Ôi cái NV 3

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi bongmaorg, 8/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Làm 5h đc ngon lừa hiệp sĩ + lông phượng hoàng rồi , đến lúc làm sừng địa ngục thì lâu vật vã , 15 phút Quỷ Vương mới xuất hiện 1 lần , đánh chết toàn rơi ra chùy vớ vẩn , mệt v .... l , cả đêm không ngủ thế mà khôgn xong NV 3
    Nản quá

2. 15 phút mới xuất hiện! Nhưng nó có 3 điểm xuất hiện mà! Đông gấp 3 lần so với 2 map kia!

3. mềnh làm chưa bao giờ wa 3h đồng hồ

4. Chỗ nào đông vậy bạn , mình đổi sv liên tục , cả x1, x2 ,x5 nữa mà vẫn chưa ra

5. mình làm cái sừng địa ngục toàn ra nhanh nhất =)) Nên chạy 2 chỗ thôi . chỗ đầu tiên xa quá . nếu có người nữa cùng làm thì ko chỵa kịp quái đâu

6. mình làm cái sừng địa ngục toàn ra nhanh nhất =)) Nên chạy 2 chỗ thôi . chỗ đầu tiên xa quá . nếu có người nữa cùng làm thì ko chỵa kịp quái đâu

7. Trả có ai KS mà vẫn chưa ra , làm ngọn lửa hiệp sĩ nhanh nhất , bh là 8h rồi mà chưa ra :((

8. hoang gia huy

hoang gia huy Chiến Binh

Thuê làm NV3 không? 24h là xong.
    Giá cả thỏa thuận sau.

9. Chịu thôi , còn 1 cái cố gắng cho xong , mà bh cũng hết bạc rồi , ae nào có kinh nghiệm làm nv 3 rồi , chỉ giáo tí

10. 7sOngvEdEm

7sOngvEdEm Guest

Vấn đề nan giải bạn cứ từ từ :))

11. Bình thường mà :D :D....Ai chơi ( nghiện ) muhn mả chả từng vài chục lần như thế ;)).....mềnh cũng ....rùi nè ^^

12. Mình làm 3 món chậm nhất cũng 4h là xong...nói chung nói không thì khó hiểu...làm 1 vài lần sẽ có kinh nghiệm...chúc bạn sớm thành công

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi