Hà Nội Off Guild Ga_HN

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi ManUtd, 8/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế chưa có ảnh ak dũng nhanh nhanh lên cho AE xem cái nào :D

ơ sao thấy bảo nói là đây là chuyện chung cơ mà sao bây giờ lại bảo là chuyện riêng .đình chính với AE nhé đây là topic của G gahn lên ai ko ở trong G thì đừng span nhé

Last edited: 12/5/10
  2. MrChimNho

MrChimNho Hiệp Sĩ

Gớm nhỉ. Thế mày gây thù oán với bao nhiêu người trong game thì sao. Cứ làm ra vẻ như ta đây tử tế lắm không = ấy. Bem thì bem di, nói nhiều làm ji. Mày càng nói tao càng thấy mày ngu. Chán thằng em này quá,*** dạy nổi.Ngu hết thuốc chữa

3. bài viết trên đang nói với Cobra.nhìn kĩ đi rồi post.mắt sinh ra để làm gì thế.
    còn với OnlyGa: nói rõ ràng ra như thế ko lại nói thằng này sống ko có trước có sau.
    sau bài post bài thì sẽ ko nói gì thêm nữa.
    thằng MrChimNho bị anh săn SS3 nghỉ cày MU giờ đi sủa bậy à.cứ sủa đi anh ko chấp đâu.haha.

4. Topic bị nhiều người ghét rồi hay sao ấy nhỉ :(

5. Bảo ơi em Pm riêng Giang gà đi đừng lôi chuyện lên dd làm gì

6. mịa cái ông này ở bắc ninh đúng ko hôm qua tôi sang bắc ninh chơi đấy :D

7. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

^^ mất tích rùi, thế là một buổi off không có ảnh để coi, hít hít tiếc quá ^^
    Vụ này phải phạt..........

8. he he G gàhn nhờ chị hà phạt anh tuấn đấy chị phạt hộ G gahn với :D

9. Chim_Dang_Sun

Chim_Dang_Sun Hiệp Sĩ

Chỉ được cái tụ tập nhau rượu chè là giỏi thôi:D

10. MrChimNho

MrChimNho Hiệp Sĩ

Em nhầm to rồi đấy Bảo ơi. Hỏi Giang gà xem anh là ai?. Vì mày vào G anh pó bài nên anh mới có ý kiến. Mà mày soi lại bản thân mày xem anh ý kiến có sai ji không nào. Mà anh cũng là đồng hương với mày đấy. Anh tên Nam, ở Quynh Lưu_Nghệ An. Không tin hỏi Giang Gà thì biết. Còn nếu mày thích bem anh tiếp, thì xin mời. Anh chơi ở x2, cùng sv với Dl của mày đấy. Tên nv của anh là tieukiem85. Anh là DK, ko an dc Dl của mày, nhưng anh cũng không sợ mày đâu

11. Cobra

Cobra Chiến Binh

Anh ồy chấp gì Đàn Bà Nguyễn Bảo - Nó thích phem thì cho nó nhau nháu . Em còn ở Yên Thành đây này :D

12. MrChimNho

MrChimNho Hiệp Sĩ

hôn nào anh em mình gap nhau phát nhỉ Cobra

13. Èo sang mà chẳng alo gì cả sdt tôi này 0944650099

14. KiemMaDC

KiemMaDC Tân Thủ

hix.A nam TieuKiem lai bao em la Off m9.vay ma G lai off hom m8.chan' qua'.hom m8 hok tai nao ma em ra dc.huhu

15. CÁi này thì đồng ý với Bảo,và anh cũng chưa chửi ai ở Guild Lovely.
    Nhưng có điều là: tại sao em không lập 1 topic để anh em tham gia thảo luận??
    Còn đây là bài viết của Guild anh thì em cũng nên tôn trọng Guild anh chút chứ???
    Anh vẫn còn nguyên 2 số ĐT của em đây cả 0168...0809 và 0917..444
    Vậy mà 2 số ĐT của anh mà em không lưu sao???
    Nếu em muốn alo cho anh đâu có khó?Hỏi thằng DungBum chắc nó vẫn lưu số anh đấy thôi.
    Nếu em vào Topic này thì PM : 0988202886 or 0902290069 cho anh
    @To TieuKiem85: đã dặn đi dặn lại rồi,dù có thua đi chăng nữa cũng đừng bao giờ chửi bậy.Chơi với anh bao nhiêu năm rồi mà không học được tính của anh sao???
    @To NguyenBao: nhờ em nhắn với các thành viên Guild Lovely giúp anh là cứ bem đi,bem nhiệt tình cũng không sao.Anh không có câu nói nào và giải thích nào với Guild em cả.Vì với câu nói: "đừng có alo mà xin lỗi bọn tao nữa nhé" thì không thể dừng lại được đâu.Và: "Guild chúng mày 52 người mà trốn đâu hết rồi?".Thì xin thưa Guild toàn người bận bịu nên cắm chuột hoặc vì "sợ" quá nên trốn thôi.Còn chuyện em post bài vì OngSuDay chửi em thì cứ tiến hành đi,vì anh đã dặn anh em Guild rất kĩ rồi,ai vi phạm thì cứ thế mà để ADMIN giải quyết.Và an tâm kể cả bên G em có chửi anh đi chăng nữa anh cũng không post bài để làm gì cả.Vì toàn chỗ quen biết,còn nhiều dịp OffLine MUHN còn gặp nhau mà nâng cốc beer lên vui vẻ với nhau chứ không vì cái việc cỏn con này mà làm mất tình anh em đâu.Anh vẫn và sẽ mãi giữ đúng lời anh nói và tính cách của anh: sống phải có trước có sau em ạ!
    Thanks to alls!!!

16. thang ku Cobra di cafe với em suot mà anh nam ak thich tối mai mấy AE ngăp nhau :D =)) tại ly nhé

ko có gì để nói thêm anh gà quá hay hoan hô :D =))

17. MrChimNho

MrChimNho Hiệp Sĩ

ok. Gặp nhau ở đâu đây? Khi nào đi thì alo cho anh nhé :))

Ơ, em chửi bậy hồi nào thế anh gà. Em nói thế mà kêu là chửi bậy à? Pó ku.

Mịa, topick của G mình,đang vui thì bi thằng Bảo ML nó vào phá đám

18. Đây thì là gì hả Nam????
    Nghiêm cấm chửi + xúc phạm người khác trong topic này nhé!

19. MrChimNho

MrChimNho Hiệp Sĩ

ax. Nó ngu thì em bảo nó ngu. Chứ em chẳng *** mẹ *** cha như chúng nó, rồi em cũng chẳng ví von nó như con ..... hay ..... ji cả. Đấy là góp ý

20. Không nên!Thế nhé Stop lại không mất vui đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi