Hà Nội Ôn lại kỷ niệm MUHN xưa

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/5/17.

1. Game các ông băm nhau chưa chán sao, còn mang ra ngoài phang nhau, trẻ con nó cười cho ;;)

Em Về ĐiHoàng Việt đã thích.
  2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ôi hồi đấy SV vừa ra trường, cũng Trẩu lắm =)), mà toàn nhờ mấy thằng bạn nó đấm hộ thôi chứ tôi có đấm đá dc ai đâu :)).

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  3. Giờ có Nguyễn Quang Hưng nhỉ =))
    Thằng ấy nó khủng

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  4. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

trước ss4 ae Hải Dương định bắt xe lên bụp Dũng béo đấy =))
    cũng may có a Việt DL ongchum22 can

tinhyeuMUHN, Galactic0sBợm. đã thích.
  5. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

anh @Thiên Thanh Hi ThuHuong chẳng lẽ là HuongEF ( tên ký tự chẳng rõ ) ngày trước phải không nhỉ. cũng là top 1 elf. Hình như là vợ của Nguyễn Bảo char chuotchui ngày trước phải không anh. Chẳng lẽ đấy là người tình trong mộng của anh sao :D:D:D:D.

cuonghero88, Thiên Thanh HiBợm. đã thích.
  6. Hồi đấy lên chắc bụp được, chứ đợt sau lên chắc cả Guild cũng không ăn dc Dũng béo =))

7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đánh nhau thì tôi phải can khá nhiều vụ, mà toàn vụ lớn.

Có lần tình cờ gặp thằng em X ở Việt Trì, tôi tưởng nó lên thăm anh em tôi nhưng bí mật để tôi bất ngờ, hóa ra nó chỉ tình cờ gặp tôi, nó cùng 2 thằng bạn đã vác súng lên đây nằm rình 3 ngày để tóm 1 lão chửi nó. Nhưng lão kia lặn mất tích.

Còn anh Y, có lần đi offline còn hẹn đánh nhau trước với hội khác, tôi dặn phải cẩn thận, ông bảo yên tâm vì có hàng rồi. Tôi thò tay xuống sờ thì thấy ông giắt súng ở cẳng chân.

Hồi đấy mỗi lần offline người ko biết thì ko để ý gì, nhưng người biết như chúng tôi thì phải quan tâm nhiều vấn đề lắm.

Những năm tôi còn nổi tiếng thì ko ai nghĩ đến việc định bem tôi, nhưng từ 2009 khi tôi làm admin nhiều khi ko thể được lòng hết tất cả thì cũng có 1 số memb mới nổi định ăn tôi. Có điều bậc lão làng trong game toàn bạn tôi cả nên chưa ai động vào tôi được.

Bỏ ngoài vấn đề bem nhau, từ MUHN cũng có nhiều tình bạn đẹp và vài cái đám cưới.

Câu chuyện 2 anh em Bảo và Thông cho nhau vay 1 tỉ chuyển khoản ngân hàng, ko cần giấy tờ cũng là 1 giai thoại.

8. Thiên Thanh Hi

Không em, anh tưởng em phải rõ về anh chứ?

Anh quen BeMongMo từ những năm 2007, khi ấy người chơi nói tên là Ngọc thì phải.

Thời gian sau lại người khác chơi BMM và nói là em gái của người trước.

Từ xưa đến giờ anh luôn đối xử tốt với BMM. Fantasymc cũng từng có lần cho BMM 1 món đồ siêu thần nhưng đồ nhóm 3.

Ko rõ em có phải Bmm ngày xưa vẫn chat yahoo với anh ko? Và câu chuyện 2 chị em chơi chung có thật ko?

Nhật Thănggioongke đã thích.
  9. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

@Thiên Thanh Hi Em nhớ là Đã có 1 lần ThuHuong được đổi tên từ HuongEF thành mà ra. Người nói chuyện với anh " Không phải là em mà là Phương. mặc dù chúng em dùng chung 2 yahoo. " mongmo_muhn@yahoo và thesun_with_themoon@yahoo.com"

Bợm., Thiên Thanh Higioongke đã thích.
  10. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

Bợm. thích bài này.
  11. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

@Thiên Thanh Hi đồ mà fan cho là cái cung thiên vũ 5sk ssk 10% chứ ạ. đồ đó là do fan khảm vào solo với dk NguyenBao nhưng thua ạ

Bợm.Thiên Thanh Hi đã thích.
  12. Thiên Thanh Hi

@BéMộngMơ Ngày xưa mọi người còn hay trêu BeMongMo là Bé mông mỡ.

Cái title nick diễn đàn của em (Thiên Thần) là do anh add, lúc ấy em chat yahoo xin anh, nên anh cũng chiều và add cho em.

Thực ra anh chưa bao giờ quan tâm em là gái hay trai, đơn giản có mối quan hệ lâu năm với anh thì anh coi là bạn. Có lẽ em không phải người dùng nick BMM trước kia?

Chính xác ngày xưa yahoo mongmo_muhn hay chat với anh.

Thời ThuHuong của anh là từ 2006 cơ, khi ấy Bảo chưa có tên tuổi gì. Còn Huongelf là vợ nó.

Nhật Thăng, Bợm.BéMộngMơ đã thích.
  13. Thiên Thanh Hi

Hôm ấy fan mượn em acc bmm để vào test, xong khi out để lại đồ kỉ niệm cho em luôn. Em còn pm yahoo hỏi anh.

Nói mới nhớ, bmm từng thời gian chat với anh tên Phương. Anh cũng chưa từng hỏi Phương sinh năm bao nhiêu.

Thế em là ai? Chồng?

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  14. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Cái đó thì em biết ạ. Với em thì ở đây cũng chẳng ai biết được em là ai. chỉ có những người đã gọi nói chuyện thì mới biết em là ai thôi ạ. Anh quen em sau này cơ. Em ít nói chuyện với a hơn là Phương. Từ 1.0 char của em tên là ElfGirl87 sau đó qua ss3 em đổi tên thành BeMongMo. Hay bị mọi người trêu quá nên em đổi tên char một lần nữa thành MongMo. Tất cả những tên này em xin được đều từ anh Cường ạ.

Bợm.Thiên Thanh Hi đã thích.
  15. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Haha. Em với Phương chỉ là chị em chơi chung mà thôi anh à. Em chẳng phải chồng. Em là vợ người ta thôi ạ. Tuổi tác thì em hơn Phương vài tuổi ạ. Với em cũng chỉ là ẩn số thôi anh à.

16. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

pm trong kia ko tl cẩn thận em tới tận nhà =)) em nhắc lại vài chuyện cho nhớ nhé

Bợm. thích bài này.
  17. Thiên Thanh Hi

@BéMộngMơ Cảm ơn em đã giúp anh nhớ lại. Chính xác lần đầu anh quen bmm là cái tên elfgirl87, vậy em chính là người đầu tiên anh quen?

Khi ấy, elfgirl87 cho anh nick yahoo themoon... cũng nói là con gái.

Được thời gian thì lại người khác chơi elfgirl87 và nói là em gái (tức Phương), rồi bảo chị em bận ko chơi được. Sau đó Phương dùng nick mongmo_muhn add anh.

Theo logic này thì chính em mới là người anh quen đầu tiên. Không ngờ giờ em trở lại, còn Phương thì ko biết giờ đâu rồi.

18. Ae gamer toàn dại gái =))

19. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Vậy là cuối cùng anh cũng nhớ rồi. Em với phương lâu rồi cũng chẳng liên lạc. Công việc e cũng bận bịu. 2010 e bán acc vì phải lo cho cuộc sống riêng gia đình riêng của em. Bây giờ khi cuộc sống trở lại ổn định thì em quay lại tìm thêm niềm vui. Nhưng hình như mọi người em quen đã đi đâu hết rồi hiii

20. Diễm Thị Kiều Nhi phải không chị.:D

tinhyeuMUHNBợm. đã thích.