Góp ý nói lên suy nghĩ trong tôi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maxaco89, 17/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 mong Fan úp lên ss8 càng nhanh càng tốt để ae chải nghiệm
    vì nếu k úp lên ss8 nhanh ae sẽ chuyển qua SVTL chơi hết thui
    ai cũng mong muốn đc trải nghiệm sự mới mẻ mà ss8 mang đến
    2 về việc các đại gia tốp hàng 80k dư
    Fan có thể cho thêm chức năng đổi poin dư đổi lần rs lấy đồ < vũ khí >
    nếu k có biện pháp gì thì khi các đại gia đã lên đến 80k dư chỉ còn cày skil mà bán thui
    như vậy ae sẽ rất chán và nghĩ đến việc nghỉ GAME < đây là theo suy nghĩ của riêng cá nhân mình>
    3 để xây dựng cộng đòng gamethuvn.net đc bền vững thì xin mỗi cá nhân hãy đóng góp ý kiến của riêng mình cho BQT và ae gamethu biết để chỉnh sửa những sai ssót trong game
    p/s đây là suy nghĩ của riêng mình nhé < do trình đọ hoc văn k cao lên chỉ viết ra đc như vậy ae chém mình nhẹ tay

2. vote cho suy nghĩ của bạn
    mình cũng có 1 suy nghĩ. để tránh tình trạng mất giá của tất cả các mặt hàng. bác fan nên cho 1 gian thu mua vs mức giá hợp lý. như vậy sẽ tránh đc tình trạng giá cả bị mất giá không phanh như hiện nay.

3. Bạn căn cứ vào đâu mà bảo max 80k dư :(. Cái này vẫn chưa dùng cớ mà

4. cái gì hợp tình hợp lí thì ta cứ làm. :D

5. vote cho nhưng suy nghi cua ban

6. tôi chỉ nói đc lên suy nghĩ của mình thui lên ae đừng chém

7. cái mà nói bác fan up ss8 nhah không ae qua svtl chơi là đúng, dạo này nhiều ae chuyển qua đó. và đồng thời nhiều ae bán acc,đồ rẻ,kèm theo đó là nhiều ae thấy vậy thì cũng bán đồ không sợ ít nữa đồ đạc lại xuống gia nhiều hơn.

8. 80k dư vẫn câyf lên đc nữa mà

9. Game này Fan tạo ra cho anh em giải trí, nhưng lại là miếng cơm manh áo của Fan nên Fan sẽ tự có chiến lược cho riêng mình. Chủ top kêu cũng vậy thôi.

10. chắc 1 >2 tháng nũa là có ss8 thôi mà.. các T/Y hãy bình tĩnh

11. Nghe thông tin từ báo là cải thì khoảng tháng 9 là lên ss8 anh em cứ dưỡng sức cho world cup xong chơi là hợp lí

12. tú cpj $ để lên ss8 chưa

TuBeo thích bài này.
  13. hà nội chưa bao giờ là SV lên phiên bản sớm nhất.Fan cho trưng cầu dân ý là để thông báo cho anh em chuẩn bị tinh thần.SV TL mở ra thì cũng có một phần là để test trước cho MUHN.cái gì cũng thế,HN luôn luôn là SV chính thức của gamethuvn.net.cho nên AE cứ bình tĩnh.dục tốc thì bất đạt.đến lúc open phiên bản mới mà lỗi lày lỗi nọ thì lại om sòm nhặng xị cả lên.cái gì đến nó sẽ đến.HN cần những người đam mê nhiệt huyết,chứ ko cần những kẻ bao đồng chạy theo phong trào.bạn cảm thấy TL có gì đó cuốn hút thì bạn có thể qua đó thử nghiệm hoặc qua luôn cũng đc chứ bạn dọa thế bạn nghĩ Fan đái cả quần rồi chắc??? @@

gjahao thích bài này.
  14. cái này đúng , hay đấy .. =D>

DanTeo thích bài này.
  15. cái này cũng hoa văn nhỉ ?

16. ha ha.

17. Chỉ sợ wc xong Anh Em éo còn tiền mà mua đồ vs acc ý .

thuongtv thích bài này.
  18. Nội dung bài đăng này có phần hơi giống của cu Bảo, có lẽ nào. :~

19. tiền anh không thiếu quan trọng là chú phải ngoan

20. 80k dư có áp dụng nữa đâu, chỉ mỗi tội đồ đạc giwò lung tung quá

thuongtv thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi