Thắc mắc ntn là sao?????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ddminh2017, 17/1/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E có 1 con MG 1 ELF trước e vẫn cắm con mg bằng END ko để ý. Hnay thì thấy nếu để ac mg lên thì thấy quẩy rông bt nhưng F8 cho ẩn xuống rồi vào ac ELF thì thấy đứng im luôn thỉnh thoảng mới dc 1 cái. Như vậy là sao nhỉ?????

01647200661 thích bài này.
  2. Ko vấn đề gì. Nó ảo thế lâu nay ko biết à. Ac mg nhìn sẽ đen kịt. Còn với ac khác nhìn chỉ thỉnh thoảng ra vài con rồng thôi.

3. Trước mình ko để ý.
    Chỉ sợ nó ko đánh thì chết tm thôi

4. bạn thử cộng F điểm AGI cao lên xem nhé. có thể bạn để agi thấp qúa nên dẫn đến hiện tg ảo thế

5. Chỉ cẩn con MG của bạn vẫn quẩy thì ai nhìn vào , thấy gì , hay k , k quan trọng , ok L-)

6. f mình cộng 20k

7. vậy ảo nhỉ.
    sang ac khác nhìn thấy nó cứ đứng im nên thấy hơi lạ

8. đơn giản nhất để biết có hiệu quả hay không , đó là bạn mở cả 2 của sổ game trên cùng 1 màn hình , làm sao cho kích cỡ vừa đủ để quan sát đc cả 2 char là sẽ tự kết luận đc ấy mà , chúc chơi vui :)

9. bạn kẹp chuột =end rồi bấm H ẩn nhân vật là có khi bị đứng im nhé. muốn cắm end mà vẫn quay tay đều thì chỉ bấm f9 cho đở lag thôi. chứ ấn H thì xác cmn định đứng hình ^^!

10. đơn giản là tốc độ của 2 char khác nhau. ví dụ Mg max 760 nhưng Eff thì chưa. hoặc ngược lại Eff max 760 nhưng Mg thì chưa. mình thấy cảnh đó nhiều rồi.

CkyeuVk111 thích bài này.
  11. cả F lẫn MG mình đều max 760 hết rồi mà

12. chắc là lag thôi. Mg vẫn quẩy và lên dame chứ

13. nếu để cửa sổ mg lên thì thấy dame bt còn nếu f8 rồi mở ac khác thì thỉnh thoảng dc 1 cái

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi