8 về game Nơi anh em xả stress, trút bức xúc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 10/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trông tướng thằng cậu nhìn qua người thường thấy có vẻ giống thằng đầu trộm đuôi cướp. Nhìn sâu kỹ từng nét trên khuôn mặt, tớ đoán cậu sống rất giỏi lấy được lòng anh em . Cái mồm cười đểu mà nhìn không phải là cười, mắt cậu anh em nhìn vào trông đáng thương nhưng kẻ thù thì nhìn rất sợ con mắt kiểu hay liếc liếc.
    Thằng cậu có tướng này, kết hợp khéo léo cách quan hệ khúm núm với người tài học lỏi lợi dụng người có tiền chờ thời cơ ắt sẽ có ngày được vinh danh thiên hạ.

Mong một ngày thằng cậu thành công đừng ăn cháo đá bát tớ giành những lời khuyên bổ ích này nhé. :x

๖ۣۜBuồnBợm. đã thích.
  2. Kết bạn rủ AD đi uống bia được chứ :D

Bợm.Thiên Thanh Hi đã thích.
  3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bạn cần chửi gì thì chửi thôi chứ cái khác tôi xin phép :D

4. Chỗ AE bạn bè có ý gì bạn cứ chửi thẳng k phải lòng vòng,bạn cứ nhìn thẳng vào cái ảnh đại diện tớ mà chửi cho nó sinh động!
    Chứ bạn nói vậy chứ nói nữa phải những người thiếu tư duy thì họ cũng k hiểu đc đâu :D

HungTrauTre thích bài này.
  5. Chửi thì mình ko có nhu cầu, chơi game chục năm rồi kể cả có căm hận đến mấy cũng chưa chửi ai thậm tệ bao giờ :))
    Tưởng AD có rảnh ra lại Hồ Tùng Mậu làm cốc bia ôn kỷ niệm xưa vì mình cũng gắn bó ở đó chục năm học và làm rồi :D

Thiên Thanh Hi, Bợm.HungTrauTre đã thích.
  6. khả năng phán xét qua avatar của quý bạn thật kĩ lưỡng chứng tỏ quý bạn đã ngắm nhìn ko còn điểm nào trên avatar của vị anh hào trên, tiện đây gặp đc cao nhân quý bạn có thể phân tích avarta của @bợm đc ko bạn, trông anh tài đấy cũng là có tướng mạo phi phàm, vị trí đứng hình như đang trong đồn thì phải =)) xin mời quý bạn phân tích

BoyZone9xBợm. đã thích.
  7. vãi :)) đến chịu thôi

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  8. Cty bảo kê xinh chào anh em

lovegirltb thích bài này.
  9. admin không thít bia =)))))))))))

10. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

về an phận train đi nhé . gì cũng hóng vào cho đc [-(

Meiji.Japan thích bài này.
  11. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần