Noi Thang ra La ADM Dang kinh Doanh Cai Mu Ba Vuong CHu Giai Tri Cai J

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi quitien, 7/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. quitien

quitien Guest

Zen Thì đã ko có mà rs lại còn giảm.S , B , L , C thi Train cả tháng ko nhặt dc 1 viên. Xoay cánh 90% == 0. ADM muôn chúng nó chơi == nạp thẻ rs chứ j. Làm dek gì có công băng o đây. SV la của chung ai muôn dánh ơ dâu thì đánh , có ai EP fair chơi ở SV3 Hay 1,2 đâu . Chơi ở mỗi SV thì đc 1 loqij ích riêng. Chơi ở SV 1,2 thì hack đc đi BC hay CC thi thoải mái chẳng sợ die , Còn ở SV3 thi cung dc X10 kinh nghiên,.Ai muốn chọn SV nào thì chọn.

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bài viết có tính quy chụp, bày tỏ bức xúc nhiều hơn là đưa ra luận điểm.

3. ^_^!lại thế nữa rồi :D nóng tính quá ;))

4. herher 2` thế

Tui chơi MU này có thấy bỏ ra đồng nào đâu :)). Thậm chí còn kiếm đc cái robo WS +9 cơ đấy.
    Zen rs thì 1 ngày tui rs cho 3 con cơ mà
    Với lại, mở game ra cũng phải kiếm chút ít chứ bạn. Bạn có khi nào cho ko người ta 1 cái j to lớn chưa ;))
    ================
    Hjx hôm wa thua con lô 5b8s ux chế wa + xịt cái hủy diệt 11 10% 2% op 12. lên 13 đc thì vô đối nhĩ 8-x

5. nói thật chán ớn rồi đấy: Mu gì mà cày gần 1 ngày mà vẫn kô đủ lv rs

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Tôi cày 1 ngày rs 3 char có sao đâu.
    Xem lại trình Ks xem

7. admin cho hack ma ko bit hack, danh cung lam 3h la mac chu may:D

8. ôg này ko hiểu những ng` ko thik hack rồi ( đã ghét hack thì never hack )

9. tui cũng đồng ý với ôg , MU này sv 1 vs 2 lên lv lâu thì vô đối ( con khoản kắm chuột thì dis nữa mới khổ ) , tui kắm từ tối ( 320 lv ) đến sáng (324 v ) dis luzs nào ko bik nữa nản

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

Mu Bá Vương Ổn Định Và Phát Triển ...max 1 lần rs thì dis mất 4,5 lần anh em nó kêu cũng phải thôi

11. lên lv đã lâu , còn ko đc. kắm chuột >> po tay @@

12. Đánh thì kém!!!Tôi cày ở D3 cũng rơi đc B.Nói chung tôi ngày làm tối cày với zen bây giờ túc tắc thừa ra 5-10m cho mỗi lần RS rồi.tôi toàn chơi SV1,2.tự tìm hiểu cánh hack đy(có công mài sắt có ngày nên Pro)
    Sao bạn ko đy BC hoặc DV lên LV nhanh hơn.
    CHƠI ĐÃ MIỄN PHÍ GẦN NHƯ HẾT RỒI CHỈ CÓ CÀY MÀ CŨNG KÊU.NHÀ KO CÓ MÁY ĐỪNG CÓ MÀ HAM ĐUA TỐP.

13. Ko být hack thỳ vô sv3 đy đánh nhiều lắm 2 tiếng max 400 lv.
    Không hiểu là lâu ở đâu?

14. nhưng ôg có hiểu là windows Vista ko thể vào sv 3 ( tui lại ko có windows XP ) >>> mới nản
    are you ok ?

15. tui nghĩ ôg ko có việc ji` làm nên mới nhặt đc. nhiều thế , chứ tui nhặt phê mà chỉ đủ rs ,
    chỉ có kày , nhưng ôg có bik là mọi ng` còn rất nhiều công việc >>> ko thể ngồi nhặt từng đống zen như ôg ko ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi