ôi mu hn của tôi !!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi DanChoiSonLa, 15/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có phải em là MU - HN ( 1 câu trong 1 lời bài hát ) :D
    nhắc đến MUHN chắc hẳn người đọc nghĩ ngay đến yahoo : fantasymc2002 1 nick yahoo khá quen thuộc với những ai, những người đã từng chơi MU HN từ những năm 2002 đến giờ ... MU đi vào lòng người như 1 tác phẩm 1 áng văn thật nhẹ nhàng nhưng chứa đựng những tình cảm thân thiết từ admin cũng như BQT dành đến người chơi !!

Hà nội là thủ đô là trái tim của cả nước, mua thu hà nội đẹp biết bao , đẹp như games MUHN của chúng ta vậy từ khi MU ra đời đánh dấu 1 mốc xon lịch sử ( tại sao tôi xin giải thích rằng nếu ko có games MU thì sẽ ko có nền tảng của games online , cộng đồng sẽ ko được gắn kết với nhau ko được cùng chia sẻ niềm vui, nỗi buồn......

đây là bản đề mô mai viết tiếp :D đảm bảo xong bài này cả nhà rơi nước mắt luôn ý ợ :D

Last edited: 15/8/11
    7sOngvEdEm thích bài này.
  2. Chổm lắm trò nhỉ =)) =)) =))

DanChoiSonLa thích bài này.
  3. nghe bản Full còn rơi nước mắt ý chứ :P

4. emmama

emmama Guest

Sac đúng là chôm hấy đêm hôm ................

5. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

cái dòng chữ xanh trên đó e xin sửa lại là 1 nick khá quen thuộc và khiến e + mọi người quá là bực mình trong mỗi lần pm [vì chả bao giờ reply cả]

6. Con số xzen của chổm đẹp thế nhỉ 2222 xzen ;;)

7. hì hì cảm ơn em nha :x yêu nắm cơ

8. emmama

emmama Guest

Sạc chôm lại yêu em lynh với kinh chứ mày sơnla xa tit vao sao đươc Vinh mà yêu tao ở Ninh Bình còn chưa giám yêu đây này hixxxxxxxxx

9. tao thích em ý thật mà :((........... thôi kệ đi đơn phương cũng được mình anh lặng thầm :((

10. emmama

emmama Guest

Thé mày phải nạp cho em ấy nhiều thẻ Vit quay vào khí đó em ấy beo thì với đươc cô lên nhé ...........cẩn thận bị ướt quần đó nhả đêm hôm vắng ngườionion18onion18onion18

11. tao đang phân tích bóng :((

12. LynhLady

LynhLady -=Mỹ Nhân Lục Địa=-

Chém nào :P.........................

13. thằng sơn pedê mày có trả lơì TN của tao ko hả

14. Niềm vui nỗi buồn cái gì?ai chia sẻ.Lên k3 mà xem.Đánh nhau chửi nhau suốt ngày.Chết thì lại sống.Chẳng đau đớn tí nào.thằng TheEnd nó thành quỷ thì nó cười như phá mả.
    Những thằng nào vip 1 tí thì nó chẳng tiếp chuyện ai.Mình xem chúng nó đánh nhau nhiều khi mình cứ bùn cười.
    Đúng như kiểu thời bá kiến ngày xưa.Kẻ lớn ăn hiếp kẻ bé.rồi thỉnh thoảng có thằng đi ăn xin nữa chứ.Thật bùn cười.
    Và cái lỗi viết sai chính tả nhiều vô tội vạ và những cái thằng ko biết tiếng anh giao tiếp hoặc tiếng anh trong game thì nhiều vô tội vạ.
    Mình không quan tâm đến vấn đề tiếng anh hay tiếng tầu nhưng nhiều khi các bố nói chuyện khệnh như bố đời.Mà biết đâu đời là bao nhiêu tuổi ;))
    Nói chung game chơi cùng có mục đích là rèn luyện cho lv cao để khỏe và đua top.
    Trong cái rèn luyện đấy kết hợp với 1 số cái khác như buôn bán bang hội v.v.v để cho có khí thế tạo niềm vui cho người chơi nhưng lại nói có quá nhiều người lợi dụng cái đó làm game mất đi niềm vui.
    Đáng nói đến nhiều nhất là hacker thứ 2 lừa đảo.

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  15. h xóa xổ hêt đi cho quay về thời 1.0 xem sao nhỉ :>

16. Về 1.0 cho nó nuột chứ sao :-j :-j :-j

17. :))...................................

18. Hè hé :)) chổm lắm trò quá :))

19. Thằng đệ mình bị crazzy ý mà :))

20. chổm lấy lại;) đc 70k bạc giờ cứ thế nào ấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi