cảm ơn Mu này vì nhờ nó mà vợ chồng đến được với nhau @Thiên Thanh Hi

4. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Có những thứ ảo vẫn là ảo không thể liên quan tới cuộc sống hàng ngày nên không cho được. Càng ít người biết cuộc sống của ta thì cuộc sống ta càng dễ thở

5. Đại ca đâu mà không thấy nhỉ chậy ? ID của đaij ca hay tên nv của đại ca là gì ?

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chắc em không nhớ rõ về anh, hồi quen nhau anh mới chơi Last_Time thì phải. Em có thể quên nhưng anh thì nhớ khá rõ bởi mặc dù không thân nhau nhưng em là một trong số những người đầu tiên anh quen khi bắt đầu chơi hàng khủng.

Mà cái gì đầu tiên cũng sẽ khó quên.

Khi Phương chơi elfgirl87, anh hỏi thăm và nhận được câu trả lời chị em nghỉ game. Nhưng sau đó thi thoảng anh thấy nick yahoo của em là themoon và mongmo_muhn online tráo đổi cho nhau, kiểu onl nick này xong out, đổi nick kia... anh đã nghi ngờ.

Phải chăng em vẫn chơi nhưng vì lý do nào đó nên muốn giấu danh tính? Hoặc là ai đó giả gái?

Thực ra anh ko quan tâm, anh chỉ thấy BMM từ game cho đến diễn đàn đều rất hiền lành, vậy là đủ để anh coi là bạn.

Nếu Phương ko thi thoảng pm yahoo chat với anh, có lẽ anh cũng lãng quên BMM, nhưng cũng thật kỳ lạ là, một người bạn/em mình không thân, không biết gì nhiều, có phải tên thật như thế ko, sinh năm nào, sống ở đâu... hoàn toàn bí ẩn, mà ko hiểu sao bao năm trời anh vẫn coi là bạn.

7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Ngày trước ảnh cầm con elf KuTeEF chạy loăng quăng davias 3 1.0 đó. Sau mua 2 char devil9999 và devjn99999 gì gì đấy rồi nghỉ game luôn em

8. mấy bữa chị hay đứng Cry mua đồ nay chán rùi à :)) gom đủ sét ánh trăng lên 4d chưa :P

Nhật Thăng thích bài này.
  9. - Nói chung là hơi bị hâm mộ bác tóc dài này rồi đấy. Một người ở 1 vị trí như vậy mà vẫn sống tình cảm được thế này quả là quá nể phục.
    - ACE vào đây đọc đi.. nhiều bài học về game.. hay không chỉ đơn giản là game nó là cả cách đối xử giữa người với người. XH hiện đại bây giờ có quá nhiều thứ ảo vọng, những con người sống tình cảm suy nghĩ sâu sắc thế này quả thật hiếm có:
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/nhng-ngay-thang-tai-gamethuvn.131679/

10. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Dù em là gái hay trai thì có giải thích anh cũng chẳng biết. Vì cuộc sống của em không muốn vì game mà xáo trộn em cũng nên lặng lẽ chơi game mà thôi. Dù sao cũng chỉ là trò chơi em không muốn vì nó mà xáo trộn cuộc sống gia đình được.
    Tên thật em là: Lê Thị Diễm Nhi. Sinh năm 1983. Quê quán: Tân Bình - Hồ Chí Minh. Hiện đang sinh sống tại Cầu Treo - Hà Tĩnh. Hiện đã có 2 cháu trai.

11. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Dạo này công việc nhiều quá em ơi. Hàng hóa về nhiều mà chồng thì bận chẳng có ai giúp 1 mình lo toan 1 mớ hàng hóa. chị chỉ cắm máy rồi nghịch chút xíu thôi

tinhyeuMUHN, Bợm.Tay Thép đã thích.
  12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nếu Nhi không phải sinh năm 1987 thì tạm gọi là bạn thôi. Tại tôi quen xưng anh với Phương.

Chào mừng bạn cũ.

Hình như ngày xưa chúng ta còn chơi cùng chị DITIM1NUA nhỉ?

Khi nào rất mong Nhi bớt chút thời gian kể lại chuyện tình của mình và ông xã nhé :D

13. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Ngày xưa cũng có nhiều người lớn tuổi chơi cùng Nhi mà. cả anh gì ở Hạ Long chơi con Dk top 6 hay 7 ở ss3 nữa. Chẳng mấy ai biết tới anh ấy ngày ấy anh ấy cũng 5x rồi. chắc bây giờ cũng đầu 6. Ngày trước gọi chú thì anh ấy bảo đừng gọi chú gọi anh được rồi. ban đầu cũng hơi ngại nhưng dần dần quen thì lại gọi anh. Ngày đó cũng có nhiều anh chị chủ quán net cũng lớn tuổi Nhi chơi game cùng. Thật sự Nhi quen biết rất nhiều người từ lớn bé già trẻ nhưng bây giờ có nói tên nhân vật chưa chắc Nhi đã nhớ tên họ. Vì cũng đã lâu lắm rồi.

14. Mày đừng nhắc tới quyết ngố nữa :)) vì mày hẹn Vk nó đi vũng tàu nó bắt dc nên 2 đứa mới li dị đấy =)) đúng là bợm có đặc tính xấu Vk bạn là nơi xả tres của bản thân ;))
    @Thiên Thanh Hi nhớ ko nhầm quê phú thọ sinh năm 86 ngày trẻ trâu để tóc tốt, mặt hơi tròn, béo, cũng đẹp zai ;)) mỗi tội cái tính nhìn thấy gái là muốn nuốt nước miếng ;))

15. Gớm dạo này ăn nói phũ nhẩy :P

16. mình chỉ nhớ được 2 cái tên khi chơi lai được jup rất nhiều
    đkquan<mua đồ ko 300k bán cho hết đấy>
    và dl TonyHai <co j kêu anh>
    ss3 hay ss4 thì phải

17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mình chưa biết DũngCT là ai, chỉ là thấy a e hay ahihi thì mình làm khác bọt đi ê hê hê thôi :)).

18. Hải Hi sn 84 chứ nhỉ. A nhớ Hải với A và Long Holy bằng tuổi.

Bợm., livilo0nLYJANGQUAN đã thích.
  19. Hải Hi 86 nhé ^^

Nhật Thănglivilo0n đã thích.
  20. Vậy Giáp Tý, game vẫn còn nhiều thành phần đầu 3 đít chơi vơi nhỉ
    Có khi nào ae tính nghỉ game chưa?