Bang hội Nếu DK GangtesMU rs 1085 lần.gần 120k pion.28k dư.20k vcck..!ko gia hạn pion vkck về x5. 543 skill d

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thuyet, 11/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chứng cứ đây nhé
    Cậu thích kèo gì nào

2. ai đầu tư vào QB 10m nói gì 40m

3. bác dựa vào đâu mà kêu ngang.

Kèo gì cũng ok.

4. Vãi dựa vào đâu kêu ngang, trước trận có soi đồ 2 con mà đồ DL còn nhỉnh hơn DK đấy. Nếu bác thích kèo thì chơi kèo rồng chiến + pen thủ đi. 10k bạc thôi. Bác cầm DL nào x5 nào. Điều kiện là ko đứng thủ, ko cù nhây chạy loanh quanh. Đối phương chết đợi buff xong mới đánh

5. Hoặc làm 2 kèo, 1 trận pen 1 trận ko pen ;)

6. luật là luật bác đưa ra à???? ko buff, ai dùng gì, đánh thế nào kệ người ta miễn là đồ ngang. ông đi train ông cũng bắt người ta thế à?

7. Luật của storm mà, đánh phải vậy chứ. Ai chơi kiểu cù nhây hả. Tôi nói thật đánh cù nhây DK t chơi hết vào máu DL x1 cũng bị pc SML.

8. nói như bác thì tôi ra kèo ko đc mặc đồ phản dame thì hài, mỗi tộc có 1 lợi thế, đi cấm lợi thế của đối phương thì buồn cười

9. Tại sao phải theo luật của storm khi mà mình cũng như nó ?????

10. Thôi bác còn cãi cùn thế thì nói chuyện gì (sao bảo kèo gì cũng ok??). Đã làm kèo thì phải có trọng tài, có luật mới chơi. KO thì thôi ko tranh cãi. Nói thật DK mặc đồ full pen thủ MNN dl cũng ko bao giờ damage nổi đâu thế nên mới tránh dùng MNN vào đấu trường.

11. Kèo gì cũng ok ( là cái thắng khi đc ). Thế nào là cùn??, luật là phải được sự đồng ý của 2 bên, việc gì phải theo bọn nào???

12. Tôi biết bác cầm DL nên có vẻ cay cú vì DL yếu thế nhưng sự thật là vậy. Tôi ko nói quá đâu :)

13. Thế thì bác chả biết cl gì toàn phán bừa :))

14. Bác cầm con DL nào nhỉ, vào p8 làm phát ko. Ko kèo gì cả làm trận vui vẻ thôi

15. Tôi chơi Dk

16. Sao chơi DK lại gạ kèo DL DK là thế *** nào nhỉ :))

17. mượn nick thiếu gì?

18. Thôi giải tán đi mệt nguời.

Nhật Thăng thích bài này.
  19. bạn cầm DK nào vậy ?
    + 60k poin solo vs DL mình
    mình chấp bạn đeo pen sk luôn

20. dl dame to lắm . tui + 60k vit mặc set full + khiên còn bị 1 vả sấp mặt . con dl parrot 5x nhá .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi