Ôn Lại Kỷ Niệm Mối Tình Đầu ^_^ Blue_Nỗi Buồn

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Chú Gà Con, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Có những kỷ niệm mà các bạn không bao giờ quên còn đối với tôi có những kỷ niệm mà tôi sẽ phải quê,,,! mà bắt buộc phải quên vì nó quá sâu dậm trong 1 thời gian dài...! tôi cũng là 1 người ít nói, quan điểm là nói ít hiểu nhiều. có những người mới gặp mà nc với tôi thì hơi khó, nhưng không không, không khó 1 chút nào cả ^_^ . giờ mỗi khi gặp 1 người tôi lại nghĩ đến cái thời,,,! hs,,! đưa nhau đi học,,! lúc đó tôi đang học buổi sáng và em học buổi chiều..! cứ tan học buổi sáng về là chạy thật nhanh về nhà, rồi vội vàng ăn cơm... rồi tắm lại nói dối bố mẹ là chiều con đi học thêm..! 12h15" lại cắp cặp đi, rồi chờ em ở 1 con ngõ hẻm đưa em đên trường, lên lớp đứng nói chuyện 1 lúc thì tiếng trống vang lên,,, tôi mà mấy thằng bạn lại mò ra quá nét,,, chơi game,,! lúc đó Audition là Hot đối với bọn tôi...! ngồi chơi đến 5h chiều lại ra về rồi chờ đón em ở cổng trường, ôi mình nhớ cái tuổi học trò nhớ cái tình yêu đầu,,,! mà tôi nhớ 1 kỷ niệm có lẽ không bao giờ quên về em..! đó cũng là 1 buổi lên trường,,,! cũng chẳng nhớ là dịp nào nữa vì cũng đã 4 năm trôi qua rồi...! lúc đó nhiều áp lực chúng tôi đã nói lời chia tay lần đâu...! cả 2 đều không muốn như thế,,,,! rồi em hôm đó lên trường tôi thì đứng ở cửa lớp nhìn ra thấy em và em cũng thấy tôi...! lúc đó chẳng hiểu sao tôi lại thẫn người lại nhìn em...! lúc đó tôi muốn chạy ôm 1 cái thật chặt để em mãi mãi bên tôi..! nhưng điều đó là không thể vì tôi không muốn là người nổi tiếng của 1 trường THPT nhỏ bé ^^ nhưng câu chia tay không được bao lâu chắc cũng 1 tuần...! tôi và em lại quoay lại với nhau nhưng trong sự thầm kín mà không ai biết...! có những quyển sổ mà viết thư cho nhau từ lúc yêu thì chắc cũng phải 10 quyển là ít còn thư = ấy a4 không tính ^^ hjx ngày trước đi học nên không được dùng đt mới cả nhà cũng ko có điều kiên mà dùng nên toàn viết thư. à quên có dùng điện thoại nhưng là điện thoại bàn :) hjx..! lúc nào rảnh là lạ nhấc điện thoại bàn lên gọi cho em nhưng mà những lúc gặp em em nhấc mày là cúp liền =)) vì sợ ^_^ lúc đó nghĩ lại mà liều vãi ^_^....! thôi kể sang tình tiết hấp dẫn hơn.. đó là 1 cái hôn đầu tiên nhé các bạn ^_^ ....! trong 1 lúc bồng bột giận dỗi tôi đã ôm em vào lòng và hôn....! lúc đó mới cảm vòng tay của mình đã đủ vững để ôm lấy em :)

paty 1: tạm Dừng Đến đây, paty II sẽ post trong ít ngày tới ^_^

Ký Bút: Câu Chuyện Tình Yêu Đầu Tiên Của 1 Thời Học Sinh PT Của Blue_Nỗi Buồn ^_^

Tớ Là Chúc thích bài này.
  2. Cứ như chuyện.... mà lại part 1 vs part2 like like:))

3. Chú Gà Con

=)) thì nó đúng là 1 câu chuyện mà =))

Tớ Là Chúc thích bài này.
  4. Thế bây h là hội truởng Hội FA chứ jè:)) hhahahah

5. Chú Gà Con

F.A qua rồi kia là dang kể lại thời đi học cấp III mà :">

6. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Ôi cái thời cấp 3 của mềnh.Ước j đc chở lại :(

Chú Gà Con thích bài này.